Mongkoltat.com แหล่งรวมธาตุกายสิทธิ์มากมาย เหล็กไหล หินพระธาตุ ปรอท ฯลฯ

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย chakarin, 28 มิถุนายน 2011.

1. jae in

jae in เป็นที่รู้จักกันดี

3 กุมภาพันธ์ 2010
    คุณจักรินฝากให้มาแจ้งครับ

คุณธณัท จ.ศรีสะเกษ EH 985350920 TH
    คุณณัฐพงษ์ กทม EH 985380915 TH
    คุณสมเกียรติ กทม EH 985380893 TH
    คุณชาคริต จ.อุบล EH 985380902

ขอบคุณครับ

2. เยธัมมา

เยธัมมา Active Member

24 กุมภาพันธ์ 2009
    เจ้าของกระทู้ทั้งสอง ดูท่าจะยุ่งเรื่องย้ายบ้าน ยังไงก็ขอให้ย้ายได้ สำเร็จ เรียบร้อย โดยไว นะคะ ^^

3. chakarin

chakarin เป็นที่รู้จักกันดี

22 พฤศจิกายน 2007
    ขอบคุณพี่แจมากเลยนะครับ...

ที่เข้ามาช่วยแจ้งเลข EMS ให้

ซึ้งใจมาเลยครับ...พี่ชาย :cool:

4. chakarin

ขอบคุณครับพี่อ้อย เพิ่งมาถึงเพชรบุรีเลยครับ

ย้ายบ้านนี่เหนื่อยมากครับ...55555+++

แต่ก็สนุกดีครับ ขอบคุณครับที่ให้กำลังใจ

5. chakarin

พรุ่งนี้ถ้าว่างจากจัดของแล้ว.....

จะนำของสวยๆใหม่ๆลงให้ชมกันนเพิ่มเลยนะครับ

รอติดตาม และเข้ามาเยี่ยมชมกันได้เลยนะครับ

ขอบคุณครับ...:cool:

6. gasnaka

gasnaka เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤษภาคม 2008
    ปกติ็เห็นพี่ๆเพื่อนๆ มีน้ำจิตน้ำใจ มีเมตตาให้เราสองคนเสมอ
    แต่พอย้ายที่อยู่ครั้งนี้ ยิ่งทำให้ยิ่งซาบซึ้งใจมากขึ้นอีก
    ที่ทุกท่านยังคงให้ความเมตตา ความเป็นห่วงเป็นใย
    แวะเวียนเข้ามาเยี่ยม มาทักทายเสมอ
    ขอบคุณทุกๆท่านมากๆนะคะ จะไม่ลืมเลยค่ะ

7. gasnaka

แหม..มาเพชรแล้ว ขอให้มาเยี่ยมจริงๆเถอะค่ะ จะดีใจมากๆเลย
    สร้อยประคำเ็ก็บให้อยู่ค่ะ ยังไม่ต้องรีบหรอกค่ะ
    อยากให้ช้าๆหน่อยเพราะจะหาของไปร่วมบุญะเฮียด้วย
    แต่ตอนนี้ย้ายอยู่ จัดหาอะไรก็ยาก เฮียต้องใส่เกียร์สโลว์ก่อนนะคะ

เอ..แบบปรับระดับได้ ใส่แล้วจะเจ็บนิ้วไหมคะ แต่ความคิดนี้ก็ดีมากๆนะคะ
    เพราะทำเรือนแหวนออกมา ก็ปรับไซค์ได้สัก 2-3 ไซค์เต็มที่
    ตอนนี้เห็นว่าเงินแพงขึ้นมากเกินเท่าตัว
    เลยกะไม่ถูกว่าขึ้นเรือนแล้วจะราคาเท่าไหร่

8. Aimee2500

Aimee2500 เป็นที่รู้จักกันดี

8 มิถุนายน 2009
    กรี๊ด กรี๊ด กรี๊ดดดดดดดดด
    โอ้โห ทั้งสวย ทั้งรวย และเก่งจนหาตัวจับได้ยาก
    มาวันนี้ปากหวานเป็นที่หนี่งเลย....นะะะะะะะะ
    ถ้าท่านทั้งหลายไม่รักก็ไม่รู้จะพูดไงดี
    (y)(y)(y)(y)(y)(y)(y)(y)(y)

9. gasnaka

ขอบคุณนะคะคุณเพื่อนรัก
    อิอิ..ตอนนี้ต้อมเหนื่อยหลับไปอีกแล้ว 555 ไม่ต้องปุจฉาเด้อ

10. gasnaka

555 จะบอกว่าเคยคิดเหมือนกันนะ มีหลายๆครั้งหลายท่านบอก
    ให้กระทู้นี้ ว่าปากหวาน แก๊สก็ย้อนถามตัวเองนะ
    ว่าสิ่งที่เราบอกไป บอกด้วยความรู้สึกแบบไหน
    ไม่ได้บอกเพื่อผลอะไรเลย บอกด้วยความรู้สึกแบบนั้นตามที่พูดจริงๆ
    วันนี้็คิดแบบนี้ บอกแบบเดียวกับที่พูดเป๊ะไม่ผิดเพี้ยน อยากบอกมากว่านี้ด้วยซ้ำ แต่เดี๋ยวจะว่าเวอร์ อิอิ
    เชื่อเถอะ..รู้สึกแบบนี้จริงๆ เราเป็นคนไม่ลืมคุณคนแน่นอน
    แต่ก่อนนะ ใครดีดีตอบ ใครชอบตอบแทน ใครร้ายร้ายแสน ให้เหมือนแม้นที่มันทำ แต่มาวันนี้ ใครดีดีตอบ ใครชอบตอบแทน ใครร้ายช่าง_ม่ง ให้กรรมตอบแทน(มัน)เอง 555 สบายใจ เพราะกฏแห่งกรรมให้ผลเที่ยงตรงเสมอและไม่ผิดตัวด้วย ว่าแต่คุณหนูเอมี่อ่ะ รักเค้าอ่ะป่าว แต่คารมเค้าสู้คุณหนูไม่ได้อ่ะสิ อิอิ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 27 กรกฎาคม 2011
  11. gasnaka

พี่ชายที่น่ารัก ไม่ชอบพิมพ์ข้อความเลยเพราะพิมพ์ไม่เก่ง
    แต่เพื่อช่วยน้อง ก็ต้องมานั่งพิมพ์ให้
    ขอบคุณที่สุดเลยค่ะพี่

12. gasnaka

555 เพราะแก๊สแว่บไปแว่บมา ไม่เจอพี่พลังกะเอมี่ ก็แซวเล่นอ่ะค่ะ
    ส่งไปแล้วค่ะ ไม่ลืมด้วยว่าสัญญาอะไรไว้ กลัวโดนพี่ปรับสองเท่า อิิอิ
    หากอยากได้อะไรเพิ่มเติมที่ไม่ได้ลง พี่บอกมานะคะ
    หากหาหรือจัดการให้ได้ จะรีบทำให้เลยค่ะ จะได้ถูกใจพี่
    เมื่อไหร่ร้านลงตัว คงได้มีอะไรใหม่ๆแหวกแนวออกไปบ้าง
    ตอนนี้ต้องชมของเดิมไปก่อนนะคะ

13. Aimee2500

โถที่ว่าปากหวานนั้น หมายถึงว่าเป็นคนตรงไปตรงมาค่ะ เป็นคนดีค่ะจนแอบอิจฉาเสียมิได้ เป็นคนที่น่ารักจนใครๆ ก็ไม่อาจออยู่ไกลได้ มีแต่อยากจะอยู่ใกล้ๆ ใครๆ เขาก็รู้กันไปหมด
    โถรักและเป็นห่วง รวมทั้งคิดถึงเสมอค่ะ

14. Aimee2500

อย่างนี้เขาเรียกว่าคนหน้าเดิมค่ะ นะค่ะ พี่พลัง
    แท้ ทน คุณภาพเต็มร้อย ประสิทธิภาพของแท้เต็มล้าน (และเต็มร้าน) จนลูกจนหลานเหลน ก็ยังแท้ทนนานค่ะ ของเขาดีจริงๆ
    เอ้าเร็วๆ ค่ะ ช้าอดช้าหมด แล้วจะหาว่าไม่บอกไม่ได้น่ะค่ะ
    นี่ไม่ใช่คุยนะค่ะ ไม่ใช่ดังแค่ในเมืองไทยนะค่ะ ชื่อเสียงกระฉ่อนไปถึงยุโรปแล้วค่ะะะะะะะะะ (y)(y)(y)(y)(y)(y)(y)(y)(y)(y)(y)(y)(y)(y)(y)

15. gasnaka

5555 อ่านแล้วเหมือนประชดนะคุณหนู ว่าไหมคะพี่พลัง
    แต่บอกว่ารัก บอกว่าเป็นห่วงเค้า ถึงประชดเค้า็ เค้ายังดีใจ อิอิ

16. gasnaka

ขณะนี้มีคนกำลังดูกระทู้นี้อยู่ : 3 คน ( เป็นสมาชิก 2 คน และ บุคคลทั่วไป 1 คน ) [ แนะนำเรื่องเด่น ]
    gasnaka*, rockspaceshop

สวัสดีค่ะ
    ที่ร้านคุณขายดีจังเลย
    ขอให้ขายดีๆร่ำๆรวยๆนะคะ

17. chakarin

แจ้งรายการส่งของ วันที่ 27 ก.ค. 54

คุณ สุวิทย์ จ.จันทบุรี

EH 841437781 TH

ขอบคุณครับ....

18. Aimee2500

ตื่นแล้วหรือค่ะ เหนื่อยไหมค่ะ ถ้าเหนื่อยก็นอนพักผ่อนต่อเถอะค่ะ

19. Aimee2500

คิดมากอีกแล้วคุณผู้หญิง...ไม่เอาน่าเดี๋ยวสุขภาพจะเสียหมด แล้วจะทำให้แก่ก่อนวัยได้นะค่ะ เดี๋ยวหมดสวย[​IMG]
    นู๋พูดจากใจจริงค่ะ.....ไม่มีประชดประชันค่ะ;););)

พักผ่อนมากๆ ค่ะ รอให้ย้ายเรียบร้อยแล้วค่อยโหมค่ะ
    คิดว่าทุกท่านเข้าใจและอดใจรอได้นะค่ะ
    รักษาสุขภาพและบุญรักษาค่ะ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      29 KB
      เปิดดู:
      140
  20. THANAT BOON

THANAT BOON Active Member

สวัสดีตอนเช้าครับต้อม..แก๊ส เหนื่อยมั๊ยครับ กลับไปอยู่เพชรบุรีร้านของน้องทั้งสองน่าจะเวิร์คกว่าเดิมเพราะใกล้แหล่ง น่าจะมีของสวยๆงามๆให้สมาชิกได้เป็นเจ้าของมากขึ้น...รวยๆนะครับ