แจกแผ่นยันต์หนุนดวงชะตาฟรี

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย เด็กไร้เดียงสา, 5 ตุลาคม 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. เด็กไร้เดียงสา

เด็กไร้เดียงสา เป็นที่รู้จักกันดี

คุณจิ๋วรบกวนคุณส่งรายละเอียดที่อยู่ชื่อให้ผมทางพีเอ็มด้วยครับจะได้ตรวจสอบง่ายครับ

2. keh

keh เป็นที่รู้จักกันดี

28 กุมภาพันธ์ 2009

ให้ไอ้หมูช่วยด้านไหนอ่ะ ช่วยเป็นเชียร์ลีดเดอร์หมูให้เอาป่าว อ.สู้ ๆ อ.สู้ ๆ
    บอกแล้ว ให้กินแบรนด์

ส่วนวิชาจารอักขระ อ.ทำเป็น แต่ไอ้หมูไม่เป็น จะจารได้แค่บางสูตรเท่านั้น เน้นด้านทำกินคล่องตัว หนุนดวงไม่หวายยยย...แค่หนุนน้อง ๆ ในกลุ่ม ก็จะอ้วกแล้วเน้อ ที่แน่ ๆ หนุนน้ำหนักตัวเก๋เองยังไม่หวายเลย อิอิ....

****ขอบารมีธรรมครูบาอาจารย์ปกปักรักษาธาตุขันธ์และกายทิพย์ของอ.ให้แข็งแรง มีความผ่องใส

3. piramid111

piramid111 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณค่ะ ที่ให้กำลังใจ ค่ะก็คงต้องทนจริงๆอย่างที่อาจารย์ว่านั้นละค่ะ แต่ดูท่าไม่น่ารอดปีนี้นะค่ะ จินเริ่มเกลียดเขามากขึ้นกว่าขั้นหน้ายังไม่อยากมอง หมดกรรมเมื่อไรเขาคงปล่อยจินไปเองมั่งค่ะ อาจารย์จินขอบูชาปากกาที่อาจารย์พิธีสักสองด้ามได้ไหมค่ะ ส่งมาพร้อมเทพกรกชรเลยนะค่ะ แล้วอีกนานไหมค่ะเนี่ยะรอของดีสุดยอดเนียะนานจัง ได้มาเมื่อไรคงปลื้มใจแน่ๆเลยค่ะ

4. kungfuloma

kungfuloma เป็นที่รู้จักกันดี

อ. ครับ
    ผมก็ยังไม่ได้รับเทียนเศรษฐีและยันต์ปลดหนี้ครับ

<link rel="File-List" href="file:///C:%5CDOCUME%7E1%5CENJOY%5CLOCALS%7E1%5CTemp%5Cmsohtml1%5C01%5Cclip_filelist.xml"><!--[if gte mso 9]><xml> <w:WordDocument> <w:View>Normal</w:View> <w:Zoom>0</w:Zoom> <w:punctuationKerning/> <w:ValidateAgainstSchemas/> <w:SaveIfXMLInvalid>false</w:SaveIfXMLInvalid> <w:IgnoreMixedContent>false</w:IgnoreMixedContent> <w:AlwaysShowPlaceholderText>false</w:AlwaysShowPlaceholderText> <w:Compatibility> <w:BreakWrappedTables/> <w:SnapToGridInCell/> <w:ApplyBreakingRules/> <w:WrapTextWithPunct/> <w:UseAsianBreakRules/> <w:DontGrowAutofit/> </w:Compatibility> <w:BrowserLevel>MicrosoftInternetExplorer4</w:BrowserLevel> </w:WordDocument> </xml><![endif]--><!--[if gte mso 9]><xml> <w:LatentStyles DefLockedState="false" LatentStyleCount="156"> </w:LatentStyles> </xml><![endif]--><style> <!-- /* Font Definitions */ @font-face {font-family:pMingLiU; panose-1:2 2 3 0 0 0 0 0 0 0; mso-font-alt:新細明體; mso-font-charset:136; mso-generic-font-family:roman; mso-font-pitch:variable; mso-font-signature:3 137232384 22 0 1048577 0;} @font-face {font-family:"Angsana New"; panose-1:2 2 6 3 5 4 5 2 3 4; mso-font-charset:0; mso-generic-font-family:roman; mso-font-pitch:variable; mso-font-signature:16777219 0 0 0 65537 0;} @font-face {font-family:Tahoma; panose-1:2 11 6 4 3 5 4 4 2 4; mso-font-charset:0; mso-generic-font-family:swiss; mso-font-pitch:variable; mso-font-signature:1627421319 -2147483648 8 0 66047 0;} @font-face {font-family:"@PMingLiU"; panose-1:2 2 3 0 0 0 0 0 0 0; mso-font-charset:136; mso-generic-font-family:roman; mso-font-pitch:variable; mso-font-signature:3 137232384 22 0 1048577 0;} /* Style Definitions */ p.MsoNormal, li.MsoNormal, div.MsoNormal {mso-style-parent:""; margin:0cm; margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:12.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-fareast-font-family:pMingLiU; mso-bidi-font-family:"Angsana New"; mso-fareast-language:ZH-TW;} a:link, span.MsoHyperlink {color:blue; text-decoration:underline; text-underline:single;} a:visited, span.MsoHyperlinkFollowed {color:purple; text-decoration:underline; text-underline:single;} @page Section1 {size:612.0pt 792.0pt; margin:72.0pt 90.0pt 72.0pt 90.0pt; mso-header-margin:36.0pt; mso-footer-margin:36.0pt; mso-paper-source:0;} div.Section1 {page:Section1;} --> </style><!--[if gte mso 10]> <style> /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0cm 5.4pt 0cm 5.4pt; mso-para-margin:0cm; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-bidi-font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;} </style> <![endif]--> เชื่อหรือไม่-สวดมนต์เพียงไม่กี่นาที-เราบำเพ็ญบารมีครบทั้ง-10-ทัศ

เชิญร่วมบูรณะหอพระไตรปิฏกอายุกว่า 200 ปี ที่วัดใหม่ทองเสน

โครงการอุปถัมภ์หนังสือเรียนนักธรรมเพื่อสามเณรในชนบท

โครงการกฐินแสนกอง-ปี2552-ปีที่-4

5. potaesmart

potaesmart Active Member

ขอรับด้วยนะครับ

นายสรรเสริญ เหรียญทิพยะสกุล
    160/291 ม.เทพประทาน ต.บางกรวย อ.บางกรวย
    ถ.บางกรวย-ไทรน้อย จ.นนทบุรี 11130

0805884672
    potaesmart@hotmail.com

6. hirun

hirun เป็นที่รู้จักกันดี

22 กุมภาพันธ์ 2009
    อ.ครับต้องขอรบกวนอ.ด้วยครับผมส่งซองไปหาอ.เพื่อขอยันต์หนุนดวงแต่ลืมติดแสตม์
    ยังงัยเดียวผมโอนเงินให้อ.เพื่อร่วมบุญกับอ.แล้วแต่อ.จัดสรรนะครับ
    อ.ครับเทพกรชกรจัดสร้างถึงไหนแล้วครับ
    ขอบคุณครับ

7. kidz4u

kidz4u Active Member

8. kit14

kit14 เป็นที่รู้จักกันดี

อาจารย์ครับ ผมขอรับเทียนเศรษฐี ด้วยได้ไหมครับ แล้วก็ยันต์ปลดหนี้ด้วยครับ
    กฤตธนา พันธุ์เพ็ชร์
    39หมู่5 ถนนสระบุรี-หล่มสัก ต.ช่องสาริกา อ.พัฒนานิคม จ.ลพบุรี 15220
    ขอบคุณครับ

9. polkrit

polkrit เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนาครับ ขอรับ 1ชุดครับ
    นายพลกฤษณ์ ศรีสำราญรุ่งเรือง
    โรงพยาบาลชลบุรี
    69 ม.2 ต.บ้านสวน
    อ.เมือง จ.ชลบุรี
    20000

10. แสนกังวาล

แสนกังวาล เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีค๊ะ ท่านอาจารย์ ขอรับปากกกาจารยันต์ ด้วยค่ะ ถ้าจะกรุณาส่งให้ ขอบพระคุณมากๆ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 23 ตุลาคม 2009
  11. บรม

บรม เป็นที่รู้จักกันดี

21 สิงหาคม 2008
    สวัสดีครับ อาจารย์

ขอรับแผ่นยันต์หนุนดวงพร้อมปากกาด้วยครับ ไม่ทราบผมทันรับหรือเปล่าครับ ตอนนี้ดวงผมไม่ดีเลยตั้งแต่ปีที่แล้วยังไม่ดีขึ้นเลย

รักษาสุขภาพ ขอบคุณครับ

12. เด็กไร้เดียงสา

เด็กไร้เดียงสา เป็นที่รู้จักกันดี

ประมวลภาพงานครอบครูจักรวาล หลวงปู่หงษ์ พรหมปัญโญ

ผมและคณะได้ออกเดินทางจากนครนายกเวลาประมาณ09.30น ของรุ่งเช้าวันเสาร์ ที่24 ตุลาคม 52 โดยการเดินทางครั้งนี้ไปกับลูกศิษย์ที่สนิทเพียงไม่กี่ท่าน ไปถึงที่สุสานทุ่งมนจ.สุรินทร์เวลาประมาณ บ่าย3โมงเศษๆ และเข้าร่วมพิธีสวดนพเคราะห์ ร่วมทำบุญกฐิน ตกเย็นเริ่มพิธ๊ครอบครูจักรวาล ซึ่งปีนี้มีคนที่หลั่งไหลไปเข้าร่วมพิธีกันหนาตาครับ แต่ปีนี้หลวงปู่ท่านอาพาธครับท่านไอมาก ป่วยบ่อยๆครับ ท่านก็เลยไม่ได้ขึ้นไปในประรำพิธีครับ แต่มอบให้หลวงปู่ผาด วัดบ้านกรวดบุรีรัมย์ ทำหน้าที่แทนครับ ส่วนหลวงปู่นั้นท่านนั่งภาวนาอยู่ที่กุฏิครับ มีนี้มีการครอบครูให้กับทุกท่านที่เข้าร่วมพิธี แฃละก็มีผู้ที่นำวัตถุมงคลไปเข้าร่วมพิธีด้วยมากพอสมควรครับ เลยนำภาพมาให้ชมกันครับ และผมได้นำปากกา และยันต์หนุนดวงของทุกท่านเข้าร่วมพิธีนี้ด้วยครับ พิธีเริ่มตั้งแต่06.00น- 21.00น ครับ ขออนุโมทนาบุญกับผู้ที่ร่วมบุญกับผมในครั้งนี้ด้วยครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

13. เด็กไร้เดียงสา

ประมวลภาพงานครอบครูต่อครับ

ในงานนี้มีการแสดงศิลปพื้นบ้านของชาวสุรินทร์ด้วยครับ และก็มีพิธีกรรมแบบขอมโบราณครับ มาชมรูปภาพกันต่อดีกว่าครับ ส่วนปากกาท่านใดต้องการผมจะจัดส่งให้นะครับ มีอยู่แค่108ด้ามเท่านั้นครับ

14. amittra

amittra Active Member

19 พฤษภาคม 2009
    ขอรับยันต์แผ่นหนุนดวงชะตา และ ปากกา ครับ

เศรษฐวิทย์ มหาศิริรัตน
    3/319 ซ. แจ้งวัฒนะ 14 ถ. แจ้งวัฒนะ
    แขวงทุ่งสองห้อง เขต หลักสี่
    กรุงเทพ 10210

เป็นพระคุณอย่างสูง

15. เด็กไร้เดียงสา

รูปงานครอบครูอีกครับ

เมื่อวานนี้ผมเดินมาเดินไปตลอดครับไม่ได้นั่งเลยครับ พอดีหลวงปู่ท่านป่วยครับและก็มีคนช่วยงานตามหน้าที่กันได้ดีมากๆครับงานนี้ งานเมือ่วานนี้มีเจ้าภาพคือบริษัท ซุเลียน ครับ ก็ขออนุโมทนาสาธุ ด้วยครับ และมีพุทธาภิเษก วัตถุมงคลรุ่นบันดาลทรัพย์ ของหลวงปู่ด้วยครับ ผมเกินจนขาแทบห้อยครับ เดี๋ยวขึ้นไปข้างบนประรำพิธี เดี๋ยวลงมาข้างล่าง เดี๋ยวเดินข้ามฝากไปที่อาศรมหลวงปู่ เหนื่อยครับได้ปิติใจครับ เมตตาไม่มีประมาณของหลวงปู่ท่านเลยทำให้มีศิษย์ยานุศิษย์ช่วยงานกันมากมายครับ ขออนุโมทนาครับผม

16. แสนกังวาล

แสนกังวาล เป็นที่รู้จักกันดี

17. CheKuvara

CheKuvara เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนาครับ ขอรับปากกาด้วยครับ เรียนสอบถามด้วยครับผมยังไม่ได้รับแผ่นยันต์หนุนดวงเลยครับ
    กรุณาส่งที่
    นายสุทธิศักดิ์ เพ็ชรผึ้ง
    33 ถ.ตรีโชติ ต.ธานี อ.เมือง จ.สุโขทัย 64000

18. wood

wood เป็นที่รู้จักกันดี

21 กรกฎาคม 2006
    อ้อ ขอถามเพิ่มอีกข้อสองข้อนะครับ
    คือผมเลิกกับแฟนเก่าไปได้2ปีแล้ว มีโอกาสที่เราทั้งคู่จะกลับมารักกันอีกไหมครับ พอมีทางหรือวิธีไหมครับ ผมรักเธอเหลือเกิน บุญกุศลที่เคยสร้างร่วมกันมาชาตินี้ก็น่าจะมีอยู่พอสมควร
    แต่ถ้ายังไงก็ไม่มีทางกลับมารักกันจริงๆ ก็อยากจะทราบว่า ผมจะเจอเนื้อคู่เมื่อไหร่ ที่ไหน และมีลักษณะอย่างไรครับ

นอกจากเรื่องงานแล้วก็มีเรื่องความรักนี่แหละครับ ช่วยแนะนำผมด้วย....ทุกข์เหลือเกิน

19. เอกไชย12345

เอกไชย12345 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอรับปากกาด้วยครับ แล้วจะส่งซองไปให้อาจารย์ครับ
    ขออนุโมทนาครับ

20. chantasakuldecha

chantasakuldecha เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนา สาธุ สาธุ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้