รับดูดวงจากชื่อ และตั้งชื่อให้ฟรีคะ + รับดูดวงสมพงษ์จากวันเกิดค่ะ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย lenut, 28 กันยายน 2013.

1. หนอนเน่า

หนอนเน่า Active Member

ขอบคุณค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 20 พฤศจิกายน 2018
  2. ธันยนันท์

ธันยนันท์ Active Member

10 ธันวาคม 2011
    รบกวนด้วยค่ะ
    ชื่อ ธันยนันท์ อุดมวรวัฒน์ เกิดวันศุกร์
    ชื่อลูก..ขวัญจิรา สุวรรณรัตน์ เกิดวันพฤหัส ถ้าต้องเปลี่ยนชื่อแนะนำให้ด้วยนะคะว่าชื่ออะไรถึงดี
    ดูดวงสมพงษ์
    ชาย ชื่อ ยุทธภูมิ สุวรรณรัตน์ เกิดวันจันทร์ที่ 19 มิ.ย.2521
    หญิง ชื่อ ธันยนันท์ อุดมวรวัฒน์ เกิดวันศุกร์ที่ 4 มี.ค. 2520
    ขอบคุณมากที่มีจิต ดูให้ฟรี ขอให้ได้บุญกุศลจากการที่คุณทำครั้งนี้มากๆคะ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 ตุลาคม 2013
  3. pinkiss

pinkiss Active Member

23 กันยายน 2010
    ขอบคุณคุณ yossawadee ที่ช่วยดูให้นะคะ (วลีวัลย์ )
    ^_^

4. khunfongbeer

khunfongbeer เป็นที่รู้จักกันดี

27 สิงหาคม 2012
    ชื่อ วัชพล ทองชู เกิดวันอาทิตย์
    รบกวนดูให้หน่อยจ้า ขอบคุณมากจ้า

5. nogjira

nogjira Active Member

13 พฤศจิกายน 2012
    อยากดูบ้างจังเลยค่ะ รบกวนดูให้ด้วยนะคะ
    ชื่อ จิราภรณ์ จันทาซื่อ
    เกิด วันเสาร์ 9 มกราคม 2525 ปีระกา เวลา 05.30น.(โดยประมาณค่ะ)
    อยากให้ดูค่ะว่าชื่อเป็นอย่างไรบ้างจะเกี่ยวข้องกับเรื่องงานและความรัก เงินทองอย่างไรบ้าง
    ขอให้บุญกุศลจิตที่ทำมาและเอื้อเฟื้อเผื่อแผ่ต่อเพื่อนมนุษย์ด้วยกัน ขอให้คุณมีความเจริญยิ่ง ๆ ขึ้นไปและมีคนเคารพนับหน้่าถือตาเป็นที่ประจักษ์ต่อไปในอนาคตด้วยนะคะ สาธุ...

6. poiily

poiily เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤศจิกายน 2012
    รบกวนขอความอนุเคราะห์ด้วยนะคะ

ชื่อสุพัตรา จันตาแสง เกิดวันอาทิตย์ที่ 22 มีนาคม 2535 เวลาเกิด 18.15น.
    ดวงชะตาและชื่อของหนูเป็นอย่างไรบ้างคะ มีอะไรที่ต้องคอยระวังหรือแก้มั๊ยคะ

ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ
    ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยคุ้มครองท่านนะคะ

7. kotak50

kotak50 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณมากๆครับ

ขอขอบคุณมากครับ แล้วผมจะเปลี่ยนชื่อเป็นอะไรดี ขอคำชี้แนะ แนะนำครับ
    พึ่งได้เข้ามาเพิ่งได้อ่านครับ.

8. jaecibake

jaecibake Active Member

รบกวนดูชื่อให้ลูกชายหน่อยครับ
    ณัฐชานนท์ ดิลกธรรมพันธ์ เกิดวันศุกร์

ขอบคุณมากครับ