วัตถุมงคลครูบาคำเป็งอิทธิมหาพลังดูดบูชาร่วมสร้างวัดมะค่างาม(ไว้อาลัย อ.โคมฉาย#324)

ในห้อง 'งานบุญอื่นๆ' ตั้งกระทู้โดย MOUNTAIN, 21 มกราคม 2008.

1. ครึ่งชีวิต

ครึ่งชีวิต เป็นที่รู้จักกันดี

ใช่ครับ หลายท่านนำไปบูชา มีประสบการณ์มากมาย บางเรื่องก็ไม่สามารถนำมาเล่าได้ เป็นปัจจัตตังครับ หลวงปู่ท่านตั้งใจที่จะสร้างขึ้นมาเพื่อสงเคาระห์ นานไปก็คงจะเป็นตำนาน เก็บรักษากันไว้ให้ลูกหลานครับ:VO:VO

2. triangle-w

triangle-w เป็นที่รู้จักกันดี

รุ่นใหญ่ที่ว่า ตอนนี้สงสัยเจอโจทย์อยู่ครับ เลยหลบหน้าหลบตาไปคร๊าบ
    ส่วนตะกรุดรุ่นแรกที่คุณ Robert ให้ไว้ โดนเจ้เขายึดไปเป็นที่เรียบร้อยแล้วคร๊าบ

3. MOUNTAIN

MOUNTAIN เป็นที่รู้จักกันดี

11 ธันวาคม 2005
    ไม่ได้เจอโจทย์หรอกครับพี่สาม เจอแจ๊คพอท ต้องนอนกุมกล่องดวงใจครับ เพราะความซนแท้ๆ...มีรูปมาแฉครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      22.7 KB
      เปิดดู:
      904
  4. thongdee1

thongdee1 เป็นที่รู้จักกันดี

เมื่อวานมีคนนำตะกรุด อุ ประทานพรมาใช้เรียกเหรียญสิบบาทเข้าร้าน
    หลังจากเหรียญสิบบาทแทบจะไม่มีเหลืออยู่เลย
    ผลปรากฏว่าพอใช้ปุ๊บสักพักเหรียญสิบบาทก็เดินทางมาหาในทันที
    คนที่มีเหรียญสิบบาทอยู่ในกระเป๋าพอผ่านร้านนี้ก็จะถูกดูดเข้ามา
    แล้วเอาเหรียญสิบบาทที่มีซื้อของในร้านนี้
    ผิดกับแต่ก่อนที่เข้ามาซื้อของแค่สิบบาทไม่กี่สิบบาทแต่เอาแบงค์พัน แบงค์ห้าร้อยมาจ่าย อ้างว่าไม่มีเศษแบบนี้ประจำ
    วันนี้ร้านนี้จึงมีเหรียญสิบบาทอยู่กับตะกรุด อุ ประทานพร เพียบ

วิธีใช้ ตะกรุด "อุ ประทานพร" ของปู่เรียกเงิน
    ปกติถ้าเรานำตะกรุด "อุ ประทานพร"ไปใส่ไว้ในที่เก็บเงิน เงินก็จะถูกดูดมายังที่เก็บเงินของเราเอง
    แต่ถ้าต้องการใช้เรียกเงินให้มาหาเราไวไว
    ยกตัวอย่างเช่นเราทำการเปิดร้านค้าขายแล้วไม่มีเหรียญ 10 บาทไว้ใช้
    เราก็จับตะกรุดที่เราเก็บเอาไว้ในที่เก็บเหรียญสิบบาทแล้วว่าคาถาดังนี้

" โอม...เงินทอง ข้าวของ มานิมามา สรรพะชายหญิง อย่าช้ารีบเอามาให้กูไวไว ให้ด้วยยินดี ให้ด้วยเสน่หา
    ครูปู่ กูจึงว่า เอหิเอหิ เหรียญสิบบาทจงมา มามะมามา "

ตะกรุดปู่นั้นแม้ดอกเล็กๆก็มีอานุภาพมากอย่างนี้
    ถ้าเรารู้จักใช้สามารถใช้ประโยชน์ได้มากกว่านี้อีกมาก
    ทั้งนี้เพราะในตะรุดพี่Robertลง
    อิ พระนามย่อ แห่งองค์พระอิศวร และ อุ พระนามย่อแห่งพระแม่อุมา และ
    นะมี + นะเงิน โดยให้หมายถึง นะมีเงิน = มีเงินนะ
    เอาไว้ในตะกรุด ดังนั้นจึงใช้ในทางโชคลาภค้าขายเรียกเงินเรียกทองได้เป็นอย่างดี
    ช่วงนี้เศรษฐกิจไม่ค่อยดีลองนำตะกรุดดอกเล็กๆที่ปู่แจกให้ไปใช้เรียกเงินเรียกทองกันดูครับ

ช่วงนี้ผมอาจไม่ค่อยว่างเข้ามาตอบกระทู้ เนื่องจากกำลังฝึกวิชาคืนพลัง
    คือเรียกพลังที่ถูกคนมีวิชาแอบดูดไปกลับคืนโดยกรองให้กลับคืนมาแต่
    พลังที่ดีๆ ไม่มีพิษร้ายและโรคภัยไข้เจ็บที่ผมปล่อยให้พวกที่ดูดพลังได้ไป
    พร้อมกับพลังที่ดูดไปจากร่างผม ช่วงที่ผ่านมาผมใจดียอมปล่อยให้ดูดพลังดูดพิษร้าย
    และโรคภัยไข้เจ็บทั้งหมดในร่างกายไปพร้อมกับพลังด้วย
    คนดูดนี่ก็โลภน่าดูเลยเล่นโหมดูดซะผมเดี๊ยงไปบ่อยๆ ดีว่าผมใช้พลังจิตในการ
    ควบคุมการเคลื่อนไหวของร่างกายแทนการใช้พลังจึงไม่มีปัญหาในเรื่อง
    สูญเสียพลังจนหมดร่างมากมายนัก(อยากได้ให้ยืมเดี๋ยวค่อยเรียกคืน)
    แต่ผมไม่เรียกคืนหมดหรอก ด้วยความที่ผมเป็นคนมีน้ำใจ ผมขอเรียกคืนแค่พลังที่ดีๆกลับคืนก็แล้วกันนะ
    พิษร้าย และโรคภัยไข้เจ็บผมยกให้แบบให้แล้วให้เลย

5. aaa11

aaa11 เป็นที่รู้จักกันดี

25 พฤศจิกายน 2007
    ตะกรุด อุ ประทานพร ยังมีใหมครับ อยากได้จังเลยยยยยย

6. ครึ่งชีวิต

;34;aa12(deejai)(deejai)

7. triangle-w

รับชาบคร๊าบ;17

8. MOUNTAIN

เผลอแผลบเดียวกระทู้หายไปหาเกือบไม่เจอ..ไวจริงๆ

ขออนุโมทนากับทุกท่านที่ร่วมบูชาพระสร้างวัดกับหลวงปู่ด้วยครับ
    ขอให้ปีนี้เป็นปีมหาเฮง มหารวย ด้วยบารมีหลวงปู่ ของทุกท่านนะครับ

9. MOUNTAIN

วันนี้มีลูกค้าขาประจำมาซื้อของที่ร้าน เห็นตู้พระหลวงปู่
    รีบเข้าไปเปิดดู ขอบูชาท่านชูชกไป 1 ตน
    บอกว่าเมื่อปีใหม่ได้แม่กวนอิมจากทางร้านแจกให้
    เอาไปค้าขายดีเหลือเกิน

วันนี้มาเจอท่านชูชก อยากได้มานานแล้ว เลยได้ไปสมใจอยากครับ

อีกคน กำลังจะไปสมัครงาน ได้โทรคุยกับหลวงปู่
    หลวงปู่บอกให้ใช้ แม่กวนอิมดูดทรัพย์ หรือ แม่อุมายิม
    ได้แวะมาบูชาแม่อุมายิม องค์สุดท้ายไป โชคดีจริงๆ
    ท่านชอบแอบให้เราหา บางทีนึกว่าหมด นับว่าเป็นบุญวาสนาของผู้ที่ได้ไปครับ

สาธุๆๆ ขอให้สำเร็จสมความปรารถนาด้วยบารมีหลวงปู่ ทุกท่านเทอญ

10. triangle-w

ขึ้นอยู่กับบุญวาสนาครับ ขอให้โชคดีทุกท่านที่ร่วมสร้างวัดกับหลวงปู่ครับ
    อีกหน่อยใครจะหา แม่อุมายิม คงต้องควักกระเป่าตังเพิ่มแล้วหละครับ
    ;28

11. thongdee1

อนุโมทนาบุญกับทุกท่านด้วยครับ
    สาธุๆๆ

เรื่องค้าขายดีนี้พระของหลวงปู่ไม่เป็นสองรองใครอยู่แล้ว
    แต่เรื่องกันคุณไสย์ ผมใส่พระของหลวงปู่ ผมพบว่า
    พระของหลวงปู่กันคุณไสย์ทางอากาศได้เป็นอย่างดี
    แต่กันคุณไสย์ทางพื้นดินที่ฝากมากับแม่พระธรณียังไม่ค่อยดีเท่าไร
    ถ้าจำไม่ผิดรู้สึกว่าช่วงนั้นจะห้อยขุนแผนกล่อมนางนอนอยู่
    ช่วงที่ผ่านมาฝ่ายตรงข้ามพบจุดอ่อนนี้แล้วเล่นโจมตีผมทางภาคพื้นดิน
    ทำของฝากมากับแม่พระธรณีวิ่งเข้าเท้าผมเป็นว่าเล่นเลย

ทั้งถูกดูดพลังไปหมด ทั้งโดนคุณไสย์ ผลคือผมก็เลยเดี๊ยงไปหลายวัน
    แต่มีดีอยู่นิดตรงที่คนที่ดูดพลังผมไม่เลิกต่างก็เฉลี่ยกันรับคุณไสย์ทั้งหมดไปแทนผม ผมเลยหายเดี๊ยงแบบฟลุ๊กๆ

ด้วยเหรียญรุ่นแรกของหลวงปู่ ที่มีพลังคุ้มกันภัยที่ค่อนข้างพิศดารพันลึกมากๆ
    เหมือนกับวิชาโยกย้ายฟ้าดินของเตียบ่อกี้ในนิยายจีนชุดมังกรหยก
    เหรียญรุ่นแรกของหลวงปู่ช่วยในการฝึกวิชาคืนพลังได้เป็นอย่างดี

ของที่พวกเล่นคุณไสย์มนต์ดำทำฝากมากับแม่พระธรณีนี้
    เวลาของพวกนี้เข้าตัวนั้น ถ้าสังเกตุกันดีๆจะพบว่าที่ปลายนิ้วเท้าจะเหมือนกับมีอะไรบางอย่างวิ่งทะลุเข้าทางนิ้วเท้าแต่ละนิ้วแต่ไม่มีบาดแผลปรากฏ
    คุณไสย์มนต์ดำนี้พระของหลวงปู่แก้ได้สบายมาก
    แต่ต้องใช้ควบคู่กันกับคาถาแก้คุณไสย์ของหลวงปู่นะ

เดี๋ยวนี้พวกทำไสยศาตร์เริ่มหันมาเล่นรบกันทางภาคพื้นดินแทนการรบกันแบบฝ่าอากาศกันแล้ว

เวลาห้อยพระขุนแผนกล่อมนางนอนอย่าลืมอธิษฐานขอให้ท่านคุ้มกันภัยที่มาทางภาคพื้นดินหรือใต้ดินกันด้วย

"อาอูลูเบลล่าห์ฮีมีนัชเชตอนเนี๊ยสระฮิม"

12. ครึ่งชีวิต

;aa35;34;aa44:VO:VO:VO

13. จิตตานุปัสสนา

จิตตานุปัสสนา เป็นที่รู้จักกันดี

18 สิงหาคม 2007
    ขอให้พี่ทองดีหายวันหายคืน
    ลูกศิษย์หลวงปู่เนี่ย เก่งๆ ขั้นเทพทั้งนั้นเลย
    สาธุ
    รวมพลคนมีดี...

โหลเทสๆๆๆ พี่ฉายไม่มาให้ฟามรู้น้องๆ หรือคร้าบบบ...
    ;17

14. จิตตานุปัสสนา

จิตตานุปัสสนา เป็นที่รู้จักกันดี

18 สิงหาคม 2007
    ทำให้ตาที่สามเปิดงัยคร้าบบบ
    ตอนนี้พอเพ่งมากๆ มันก็ตุ้บๆๆๆๆๆๆ
    .......

15. คณากร

คณากร เป็นที่รู้จักกันดี

11 กุมภาพันธ์ 2008
    คาถาแก้คุณไสย์ของหลวงปู่ "อาอูลูเบลล่าห์ฮีมีนัชเชตอนเนี๊ยสระฮิม" ตามนี้เลยใช้ไหมครับ ผมก็ห้อยพระขุนแผนกล่อมนางนอน ;17
    คาถานี้เอาไว้ดูดเงินทองใช้ไหมครับ
    สุสิมุลิ สุนะโมโล อะวิสะมะ สะสิมะนะ เงินทองจงบังเกิดแก่ตัวข้า สิ่งดีๆทั้งหลายในหล้าจงหลงใหลมาหาข้าพเจ้า ณ. บัดนี้อะมะตัง สะกะมะ อิหลงใหล มรรคสุทธิชีถังมเหสินัง ญิลี 7 ดาว
    :z12

แก้ไขครั้งล่าสุด: 7 สิงหาคม 2008
  16. MOUNTAIN

ฝึกกระตุ้นตาที่สาม

ให้ใช้ลิ้นแตะเพดานปาก แล้วทำเสียงที่ลำคอให้เกิดการสั่นสะเทือน
    เหมือนกำลังขากเสมหะ หรือเสลด อย่างนั้นครับ
    เมื่อทำไปบ่อยๆ เท่ากับเป็นการส่งพลังสั่นสะเทือนไปกระตุ้น
    จักระ 6 หรือตาที่สาม วิธีการนี้เป็นทฤษฏีปฏิบัติขององค์การ NASA ครับ
    ใครถูกจริต ก็ลองฝึกดู เผื่อตาที่สามทำงานขึ้นมา ได้ผลเต็มที่ เห็นผีเห็นสาง
    นางฟ้าเทวดา แล้วอย่าเบื่อนะครับ แล้วก็ห้ามเล่าให้ใครฟังแบบสุ่มสี่สุ่มห้า
    เดี๋ยวเขาจะหาว่าบ้า ต้องไปอาศัยบ้านสมเด็จ พักผ่อนตากอากศ ไม่ได้พบผู้คน
    จนกว่าจะคืนสู่ปกติ นะขอบอก

17. triangle-w

ถ้าถึงเวลาก็จะเห็นเองครับ ใช่ว่าทุกคนจะสามารถเห็นได้บางท่านฝึก 10 ปียังไม่เห็นซักนิด บางท่านฝึกแค่ 1 เดือน ก็สามารถเห็นได้ครับ อย่าลืมมิติที่คุณต้องการจะเห็น ไม่น่าสุนทรีเท่าไหร่นะจ๊ะ

18. MOUNTAIN

พระสมเด็จไม้รักดำ อย่างหนา บูชาร่วมสร้างวัด องค์ละ 200.-บาท

ขนาดไฟล์:
      147.4 KB
      เปิดดู:
      66
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 7 สิงหาคม 2008
  19. MOUNTAIN

พระเนื้อผงกลมรูปหลวงปู่ หลังพระแม่กวนอิม บูชา 100.-บาท

ขนาดไฟล์:
      145.2 KB
      เปิดดู:
      46
  20. thongdee1

ขอบคุณที่อวยพรให้ผมหายวันหายคืนครับคุณจิตตานุปัสสนา
    ตอนนี้ผมคิดว่าผมหายดีแล้วหลังจากขับคุณไสย์และสิ่งอัปมงคล สิ่งชั่วร้ายทั้งหลายทั้งปวงออกจากร่างกาย ออกจากบ้านส่งคืนให้เจ้าของคือคนที่ปล่อยมาใส่ผมเรียบร้อยแล้ว งานนี้ส่งคืนแบบเทเลโพเทชั่นด้วยครับ
    ถ้าพวกนี้ยังไม่สำนึกผิดคราวหน้าอาจมีรายการส่งคืนพร้อมกับผูกเอาไว้ให้แก้ไม่ได้แถมให้ด้วย

"อาอูลูเบลล่าห์ฮีมีนัชเชตอนเนี๊ยสระฮิม" เป็นคาถาไล่ผีสมัยยุคดึกดำบรรพ์ก่อนประวัติศาตร์ครับไม่ใช่คาถาของหลวงปู่
    คาถาบทเป็นภาษาเทพในสายพระศิวะไม่ใช่คาถาแก้คุณไสย์ของหลวงปู่

คาถาแก้คุณไสย์ของหลวงปู่บทนี้ครับ

" นะถอด โมถอน พุทคลอน ธาเคลื่อน ยะเคลื่อนสูญหายออกจากร่างกายของข้าไป
    สิ่งชั่วร้ายอัปมงคลต่างๆที่มีอยู่ในร่างกายของข้านี้ จงออกไป ออกไป ด้วยนะโมพุทธายะ ยะธาพุทโมนะ "

คาถาที่ผมแต่งขึ้นมาเป็นลายเซ็นต์ไม่ใช่คาถาดูดเงินดูดทองของหลวงปู่ครับ

คาถาดูดเงินดูดทองบทนี้ครับ

" หนี่งเดียว เดียวหนึ่ง จะโตโล โคโสโน ซึมซับพลังเงินและทองเข้าสู่กายของข้าพเจ้า
    ดึงดูดลูกค้าที่ดีๆ มีเงินทองจับจ่ายใช้สอย มาสู่ร้านข้าพเจ้า ดูดเงินดูดทองทั้งหลาย มาสู่แก๊ะเงินของข้าพเจ้า "