เพื่อการกุศล เปิดจองรุ่นของขวัญปีใหม่ ลพ.หนุน สุวิชโย วัดพุทธโมกข์อธิฐานจิตสร้างโดยวัดป่าศรีสำราญน.ท้าย

ในห้อง 'ตลาด พระเครื่องเพื่อการกุศล' ตั้งกระทู้โดย rs83, 18 มิถุนายน 2014.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. rs83

rs83 เป็นที่รู้จักกันดี

13 สิงหาคม 2012

ไฟล์ที่แนบมา:

2. ไปคนเดี่ยว

ไปคนเดี่ยว เป็นที่รู้จักกันดี

22 กุมภาพันธ์ 2011
    :cool::cool::cool::cool::cool:

3. ไปคนเดี่ยว

:cool::cool::cool::cool::cool:

4. itipiso

itipiso เป็นที่รู้จักกันดี

มวลสารเหรียญหล่อองค์ปฐมและพระองค์ที่ 11 เนื้อหุงปรอท ละครับ
    มีมวลสารอะไรบ้างครับ

5. ไปคนเดี่ยว

มีเหมือนกันครับจะต่างตรง มวลสารที่หุงปรอทและตัวปรอทที่นำไปหุงครับ
    :cool::cool::cool:

6. ครุฑยุดนาค

ครุฑยุดนาค เป็นที่รู้จักกันดี

25 มิถุนายน 2012
    โอนแล้วครับ..ลำดับที่ 13..สมเด็จปรอทชมพูนุช..ที่อยู่ตาม pm..ขอบคุณครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

7. werapong

werapong เป็นที่รู้จักกันดี

วัตถุมงคลรุ่นต่อไปจะมีพระกริ่งของหลวงพ่อหนุนไหมครับ เห็นที่เคยถวายท่านมา
    มีเพียงรุ่นเเซยิด กับชินบัญชร ซึ่งหมดอย่างรวดเร็วสุดๆ เเละกลายเป็นของหายากไปเเล้วครับ

8. ไปคนเดี่ยว

ยังไม่มีครับ คงต้องรอต่อไปก่อนครับ:cool::cool::cool:

9. rs83

รับทราบค่ะ
    สาธุๆๆ

10. Ronny23

Ronny23 สมาชิก

15 กันยายน 2016
    คือชีวิตผมที่ผ่านมานี้ผมต้องทุกข์ใจอย่างมากครับชีวิตมีปัญหาตลอด ทั้งเรื่องสุขภาพการเงินและความรัก เหมือนดวงผมตก ทุกอย่างพังหมดเลย อกหัก ป่วยหนัก เงินร่อยหรอผมท้อแท้และสิ้นหวังมากครับ ไม่รู้จะทำอย่างไรดี มีคนบอกเรื่องความศักดิ์สิทธิของหุ่นพยนลพ.หนุน ผมจึงสนใจอยากบูชาเพื่อให้ชีวิตดีขึ้น แต่แล้วก็จนปัญญา ผมไม่สามารถหาบูชาได้เลย ผมจึงมาขอความเมตตาจากพี่ົครับ ถ้ายังพอมีหุ่นพยนเหลือ ได้โปรดเมตตาแบ่งปันให้ผมเช่าบูชาสักตัวเถิดครับ ผมท้อแท้จริงๆครับ อยากจะมีทางออกช่วยให้ชีวิตดีขึ้นบ้าง ถ้าราคาไม่เกิดกำลังผมยินดีครับ ขอขอบพระคุณมากครับเมตตาผมด้วยครับ ใครพอมีเมตตาแบ่งปันให้ผมสักตัว PM มานะครับ ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ

11. suwat.su

suwat.su เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

27 กรกฎาคม 2008
    หุ่นพยนต์ ราคาไปไกลแล้วครับ หมื่นup ครับ วัตถุมงคลที่เหลือในตาราง ราคาไม่แพงมาก มีแรงบูชาได้ครับ มวลสารยอดเยี่ยมครับ มีเทวดารักษา สามารถขอให้ท่านช่วยได้ครับ ทำบุญชำระหนี้สงฆ์ และอุทิศบุญให้เจ้ากรรมนายเวร เสมือนท่านได้ทำด้วยตัวเอง ทำไม่ต้องมาก ทำบ่อยๆ ชีวิตก็จะดีขึ้นครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 15 กันยายน 2016
  12. เฮียปอ ตำมะลัง

เฮียปอ ตำมะลัง ทุกสิ่งจบสิ้นลงด้วยความตาย วุ่นวายทำไม ผู้สนับสนุนพิเศษ

กระทู้เรื่องเด่น:
    2
    ผมนำองค์หุ่นพยนต์ ออกทำบุญกฐิน ... สนใจก็ตามไปดูไปชมก่อนครับ

http://palungjit.org/10113022-post7.html

.

13. itipiso

itipiso เป็นที่รู้จักกันดี

พระขุนแผน เทวดานางฟ้า บล็อกหนึ่ง ที่ด้านหลังฝังตะกรุด เล็ก ๆ สีทอง ครับ
    เมื่อก่อนที่ใช้แถมกับผู้บูชาพระ และ ออกให้บูชา องค์ละ 300 บาท ครับ
    ยังเหลืออีกไหมครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 17 กันยายน 2016
  14. ไปคนเดี่ยว

มีครับแต่ปรับเป็นองค์ละ 500 บาท:cool::cool::cool:

15. rs83

เปิดจอง
    เหรียญเจริญพร(เนื้อเงิน)
    หลวงพ่อ หนุน สุวิชโย
    วัดพุทธโมกข์
    ๒๗-๒๘ กย. ๕๙
    สร้างตามจอง

เหรียญเจริญพร(ใหญ่) ๒,๐๐๐ บ.
    เหรียญเจริญพร(เม็ดแตง) ๑,๐๐๐ บ.

การชำระเงิน

ชื่อบัญชี พระสมบรูณ์ ทิพาเสถียร
    ไทยพานิชย์ สาขาเดอะคริสตัลพาร์ค
    404-0841583 ออมทรัพย์

ชื่อบัญชี พระสมบรูณ์ ทิพาเสถียร
    กสิกรไทย สาขาวานรนิวาส
    151-2550726 ออมทรัพย์

กรุณาแจ้งธนาคารที่ท่านชำระด้วยค่ะ

การชำระเงิน

ชำระมัดจำ ภายใน ๓๐ กย.(พร้อมโพสต์แจ้ง)
    -เหรียญเจริญพร(ใหญ่) มัดจำ ๑,๐๐๐ บ.
    -เหรียญเจริญพร(เม็ดแตง) มัดจำ ๕๐๐ บ.
    ถ้ามิได้ชำระตามกำหนด ถือว่าท่านสละสิทธิ์ โดยมิต้องแจ้งให้ทราบ

-ชำระส่วนที่เหลือ ภายใน ๓๑ ตค. ๕๙ (พร้อมโพสต์แจ้ง)
    ถ้ามิได้ชำระตามกำหนด ถือว่าท่านสละสิทธิ์ ไม่คืนเงิน

ถ้ามีปัญหาหรือข้อติดขัด กรุณาแจ้งล่วงหน้า ค่ะ
    มิฉะนั้นถือว่าท่านสละสิทธิ์ การจอง
    ไม่มีการแจ้งเตือนนะค่ะ
    ท่านใดมีปัญหา ติดต่อสอบถามได้ที่
    ๐๙๘-๒๖๕๙๕๗๘​

****ถ้ามียกเลิกการจองภายหลัง
    (และ หรือ บางรายการ) ทางคณะผู้จัดทำ
    จะขอหักเงินจำนวน ๕๐%ของรายการ
    วัตถุมงคลที่ท่านยกเลิก

****การเปลี่ยนแปลงการจอง กรุณาเปลี่ยนแปลงภายใน ๒๔ ชม.
    นับจากเวลาที่ท่านจอง
    ถ้าหลังจากนั้น ทางคณะผู้จัดทำจะขอหักเงินจำนวน ๕๐%ของรายการวัตถุมงคลที่ท่านเปลี่ยน****

ค่าส่ง EMS ๖๐ บาท ขึ้นไป
    ถ้าหลายๆชิ้น ท่านอาจช่วยมากขึ้น
    (ส่วนที่เกินถีอว่ารวมบุญทุกบุญค่ะ)

จัดส่งวัตถุมงคล
    ประมาณ หลัง ๒๓ มค. ๖๐

เพื่อประโยชน์ของท่านเอง

เมื่อชำระเงินครบ กรุณาส่งที่อยู่ด้วยค่ะ
    เพราะPM.มีจำนวนหลายร้อยข้อความดิฉันจำมีความจำเป็นต้องลบ
    และบางท่านก็มีหลายที่อยู่ ย้ายที่อยู่กันบ้าง

สาธุๆๆ​

แก้ไขครั้งล่าสุด: 19 กันยายน 2016
  16. ไปคนเดี่ยว

เปิดจอง
    เหรียญเจริญพร(เนื้อเงิน)
    หลวงพ่อ หนุน สุวิชโย
    วัดพุทธโมกข์
    ๒๗-๒๘ กย. ๕๙
    สร้างตามจอง​

เปิดจองแค่ 2 วันครับ​

แก้ไขครั้งล่าสุด: 27 กันยายน 2016
  17. wimonwan

wimonwan สมาชิก

31 กรกฎาคม 2016
    แจ้งโอนเงินงวดสุดท้าย จองลำดับที่ 7 สมเด็จฉัพพรรณรังสีหนุนดวง เนื้อปรอทชมพูนุช จำนวน 1 องค์
    - จำนวนเงินโอนงวดสุดท้าย 1,560.69 บาท
    - วันที่ 27/09/16 เวลา 10:26 น.
    - โอนเข้าบัญชี ชื่อบัญชี พระสมบรูณ์ ทิพาเสถียร ธ.กสิกรไทย สาขาวานรนิวาส(Kbang)ลบ.151-2550726
    - ส่ง PM แจ้งที่อยู่ในการจัดส่งไปที่ : rs83
    ขออนุโมทนาบุญด้วยค่ะ.

18. rs83

รับทราบค่ะ
    สาธุๆๆ

19. rs83

เปิด ๒ วันเท่านั้น​

20. ไปคนเดี่ยว

จองวันสุดท้ายครับ​

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้