วัตถุมงคลครูบาคำเป็งอิทธิมหาพลังดูดบูชาร่วมสร้างวัดมะค่างาม(ไว้อาลัย อ.โคมฉาย#324)

ในห้อง 'งานบุญอื่นๆ' ตั้งกระทู้โดย MOUNTAIN, 21 มกราคม 2008.

1. จิตตานุปัสสนา

จิตตานุปัสสนา เป็นที่รู้จักกันดี

18 สิงหาคม 2007
    นะเปิดโลก เปิดตัง เปิดสรรพชีวิต อะมะตัง อิมัง ทิพจักขุญาณัง เอหิมะมะ
    มีวิธีการใช้อย่างไรครับ?

2. MOUNTAIN

MOUNTAIN เป็นที่รู้จักกันดี

11 ธันวาคม 2005
    วันนี้มีมาบูชาพระหลวงปู่ 2 ท่าน ครับ

ท่านแรก บูชาชูชก องค์สุดท้าย 200.-บาท
    ท่านที่สองบูชาหลายรายการ รวม 1,900.-บาท

ขออนุโมทนาครับ

เกร็ดความรู้การบูชาชูชก

ให้บอกกล่าวว่าถ้าสำเร็จ จะถวายผลไม้
    อีกสูตร คือ ถวายข้าวหลาม เพราะตอนเดินป่า ท่านชูชก จะมีเสบียงเป็นอาหารแห้ง พวกข้าวตัง อาหารแห้งที่เก็บได้หลายวัน และข้าวหลาม

ผมลองให้ศิษย์ท่านหนึ่งลองบนท่านชูชก ว่าถ้าได้ลาภใหญ่จะหาสาวสวยมาถวาย
    เขาฟังแล้วตกใจ กลัวว่าศรีภรรยาที่บ้านจะแยกเขี้ยวใส่เอา

ผมบอกว่า เอาเป็นตุ๊กตาบาร์บี้สวยๆแทนครับ ตั้งให้ชื่ออมิตดา รับรอง สำเร็จ
    ไม่ลองก็ไม่รู้ ใครมีท่านชูชก ลองบนแบบนี้ดูนะครับ ได้ผลอย่างไร แจ้งให้ทราบด้วยคร๊าบ

3. Robert

Robert เป็นที่รู้จักกันดี

โห...คิดได้อย่างงายเนี๊ยะ ท่านพี่

ถ้าผมบนด้วย Doll นี่ จะขลังกว่าหมาย ฮิฮิ

ไม่เชื่ออย่าลบหลู่

4. MOUNTAIN

ผมว่าท่านคงคิดถึงนางอมิตดา เลยเข้าไชสมองผมให้คิดวิธีแบบนี้ออกมาหนะครับ 555+

เดี๋ยวเกิดมี คนเป็นเศรษฐี เพราะบนแบบนี้ขึ้นมา ตุ๊กตาบาร์บี้จะขายดีเป็นเทน้ำเทท่านะครับพ่อแม่พี่น้อง ใครไหวทันกักตุนตุ๊กตาไว้ก่อน ก็จะรวยติดสอยห้อยตามไปด้วย ฮ่า ๆ ๆ ไม่เชื่ออย่าลบหลู่ อยากรู้ต้องทดลอง
    ;aa8

5. triangle-w

triangle-w เป็นที่รู้จักกันดี

อ้าวพี่เม้าท์ เล่นชี้โพรงให้กระรอกซะแย๊ว ฮือ ฮือ ฮือ เดี๋ยวก็ได้รวยกันหมดหรอก (เฉพาะลูกศิษย์หลวงปู่)

6. MOUNTAIN

ต้องตีเกราะเคาะไม้ ให้ศิษย์ปู่มารับรู้และทดลองดูครับ
    สังหรณ์ใจว่า ชูชกปู่จะดังก็คราวนี้หละครับพี่สามเหลี่ยม

หากได้ผลตามที่ว่า รุ่นนี้ต้องเก็บแบบหวงแหน
    เพราะเป็นรุ่นแรก

ขอกระซิบนิดนึงว่า
    ผมบูชาท่านชูชกอยู่ที่ร้าน บอกท่านทุกวันให้ขายดี แล้วก็ถวายผลไม้
    ท่านได้ผลไม้เกือบทุกวันเลยครับ

เดี๋ยวต้องลองบนให้อมิตดา ดูสักงวด ได้ผลอย่างไรจะแจ้งให้ทราบต่อไปครับ

อ้อ...พลังท่านชูชก บวกกับพลังขุนแผนพรายนางนอน(เล็ก) ที่คุณโคมฉายส่งมาให้เมื่อเช้านี้ โอ้โห..คนเข้าร้านกันระเบิดเถิดเทิงเลยครับ
    บ่ายก็ยังมีมาอีก หลายระลอก..ของจริงไม่นิ่งเป็นใบ้ ของไม่จริง นั่งนิ่งเป็นบ้าใบ้บรื๋ออออออ...คร๊าบบบบ

7. โคมฉาย

โคมฉาย เป็นที่รู้จักกันดี

ของจริงต้องพิสูจน์ได้ครับ
    วัตถุมงคลครูบาคำเป็งทุกรุ่นพิสูจน์ได้ครับ
    แต่ต้องพิสูจน์ด้วยความเคารพไม่ลบหลู่นะครับ
    ถ้าลบหลู่หรือไม่เคารพผลจะเป็นในทางตรงข้ามทันที

8. โคมฉาย

เอาความรู้สึกดันไปข้างหลังให้เต็มแรง
    แล้วดันไปข้างหน้า
    คล้ายๆกับเรายิงหนังสติก
    ดึงหนังสติกแรงๆแล้วปล่อย
    ถ้าได้จังหวะมันจะหลุดทันที
    แต่ระวังมิติทางวิญญาณหน่อย
    เดี่ยวหาว่าสุดหล่อไม่เตือน;aa8

9. โคมฉาย

บนด้วย doll ไม่ขลังครับ
    เพราะปู่เก็บหมด
    เก็บแบบปี่เซียด้วยคือเก็บอย่างเดียวไม่จ่ายออก
    ปล.ชูชกดวงของท่านดีครับ
    เป็นดวงแบบสุดยอดคือจะได้สิ่งสวยงามๆมาครอบครองและที่เด็ดกว่านั้นคือถ้าเป็นสตรี สตรีนั้นจะอายุน้อยครับไม่ว่าปู่จะแก่แค่ไหน ดังนั้นใครครอบครองชูชก ไม่ว่าจะแก่แค่ไหน รูปร่างแบบไหน จะได้เมียเด็ก

ฮาๆๆๆ เมียพี่สามเหลี่ยมกับเมียตาเม้าจะมาอ่านเจอหรือเปล่า
    ส่วนของพี่โรเบิตร์นั้น พี่ท่านไม่กลัวเมียครับ ไม่น่าเป็นห่วง อุอุ
    เพราะพี่ท่านยกไว้บนหิ้งแล้ว อุอุ

ส่วนผม ผมไม่กลัวเมียแน่นอน ถ้าไม่เชื่อลองได้
    ส่งเมียใครก็ได้มาลองดู ไม่มีกลัว
    ฮาๆๆไม่กลัวเด็ดขาดเมียเพื่อน
    :z12

10. triangle-w

555+++555 คนบ่อมีเมีย จะเอาที่ไหนไปเกลียมัวหละจ๊ะ ทำเป็นเก่งเสียทุกทีแหละ มีบ้างแล้วอย่าขนหัวลุกเวลาพูดเด้อ เจ้เขาไม่เข้ามาดูในเวปดอก สบายใจไป10 อย่าง บรื๋อ ชักเริ่มขนลุกแล้วซิ

11. MOUNTAIN

เช้านี้มีศรัทธาครูบาจากบางใหญ่ มาเป็นรอบสอง
    บูชาพระหลวงปู่และน้ำมันว่านทรงพลัง รวม 1,600.-บาท

ขออนุโมทนาซ้ำสองครับ ให้เฮียร่ำรวยๆ พร้อมโชควาสนาหลั่งไหลมานะครับ

เฮีย อุตส่าห์มาจากบางใหญ่ ผ่านตาฉายไปได้งัย
    เลยแนะนำให้ไปหาคุณโคมฉาย จะสะดวกกว่า
    เที่ยวหน้าได้พบตาฉายแน่นอนครับ

12. MOUNTAIN

อ้างอิง:
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-BOTTOM: 1px inset">ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โคมฉาย [​IMG]
    บนด้วย doll ไม่ขลังครับ
    เพราะปู่เก็บหมด
    เก็บแบบปี่เซียด้วยคือเก็บอย่างเดียวไม่จ่ายออก
    ปล.ชูชกดวงของท่านดีครับ
    เป็นดวงแบบสุดยอดคือจะได้สิ่งสวยงามๆมาครอบครองและที่เด็ดกว่านั้นคือถ้าเป็นสตรี สตรีนั้นจะอายุน้อยครับไม่ว่าปู่จะแก่แค่ไหน ดังนั้นใครครอบครองชูชก ไม่ว่าจะแก่แค่ไหน รูปร่างแบบไหน จะได้เมียเด็ก

ฮาๆๆๆ เมียพี่สามเหลี่ยมกับเมียตาเม้าจะมาอ่านเจอหรือเปล่า
    ส่วนของพี่โรเบิตร์นั้น พี่ท่านไม่กลัวเมียครับ ไม่น่าเป็นห่วง อุอุ
    เพราะพี่ท่านยกไว้บนหิ้งแล้ว อุอุ

ส่วนผม ผมไม่กลัวเมียแน่นอน ถ้าไม่เชื่อลองได้
    ส่งเมียใครก็ได้มาลองดู ไม่มีกลัว
    ฮาๆๆไม่กลัวเด็ดขาดเมียเพื่อน

</TD></TR></TBODY></TABLE>

ตาฉาย แอบซุ่ม เข้ากระทู้ทีไร ชกหมัดตรงเข้าเป้าทุกที เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆ
    ระวังๆๆ พี่สามเหลี่ยม กำลังตั้งขบวนท่า ฝ่ามือสะท้อนกลับนะคร๊าบบ

มาดูมือเพชรฆาตของพี่สาม เอาไว้กำหลาบตาฉาย

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      26.2 KB
      เปิดดู:
      907
  13. จิตตานุปัสสนา

จิตตานุปัสสนา เป็นที่รู้จักกันดี

18 สิงหาคม 2007
    ขอบคุณมากครับพี่โคม
    หากมีผลลัพธ์อย่างไร ช่วยแนะนำด้วยนาคร้าบบบ
    เออว่าแต่ว่า ไม่เล่าเรื่องที่ไปขจัดมนต์ดำที่เขมรให้พี่น้องฟังบ้างเหรอครับ
    ......
    จอมขมังเวทย์ แห่ง สำนักโคมฉาย
    ;aa8

14. ศรศิลป์

ศรศิลป์ เป็นที่รู้จักกันดี

18 มิถุนายน 2008
    เมื่อวานกับวันนี้มีมีคนมาเช่าของ กี่รายแล้วละครับพี่เม้าตาอิน เขานิยมเช่าอะไรอันดับต้นๆละครับ
    ผมนำแม่อุมาแปดแหกให้รุ่นน้องดู เขารับไปแล้วพลังแม่อุมาวิ่งเข้าตัวเขา ขนเขาลุกตั้ง และพลังวิ่งขึ้นถึงศีรษะ แปลกมากๆ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 สิงหาคม 2008
  15. MOUNTAIN

เมื่อวาน 3 ราย
    วันนี้ 1 ราย ครับ

16. MOUNTAIN

พระสมเด็จไม้ไผ่ตัน บูชาองค์ละ 150.-

ขนาดไฟล์:
      137.4 KB
      เปิดดู:
      43
  17. MOUNTAIN

พรุ่งนี้จะไปโอนเงินค่าบูชาพระให้หลวงปู่ 8,484.-บาท
    (รวมของคุณจินตนาที่เหลือ 234.-บาท มอบถวายหลวงปู่ครับ)

ขออนุโมทนากับทุกท่านที่ร่วมบูชาพระสร้างวัดกับหลวงปู่ครับ

18. triangle-w

555 ตาฉายเข้ามาทั้งทีต้องให้สมศักดิ์ศรีหน่อยครับ พี่เม้าท์ ฮือ ฮือ ;21;21;21ฮือ
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

19. MOUNTAIN

วันนี้ไปโอนเงินค่าบูชาพระร่วมสร้างวัดให้หลวงปู่
    จำนวน 8,484.- เรียบร้อยแล้วครับ

ขนาดไฟล์:
      6.4 KB
      เปิดดู:
      519
  20. ครึ่งชีวิต

ครึ่งชีวิต เป็นที่รู้จักกันดี

[​IMG] สาธุ กับ ทุกท่าน ขอรับ