แนะนำพระดี มีพลังมหัศจรรย์ อาถรรพ์หนุนชีวิต อิทธิฤทธิ์มหาศาล

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย หนุ่มเมืองแกลง, 15 พฤษภาคม 2010.

1. นำทาง

นำทาง เป็นที่รู้จักกันดี

.....................
    อนุโมทนาบุญด้วยครับ เหรียญนี้ใช้ทำน้ำมนต์ดีนักแล

2. nuanhadyai@hotmail

nuanhadyai@hotmail เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    อนุโมทนาบุญน้องมะบอมค่ะ

3. Lee_bangkok

Lee_bangkok เป็นที่รู้จักกันดี

10 ธันวาคม 2010
    ไม่ทราบว่าวันเสาร์ที่ 21 พค นี้แน่นอนยังครับที่จะจัดไปหา ลพ สุนทร นะครับผม

4. Toom2547

Toom2547 เป็นที่รู้จักกันดี

วันนี้ พี่นวลดูสวยมากครับ

5. Lee_bangkok

Lee_bangkok เป็นที่รู้จักกันดี

10 ธันวาคม 2010
    เช้านี้ไปทำบุญ ที่รพ สงฆ์ ขอผลบุญที่ข้าพเจ้าได้ได้กระทำในครั้ง ส่งผลให้คุณหนุ่มและทัมงานทุกท่าน ที่ทำงานเพื่อศาสนา ในครั้งนี้จงสำเร็จลุล่วงดังหวังทุกประการเทอญ พทธบูชา ธรรมบูชา สงฆบูชา

6. kong2

kong2 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอร่วมอนุโมทนาบุญกับคุณมะบอมครับ

7. nuanhadyai@hotmail

nuanhadyai@hotmail เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    ค่ะปากหวานนะคะ
    พอดีพี่ทานข้าวกับน้ำพริกปลาทูค่ะ...

อยากสวยแบบตุ๊กกี้...

ขอบคุณค่ะ

8. chai wong

chai wong เป็นที่รู้จักกันดี

24 ธันวาคม 2005
    ตะกรุดทองแดงดอกขนาด 1 cm คนที่จารตะกรุดคงจะปวดตาน่าดูเลยนะครับ เห็นถึงความตั้งใจสุดๆเลยครับ ขอขอบพระคุณมากๆครับที่ทำสิ่งที่ดีที่สุดให้พวกเรา

9. q2499

q2499 เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2010
    จอง 1เหรียญ ครับ ....................

10. Suppasit_S

Suppasit_S เป็นที่รู้จักกันดี

22 มิถุนายน 2010
    ขอเป็นกำลังใจให้คุณหนุ่มฯ และทุกท่านครับ ผมติดตามอ่านเสมอครับแม้จะไม่ค่อยได้โพสท์

ขอพูดจากใจครับ " ผมไม่เคยรู้จกคุณหนุ่มฯมาก่อนเลยครับ แต่เชื่อใจครับ " ผมพิมพ์ไม่เ่ก่ง หวังว่าเข้าใจความรู้สึกนะครับ กับคนที่ไม่เคยเจอเลย แต่มีความมั่นใจแบบนี้สำหรับผมไม่ธรรมดาเลยครับ

11. มะบอม

มะบอม เป็นที่รู้จักกันดี

ยินดีด้วยที่ได้รับเหรียญเป็นคนสุดท้ายไปกับสมาชิกใหม่เอี่ยมที่เพิ่งสมัครสมาชิกวันนี้วันแรกสดๆร้อนๆ ต้องยกนิ้วให้ในความพยายามและความโชคดีนะครับ

12. chai wong

chai wong เป็นที่รู้จักกันดี

24 ธันวาคม 2005
    อนุโมทนาในสิ่งดีๆที่คุณมะบอมได้ทำในครั้งนี้ด้วยครับ

13. มะบอม

สรุปว่า เหรียญหลวงพ่อกวย รุ่นมงคลชีวิต เนื้อโลหะผสม แจก 2 เหรียญ มีคนยินดีรับไปแล้วคือ

คุณ <!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->noiptt<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_4626046", true); </SCRIPT>

คุณ <!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->forcomputer<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_4626067", true); </SCRIPT>

ส่วนลูกอมว่านดินเผา หลวงปู่เขียว วัดห้วยเงาะ จ.ปัตตานี 2 ลูก ก็มี

คุณ <!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->Maestro<!-- google_ad_section_end -->

คุณ <!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->Toom2547<!-- google_ad_section_end -->

ยินดีด้วยครับ รบกวนส่งชื่อที่อยู่มาทาง PM ด้วยครับ

สำหรับเหรียญหลวงพ่อกวย ดีอย่างไรคงไม่ต้องพูดถึง ส่วนลูกอมหลวงปู่เขียวดีแน่นอนทางด้านแคล้วคลาดปลอดภัย ลูกไม่ใหญ่และไม่มีราคาเนื่องจากทางวัดสร้างเองปั้นเอง หลวงปู่เสกเองแจกเอง มีโค๊ต ข.ไข่ ตอกเอาไว้ เหมาะกับเด็กๆห้อย มีเคล็ดอยู่ว่าให้บูชาด้วยคาถา หลวงปู่ทวด เหยียบน้ำทะเลจืด เนื่องจากหลวงปู่เขียวท่านเป็นของจริงเรื่องพระหลวงปู่ทวด เพราะฉนั้นจึงมีทั้งเรื่องแคล้วคลาดปลอดภัยด้วยบารมีของหลวงปู่ทวดในตัวและเรื่องเมตตามหาเสน่ห์ ซึ่งเป็นวิชาที่หลวงปู่เขียวท่านชำนาญมาก<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_4626063", true); </SCRIPT>
    <SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_4626041", true); </SCRIPT>

14. lynn@nice

lynn@nice เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

ขออนุโมทนาบุญ กับคุณ มะบอม และ เพื่อนๆสมาชิกที่ได้ร่วมบูชาไปนะคะ

15. Toom2547

Toom2547 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณมากครับ คุณมะบอม ช่างมีน้ำใจจริงๆ
    เหรียญรุ่นนี้ผมมีแล้ว ผมจึงขอเลือกลูกอมแทน โดยตั้งใจจะมอบให้ลูกชายไว้ป้องกันตัว

ไว้มีโอกาสผมจะขอมอบสิ่งดีๆกับท่านอื่นๆบ้างเช่นกันครับ
    ขอบคุณครับ

16. ekarad

ekarad เป็นที่รู้จักกันดี

ขอแสดงความยินดีกับทุกท่านที่ได้รับเหรียญด้วยครับ

17. The29

The29 เป็นที่รู้จักกันดี

18 กุมภาพันธ์ 2009
    ขออนุโมทนาครับ........

18. ไทยโคราช

ไทยโคราช เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤศจิกายน 2010
    เมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมาเป็นอีกครั้งหนึ่งที่ผมแวะไปกราบหลวงพ่อสุนทร หลังจากนั้นแวะไปกราบรูปหล่อหลวงพ่อยอด วัดหนองปลาหมอ และได้ขึ้นไปสนทนากับท่านเจ้าอาวาสเห็นท่านกำลังจ่ายเงินให้ผู้รับเหมา หลวงพ่อบอกว่าคุณหนุ่มนำมาให้เป็นค่าจ้างของช่าง 150,000 บาท (ถ้าจำไม่ผิด) ช่างอยู่ระหว่างดำเนินการยกกุฏิ ผมขออนุโมทนาบุญและเอาใจช่วยคุณหนุ่ม อย่างว่าครับเสียงนกเสียงกามันก็ทำให้เราลำคาญได้เหมือนกัน แต่ผมก็เชื่อว่าคนจริง ทำจริง ก็จะได้แต่สิ่งดีๆ

19. PITINATTH73

PITINATTH73 เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดียามค่ำครับ ญาติธรรมทุกๆท่าน

20. มะบอม

ดีแล้วครับ สาธุ ให้ไปเลยครับ รับรองว่าปลอดภัยทั้งทรัพย์สิน ปลอดภัยทั้งชีวิต หากเป็นบารมีหลวงปู่ทวดแล้วขอให้ไม่เกินกรรมขั้นหนักรับรองว่าท่านเมตตาแน่นอนครับ