แจกรัก-ยม วัดช่องแสมสาร สัตหีบ

ในห้อง 'แจกฟรี แต่มีค่าส่ง' ตั้งกระทู้โดย oakjarrett, 24 พฤศจิกายน 2011.

1. pongonna

pongonna สมาชิกใหม่

22 กรกฎาคม 2006

จัดส่งให้หรือยังครับ หากมีเลขที่พัสดุรบกวนแจ้งกลับด้วยนะครับผม

2. oakjarrett

oakjarrett เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

28 มิถุนายน 2007

หา bill ไม่เจออยู่ครับตอนนี้ แต่จัดส่งให้แล้วนะครับ รหัสเป็น PB พัสดุธรรมดาจะเช็คทาง internet ไม่ได้นะครับ ยังไงรอหน่อยแล้วกันนะครับ เพราะช่วงนี้ใกล่้ปีใหม่คนส่งเยอะ ปณ ล่าช้า บางคน 5 วันถึงก็มีครับ

3. pongonna

pongonna สมาชิกใหม่

22 กรกฎาคม 2006
    ได้รับแล้วนะครับ ก่อนปีใหม่ พอดีไม่ทันได้เข้ามาแจ้ง

และไม่ทราบว่ายังมี รัก-ยม เหลืออีกหรือไม่ครับ
    พอดีอยากจะบูชาไปให้แฟนด้วยครับผม

อย่างไรรบกวน pm ด้วยนะครับ

4. oakjarrett

oakjarrett เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

28 มิถุนายน 2007

pm ไปแล้วนะครับ ...

5. สกาแดนใต้

สกาแดนใต้ Active Member

15 ธันวาคม 2012
    มีอีกไมคับ ถ้ามีรบกวน PM มาด้วยน่ะคับ