K ** ^___^ 1010 ศึกษาก่อนสะสม พระดีมีอนาคต

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย ก๋ง สุญญตา, 27 มกราคม 2013.

1. ก๋ง สุญญตา

ก๋ง สุญญตา เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่ทันแล้วครับ เพื่อนๆ สมาชิก โอนเงินมาแล้วครับ กราบขออภัยด้วยครับ .............รายการนี้ ท่านไม่ได้ไปนะครับ ...

2. A_ty

A_ty เป็นที่รู้จักกันดี

22 ธันวาคม 2012
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
  3. ชวัลลักษ์

ชวัลลักษ์ เป็นที่รู้จักกันดี

27 ธันวาคม 2012
    จองค่ะ เอา 2 เหรียญเลยค่ะ ไหนๆๆอาก๋งแถมแล้ว อาก๋งมีล็อกเก็ตหลวงปู่สรวง เล็กๆๆ แถมซักอีกองค์ได้มั๊ยค่ะ

4. ก๋ง สุญญตา

5. ชวัลลักษ์

เท่ากับว่ารายการนี้ใครโอนเงินก่อนคนนั็นได้ไปใช่มั๊ยค่ะ

6. ก๋ง สุญญตา

เล่าเรื่องปู่สรวงให้ฟัง เรื่องนี้เป็นประสพการณ์ตรงจากผม ลูกศิษย์ผมเคยขอร้องให้เล่า แต่ ผ่านมาปีหนึ่งแล้วยัง ไม่ได้เล่าให้ฟังเลยไหนๆ เห็นพวกท่าน ศรัทธรา ก็ขอเล่าให้ฟัง การเล่านี้ ไม่ได้ มีจุดมุ่งหมาย ส่งเสริมการขายแต่อย่างใด เพราะ พระแท้ขายถูก เมื่อไหร่ก็หมด ครับ ยังกลัวขายหมด เลยด้วยซ้ำ ไป 5555555555 พออนคต แพงแล้ว ตกควายตายครับ คือขายถุกไป แต่เพื่อ ความศรัทธราของท่าน ครับ ก๋งทนได้ "555555 เอาหล่ะครับ ไม่ให้เสียเวลา เล่าเลย แล้วกัน ..........เมื่อปี 35 หรือ 38 ประมาณเนี้ย ครับ ผมเข้าป่่าเพื่อการ เจริญกรรมฐาน พลันใด นั้นเห็นคนล้อมวงกัน ด้วยความเป็นไทยมุง เลยชะโงกหน้า เข้าไปดู ให้ตาย พระแก่ๆ นุ่งผ้า วิ่นๆ ตี๋เล็กโผล่ไปมา น่าขันจริง 55555555555 แต่ทว่า คนกราบ แบบ ไม่ลืมหูลืมตา แล้วก็มีีคนนึงขอหวย ..... เอาเงินทำไรกัน พระรุปนั้นถาม เปิดร้านขายของเจ้าค่ะ ไปส่งลุก สารพัน ......... ครั้งนี้ ครั้งสุดท้ายแล้วนะฉันจะ ละสังขารแล้ว หาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ผมตกใจ เฮ้ยพระให้หวย หลอกคน 55555555555 หลวงปู่หันมามองค้อนๆ แบบรู้ๆ ๆ 741ประมาณนี้ คนกราบ แล้วท่านก็เดินไป .....คนเดินตามเป็นพลวน พวกมึงจะตามกูมาทำไม ............. ได้หวยแล้วไปไกลๆ จะอาบน้ำ ถ้าไม่ไปเดวสั่งให้ไม่ออกเลย .........คนไปกันหมด แต่ผม ด้วยความปามาส อะไรว่ะ คนทำไมกลัว กัน ไปหมด ชาวบ้านเดินจากไป 10คน ผมอดใจไม่ไหว พระปลอมแน่ๆๆๆ ............ย่องๆๆ ไปดู .... ว้าวๆๆๆ ท่านแก้ผ้า ว้าวๆๆๆๆ อาบน้ำ ..........แต่ที่ทำให้ผม ตลึง !!!!!!! คือ ......................(อ่านต่อ ตอนหน้า กินข้าวก่อน หิวมากๆ )..............

7. oui-pla

oui-pla Active Member

ทุกรายการไวจิงๆครับ

8. ก๋ง สุญญตา

โธ่ เพ่ ...... สวยแท้ ทันถุก รับประกันยันลูกบวช ขนาดนี้ ที่เก็บๆ ไว้ ไม่พอขาย ถ้าออกมาขาย ถุกๆ แบบนี้ บอกตรงๆ 55555 แบ่งๆ กันไป ใช้พลังท่าน กันดูครับ มีทีเด็ดอีกมากมาย ท่าน ติดตามให้ดี แล้วกันวันนี้ ...............

9. CHITPOL

CHITPOL เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีครับ โอนเงินบูชาเหรียญหลวงปู่สรวงรุ่นแรกรมดำแล้วครับ 1850บาท 29/01/13 เวลา 06:55น. ที่อยู่ทางpmนะครับ

10. naru sut

naru sut เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีค่ะ ทุกท่านขอแทรกรายการของอาจารย์ก๋งซักนิดนึงนะคะ อาจารย์ได้มอบหมายให้ดิฉันช่วยทำเรื่องการจัดส่งวัตถุมงคลให้กับทุก ๆ ท่านค่ะ ท่านที่จองพระหรือวัตถุมงคลใด และทำการโอนเงินแล้วกลัวจะตกหล่นผิดพลาดตามรายการที่ท่านโพสต์หน้าบอร์ด รบกวนพีเอ็มมาหาดิฉันโดยตรงเพื่อเช็คของก่อนก็ได้ค่ะ เราจะทำการจัดส่งของให้ทุกท่านอาทิตย์ละสองครั้ง เป็นวันอังคาร กับวันศุกร์ เวลาแจ้งรายละเอียด กรุณาแจ้งให้ทราบดังนี้ค่ะเพื่อไม่ให้เกิดการผิดพลาด

1.ชื่อ-ที่อยู่ผู้รับ ให้ชัดเจน

2.วัตถุมลคลที่เช่าบูชา

3.จำนวนเงิน วันและเวลาที่โอน เพื่อสะดวกในการเช็คยอดค่ะ (กรณีมีผู้โอนหลายท่านในราคาเท่ากันเช็คเวลาจะถูกต้องที่สุดค่ะ)

4.ได้รับของไปกรุณาเช็คทันทีว่า ชำรุด แตก หัก เสียหายหรือเปล่าถ้าใช่ กรุณาแจ้งทันทีจะได้เปลี่ยนให้ใหม่ค่ะ

หมายเหตุ ถ้าโอนเงินมาในวันอังคารจะจัดส่งให้วันศุกร์ โอนเงินมาวันศุกร์จัดส่งวันอังคารค่ะ

ท่านใดสะดวกมารับของด้วยตัวเอง แจ้งได้เลยค่ะร้านอาจารย์อยู่ที่บิ๊กซีพระราม2 สาขา2 ชั้น2 ค่ะกรุณาโทรนัดล่วงหน้าที่เบอร์
    โทร.089-415-7513ทุกวันเวลา 10 โมง ยกเว้นวันพระ รายการใดมีค่าจัดส่งจะแจ้งให้ทราบล่วงหน้าทุกครั้ง

ทุกครั้งที่ส่งของให้ทุกท่านแล้วทางเราจะขึ้นชื่อและเลขลงทะเบียน EMS ให้หน้าบอร์ดทุกท่านค่ะ ขอบคุณค่ะ

11. ชวัลลักษ์

หนูโอนเงินไปแล้วนะคะ 6400 บาท

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      1.6 MB
      เปิดดู:
      42
  12. ก๋ง สุญญตา

อันสอง.......... ให้ตายเถอะ พระคุณเจ้า ตักไฟ อาบ ผมขนลุกซู่ พรางแกหันมา งัยมึง ตกลงกูปลอมไหม ผมเงียบ แล้วก้มกราบ ผ ผมไม่ รู้จริงๆครับ ขอโทษครับ หลวงพ่อมีของดีๆไหมครับ มี !! มึงจะเอาหรือ เอาๆๆๆๆๆ ดีๆๆๆ ท่านไม่อาบไฟ เปล่าๆ นอนโชว์กลางไฟ อีกด้วย แล้วเช็ดตัว แบบคนอาบน้ำ หนาวๆๆๆๆ ผมอึ้งกิมกี่ เลย พอครองผ้าแบบ ง่ายๆ แล้ว ก็มานั่งที่แคร่ ไม้ไผ่ตัวเดียว หลวงพ่อจำวัดที่แคร่ หรือครับใช่แล้ว หลวงพ่ออยู่วัดไหน 5555555วัดอุดร (ตอนนั้นผมเข้าใจว่า จังหวัดอุดร ) ครับๆๆ จะเอาของดี ใช่ไหมล่ะ ครับ เอ้านี่ท่านหยิบไม้ขีดให้ พอฉันตายนะ เธอจุดไฟ เผาฉัน แล้วกอบเถ้าไปเยอะๆ วันหน้าจะรวยเพราะเถ้าฉัน เหล็กไหลไม่เอาหรา ฉันเก็บมาเยอะเลย ที่ ดงพยาไฟ ไหนครับ ... เผาฉันแล้วจะเห็นเอง ผมงง หลวงพ่อครับอย่าล้อผมเล่น ท่านยังแข็งแรงอาบไฟ เมื่อกี้เลย 55555 อีกไม่กีนาทีฉันจะตายแล้ว 5555หลวงพ่ออายุเท่าไรครับ 228 พรรษา 55555555 อันนี้ผมขำในใจ แต่ไม่กล้าขำ คนอะไร เออบอก100 ปียังเชื่อ 228 เกินไป ท่านตอบว่า จะอยู่ครบ 500 แล้วไปอุดร ผมงง มากๆ คนเราดีๆจะตายได้อย่างไรว่ะ มองแบบ งง ๆ เอ้าจะตายแล้วน้า ............ ท่านก็นั่งกรรมฐาน ให้ตายเถอะ ๆ !!!!! ท่านตายจริง ๆ ซวยแล้วกูงานเข้า ............. หลวงพ่อๆๆๆๆๆๆๆๆ อย่าล้อผมเล่นแบบนี้นะ ผมเอาพระมีกรอบพาสติกไปอัง ทีจมูก ไม่มีไอน้ำออกมา ฉิบหายแล้ว กู งานงอก ตายจริงๆ ........ทำงัยดีว่ะนี้ เผา ชาวบ้านแม่งกะทืบกูแน่ๆๆๆๆๆๆๆๆ ปล่อยไว้ อย่างนี้ดีกว่า ค้นๆๆตัวไม่มีเหล็กไหลเลย ฉิบหายแล้ว ความรู้สึก เหมือนคนปวดขี้ กะทันหัน !!! เอาไงดีว่ะ สมองพลันบอก ไปดีกว่า..........กราบท่านแล้ว เดินไปเก็บกลด ทีกาง.....อย่างรีบๆๆๆๆๆๆๆๆ ออกจากป่า ภุผาม่าน ตีสอง ไม่ใช่ง่ายๆ เอาว่ะตายเป้นตาย ดีกว่าโดน พระหลอก .........55555555555555 เก็บกลดแล้ว กำลังจะก้าว เดิน ............. "มึงจะไปไหน " ........... อ ออ หห หหห หลว หหลง หลวง พ่อ!!!!!! ...........(อ่านต่ออันหน้า)...............................

13. ครุฑยุดนาค

ครุฑยุดนาค เป็นที่รู้จักกันดี

25 มิถุนายน 2012
    55555...ฮาดีจริงๆ..ชอบครับ..เล่าอีก..ขอของดีด้วย..เดี๋ยวจะซื้อยาเพิ่ม..ฮะฮะ

14. j999

j999 เป็นที่รู้จักกันดี

26 ธันวาคม 2008
    ได้โอนเงิน ๑๘๐๐บาท เมี่อ ๒๙มค. เวลาประมาณ๑๒.๓๖น. เป็นค่าพระ ๑.เหรียญลป.สรวงรมดำ ๑ เหรียญ ที่อยู่ ดูในpmครับ

15. naru sut

naru sut เป็นที่รู้จักกันดี

รับทราบแล้วค่ะ

16. Torami

Torami Active Member

มารออ่านต่อ

17. พิษา

พิษา สมาชิก

มามาปูเสื่อรออ่านด้วย

18. eddie12

eddie12 Active Member

รออ่านต่อนะครับ

19. ชวัลลักษ์

จ๊ะขอหนูนั่งสื่อด้วยคนนะค่ะ เผอิญรีบมาไปหน่อย ลืมเอา ที่นอนมาจ้าๆๆๆ

20. Little Dragon

Little Dragon เป็นที่รู้จักกันดี

วันนี้เวลา 15.04 น. โอนค่าบูชา เหรียญหลวงปู่สรวงรุ่นแรก(ทองแดงรมดำ)จำนวน 1 เหรียญ ยอดโอน = 1800.08 บาทครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 กุมภาพันธ์ 2013