โดนผีข่มขืนค่ะ

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย sangdao, 14 มิถุนายน 2006.

1. jaae222

jaae222 Active Member

หากเป็นพระฝัน.....ไม่เป็นไรครับผิดแต่ไม่มากแต่ต้องอยู่ในข้อแม้ที่ว่านอนหงายนะครับหากว่านอนคว่ำและ กดลง เช่นนี้ผิดมากครับ

2. jaae222

jaae222 Active Member

ผมพยามนึกตั้งแต่เช้าเพื่อจะหาวิธีแก้ไขให้คุณเจ้าของกะทู้ครับ
    ในที่สุดก็นึกออกครับ "ขอหวยเลยครับ" หากเขามีพลังเป็นเทพหรืออะไรจริง
    และสำคัญเขาชอบคุณด้วย

หากได้เลขสวยๆมาแล้วก็อย่าลืมผมแล้วกัน

แก้ไขครั้งล่าสุด: 21 พฤษภาคม 2009
  3. amm.

amm. เป็นที่รู้จักกันดี

เราขอเล่าประสบการณ์เช่นนี้บ้างนะ...เราก็เคยมีประสบการณ์ลักษณะนี้เช่นกันตอนอายุ 15-16 ปี ช่วงนั้นเราเริ่มเข้าสู่นิมิตรแห่งความเป็นทิพย์ของร่างกาย ...มีชายรูปงามมาหาและมาบอกเราว่าจะพาเราไปอยู่ด้วย...เพื่อแต่งงานในภพอื่น...ตอนนั้นเราได้แต่หนี...ไม่ยอม...เขามาบอกว่า...จะให้เวลาเรา 1 วันสำหรับกลับไปโลกมนุษย์และจะกลับมารับเราไป...ตอนนั้นก็ค่อนข้างกลัวเหมือนกัน...จนเราไปเล่าให้คุณย่าฟัง...ท่านก็บอกเราว่า...ให้บอกเขาไปว่าเราไม่ไปกับเขาหรอก...เราจะอยู่ที่นี่...ใครมาชวนไปไหนก็อย่าไปกับเขา...เราก็ทำตาม...พอหลังๆมาเขามาชวนเราก็ไม่ไป...บ่อยๆเข้าก็ไม่มาชวนไปอีกเลย...

4. 0111

0111 Active Member

22 มิถุนายน 2006
    กระทู้นี้เป็นกระทู้เก่าครับ จขกท.ตั้งกระทู้มาตั้งแต่เดือน มิ.ย. ปี 2006
    ป่านนี้จขกท.ไปไหนแล้วก็ไม่ทราบ เพื่อนๆ ไม่ต้องกังวลใจอยากหาวิธีให้ความช่วยเหลือแล้วละนะครับ

5. naiman3000

naiman3000 Active Member

คน มัน ราคะ มากจิงๆ ผมก็1คนนั้น

6. pechklang

pechklang เป็นที่รู้จักกันดี

ขอเอาใจช่วยให้หมดเคราะห์ ผ่านพ้นวิบากกรรมไปได้ด้วยดีนะครับ

7. meephoo

meephoo เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2008
    สาธุ สาธุ สาธุ คงสบายดีกระมังครับ หากยังก็ เมล์ไปที่ khonsiam007@hotmail.com ยินดีให้ความช่วยเพื่อเป็นทานบารมีครับ สาธุ สาธุ สาธุ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 25 พฤษภาคม 2009
  8. Akazaba

Akazaba เป็นที่รู้จักกันดี

13 ธันวาคม 2008
    .ใครขุดขึ้นมาครับ นานมาก ......เรื่องผีข่มขื่น ผู้ชายก็โดน ผู้หญิงก็โดน ผมก็เคยโดนครับ ให้อธิบายเหรอ ไม่ยากครับ. คนกับผี .......ความอยากมันมีเหมือนกัน
    ตอนไม่ตายเคยทำไม่ดียังไง .........พอตายแล้วก็เลิกไม่ได้หรอกครับ มันสะสมอยู่ในจิตทั้งนั้น......... แค่มันไม่มีร่างกายมันเลยทำยากหน่อย แต่ไอ้ผีบางตัวที่มันยังไม่ถึงที่ แล้วมันมีฤิทธิ์ .......เนื่องมาจากอาจจะอยู่นาน หรือเคยทำกรรมดีบางอย่างที่ทำให้มีฤทธิ์มากกว่าผีทั่วๆไป ....... มันก็เลยรวมจิตให้เป็นรูปเป็นร่างได้ บังคับเราได้ อีกทั้งอาจเคยทำกรรมผูกพันเป็นญาติเรามาก่อน ต้องมาเจอกันอีก......ถ้าเป็นผูหญิงตอนก่อนตายอาจจะมีความละอาย............... แต่ตอนตายแล้ว ไม่มีใครเห็นเพราะตายแล้วนิ ประกอบกับ จิตสะสมเรื่องแบบนี้มาก ...............ก็เลยข่มขืนมนุษย์ซะ .......ยิ่งผู้ชายด้วยให้คิดว่าตอนนี้คุณยังไม่ตาย แต่คุณสามารถเข้านอกออกในได้ทั่ว โดยไม่มีใครเห็น คุณจะทำอะไรบ้า...........
    ง คนเราถ้าตอนเป็นตัดไม่ได้ตอนตายก็ตัดไม่ได้ครับ
    แต่ถ้าผีข่มขืนมันไม่มันหรอก มันไม่สามารถรวมจิตให้รูปร่างสวยงามได้หรอก อย่างดีก็มามืดทมึน
    เหมือนโดนทับ ขยับไม่ได้ทำนองนั้น