รับดูดวงจากชื่อ-สกุล และ เบอร์โทรศัพท์ 7 ตัวหลัง!!!

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย Parintip, 29 กรกฎาคม 2012.

1. goodjob2u

goodjob2u เป็นที่รู้จักกันดี

22 สิงหาคม 2006
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    ชื่อเฉลิมพล ชัยศักดิ์เลิศ เกิดวันเสาร์ครับ

เบอร์โทรศัพท์ 7 ตัว 4110123 ครับ

รบกวนสอบถามเรื่อง การเงิน การงาน ความรักครับ....ขอบคุณครับ

2. Parintip

Parintip Active Member

29 กรกฎาคม 2012
    ไม่ค่ะ มันต้องอยู่ติดกัน 37 73 ค่ะ และต้องดูว่า 3 และ 7 มันอยู่ใกล้เลขอะไร มีอิทธิพลแบบไหนจ้า

3. boradcard186

boradcard186 เป็นที่รู้จักกันดี

10 กรกฎาคม 2009
    ขอบคุณมากนะครับ สำหรับคำตอบ แม่นครับ ผมใช้เบอร์โทรเบอร์หลัก มาหลายปี แฟนครับคบกันมา 3 ปี สุดท้ายเขาก็ไปมีคนอื่นครับ แฟนอีกคน คบกันมา ปีกว่า สุดท้ายเขาก็ไปมีคนอื่นอีกครับ เศร้าครับ

4. Parintip

เบอร์หลัก เข้าหาผู้ใหญ่ได้ดี ผู้ใหญ่เมตตา ลางสังหรณ์แม่นยำ คำพูดน่าเชื่อถือ กล้าได้กล้าเสีย จิตใจนักเลง ระวังเรื่องของการช่วยคนง่าย
    เบอร์รอง เบอร์นี้ส่งผลให้หงุดหงิด อารมณ์แปรปรวน จับผิดเก่ง แข่งอะไรก็มักชนะ มีอุปนิสัยที่คนอื่นเดาใจยาก มีญาณพิเศษในตนเอง

5. Parintip

ชื่อ+นามสกุล ตามตำรามีอุปสรรคดื้อรั้น เอาแต่ใจ ชื่อนี้ควรเปลี่ยนนะคะ เพราะส่งผลให้ชีวิตต้องเหนื่อย

เบอร์แรก ส่งผลให้มีเสน่ห์ มีความอดทน เรียนรู้ง่าย สติปัญญาดี เข้าใจอะไรได้ง่าย ชีวิตมักมีสิงศักดิ์สิทธิ์คุ้มครอง ให้ระวังเรื่องโรคกระเพาะด้วยนะคะ

แต่ให้ระวังเรื่องความเร็วหน่อยนะคะ มีโอกาสเกิดอุบัติเหตุจากความเร็วสูงค่ะ อีกทั้งเก็บเงินไม่ค่อยอยู่ ไม่ค่อยเป็นไปตามแผนค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 4 สิงหาคม 2012
  6. Parintip

ชื่อไม่ค่อยโอเคนะคะ เปลี่ยนได้ก็ดีนะคะ รวมได้เลข 31 ตามตำราบอกว่า ชีวิตมักหักเห แปรเปลี่ยนบ่อย เดี๋ยวดี เดี๋ยวร้าย มักต้องทำงานด้วยปาก พูดมากหน่อยถึงจะได้ดี

เบอร์โทร บอกว่า เป็นคนขี้สงสารคนอื่น มีโอกาสพบความก้าวหน้า รักความยุติธรรม แต่ให้ระวังความล้มเหลวเพราะความประมาท และ ระวังโรคกระเพาะนะคะ

อีกเบอร์ บ่งบอกว่า ใจกว้าง แต่เอาแต่ใจตนเอง เชื่อมั่นในตัวเองมาก เลขนี้บ่งบอกถึงความเครียดค่ะ ชอบเอาชนะ

***ทั้ง 2 เบอร์มีอิทธิพลชัดเจนกับเจ้าที่และวิญญาณค่ะ***

7. Satangclub

Satangclub เป็นที่รู้จักกันดี

21 กุมภาพันธ์ 2012
    แม่นมากครับ เป็นแบบที่ท่านพูดจริงๆครับ ขอบคุณมากๆครับ

8. นาคะวงศ์

นาคะวงศ์ เป็นที่รู้จักกันดี

ค่อนข้างตรงหลายเรื่องนะคับ ขอบคุณมากคับ

9. keroro2

keroro2 เป็นที่รู้จักกันดี

19 พฤศจิกายน 2008
    จตุรงค์ แว่นแก้ว อาทิตย์ 0844627977

10. Mintpavanrat

Mintpavanrat สมาชิกใหม่

รบกวนด้วยค่ะ

ช่ือปวันรัตน์ เธียรไชยศิริ เกิดวันจันทร์ค่ะ
    เบอร์หลัก 0031604
    เบอร์รอง
    8969220 และ 6516983
    ความรัก
    การเงิน
    การงาน

รบกวนด้วยค่ะ เบอร์หลักเพ่ิงเปลี่ยนได้10วัน แล้วเบอร์จะส่งผลต่อเราเม่ือใช้ไปนานเท่าไรอะค่ะ

11. Parintip

ชื่อ+นามสกุล ถูกต้องตามหลักเลขศาสตร์ แต่ไม่ถูกต้องตามหลักอาตนะ 6 ซึ่งอาจจะส่งผลให้ จิตใจว้าวุ่นบ่อยๆ ไม่ค่อยเชื่อมั่นในตนเอง อมทุกข์ อยู่กับที่ไม่ค่อยได้ หรือมักชอบเดินทางตลอดค่ะ

ส่วนเบอร์โทรศัพท์ ฉลาดดีแก้ปัญหาเก่ง มีคนมาขอให้ช่วยเหลือบ่อย เพราะแก้ปัญหาให้เค้าได้หมด ระวังเรื่องสุขภาพไม่ดีเท่าไหร่ ระวังเรื่องความดันโลหิต ปวดหัวประจำ สามารถพลิกแพลงแก้ไขสถานการณ์เฉพาะหน้าเอาตัวรอดได้ดีค่ะ

12. blue pooh

blue pooh เป็นที่รู้จักกันดี

30 พฤษภาคม 2010
    ได้อ่านเลข 37 73 ไม่อยากบอกว่ารถคันเก่าก็มีเลขนี้ค่ะ อยู่ติดกันเลย
    จะมีอุบัติเหตุตลอดค่ะ ทุกๆเดือน ย้ำ ทุกเดือน คือต้องเฉี่ยว ชน ตลอด แต่โชคดีแค่เฉี่ยว ชน ยังไม่หนัก แต่รถบุบ 555 มายืนยันจากปสก จริงค่ะ

ส่วนเบอร์โทร ส่งให้ทาง PM ค่ะ

รบกวนด้วยค่ะ ขอบพระคุณมากค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 สิงหาคม 2012
  13. Parintip

ชื่อและนามสกุล ผลรวมออกมาดีนะคะ แต่ อายตนะ 6 ยังไม่ดีเท่าไหร่ค่ะ ส่งผลให้ ว้าว่น ลังเล ไม่เชื่อมั่นในตนเอง ชอบน้อยใจค่ะ

เบอร์โทรศัพท์ บ่งบอกว่า มีแฟนอายุห่างกันมากค่ะ รู้จักพูด พูดหวาน โอบอ้อมอารี มีสัมผัสที่หกดี เป็นนักวางแผนชั้นดี สิ่งที่ต้องระวังคือ ความกดดัน และความเครีดยค่ะ เลข 12 เป็นเลขของความเครียดค่ะ

14. Parintip

อนุโมทนาค่ะ ขอบคุณมากค่ะ สำหรับข้อมูล เป็นประโยชน์ในการเก็บสถิติมากเลยค่ะ ^^

15. Parintip

เบอร์บ่งบอกว่าเป็นคนใจกล้าบ้าบิ่นดีค่ะ มั่นใจตนเองมาก ใจนักเลง กล้าได้กล้าเสีย รักอิสระ มีโลกส่วนตัวสูง ของหายบ่อย เงินถูกยืมไปมักจะไม่ค่อยได้คืน สิ่งที่ควรระวังคือ โรคเกี่ยวกับฟัน ปวดฟัน เจ็บฟัน ความทรงจำ หรือไม่ก็โรคเกี่ยวกับหูค่ะ

16. Parintip

ชื่อ+นามสกุล ดีพอสมควรค่ะ มีทั้งทุกข์และสุข ชื่อรวมเลขศาสตร์ได้ 23 เลขนี้ตามตำราบอกว่า ด้านความรัก มักเจ้าชู้ค่ะ แต่อาตนะ 6 ส่งเสริมให้มีโอกาสเป็นหัวหน้า เป็นเจ้าคนนายคน

เบอร์นี้เปลี่ยนได้จะดีมากกกกกกกกกกกกกกก เลยค่ะ เพราะเบอร์นี้บ่งบอกว่า การเงินไม่ค่อยจะโอเคเท่าไหร่นะคะ มีรายจ่ายสูง เป็นทุกข์กังวล ถ้าปล่อยเครดิตหรือเงินกู้ก็ทวงยากทวงเย็น สุขภาพให้ระวังโรคเกี่ยวกับเลือด และ หัวใจค่ะ

17. Parintip

ชื่อ+นามสกุล ถือว่าดีมากเลยค่ะ

เบอร์โทร บ่งบอกว่า มีเสน่ห์มากไปหน่อยนะคะ ระวังจะเครียดเพราะเรื่องความรัก ระวังรักซ้อนรักสามเศร้าค่ะ จริงๆ เบอร์นี้ไม่ค่อยดีกับสุขภาพนะคะ มีปัญหา ปวดเนื้อเมื่อยตัวบ่อยๆ ความดัน ความเครียด ระวังปัญหาโรคหัวใจนะคะ เบอร์โทรศัพท์นี้ ทำธุรกิจอะไรก็แล้วแต่ ควรจะทำคนเดียว ไม่ควรหุ้นกับใครนะคะ จะแตกคอ มีปัญหากันได้ค่ะ

18. Parintip

ชื่อ+นามสกุลอยู่ในเกณฑ์ดีค่ะ แต่อาจจะมีปัญหาเรื่องความรักคือ รักใครก็รักรักไม่ลืมหูลืมตา เมื่อผิดหวังมันก็เจ็บหนักนะคะ ส่วนอายตนะ 6 ก็ยังไม่ดีเท่าไหร่ค่ะ อาจจะส่งผลให้ชีวิตต้องเหนื่อยหน่อยอะค่ะ

เบอร์โทรศัพท์ ส่งผลให้ชีวิตค่อนข้างเหนื่อยค่ะ ทำงานหนัก ไม่ก็เครียด แรงกดดันสูงค่ะ อยู่เฉยๆไม่ค่อยเป็น รักการทำงานมากกว่าการอยู่เฉยๆ เป็นคนคิดมาก บางทีอาจจะย้ำคิดย้ำทำค่ะ เป็นคนที่มีคำพูดเฉียดเฉียนบาดลึกค่ะ พูดจริงทำจริง ระวังเรื่องความจริงจังมากไปค่ะ ระวังโรคเครียด และ โรคเบาหวานค่ะ
    ** แนะนำให้เปลี่ยนเบอร์ค่ะ เบอร์นี้ เหนื่อยหนักค่ะ **

19. Parintip

ชื่อ+นามสกุล เปลี่ยนมาแล้วถือว่าดีมากแล้วค่ะ

สำหรับเบอร์โทรศัพท์นั้น ยิ่งใช้นาน ยิ่งส่งผลชัดเจนขึ้นค่ะ

เบอร์หลัก บ่งบอกว่า มีโอกาสมีแฟนอายุห่างกันค่อยข้างมากค่ะ และมักได้รู้ความลับคนอื่นบ่อยๆ หรือไม่ก็เป็นพวกล้วงความลับเก่งค่ะ อีกทั้งมีปัญหาเรื่องเงินค่ะ เก็บเงินไม่ค่อยอยู่ มักจะไม่เป็นไปตามแผนค่ะ เงินมีเข้ามาเท่าไหร่ก็มีเรื่องให้จ่ายเสมอค่ะ สุขภาพ ก็ระวังโรคกระเพาะค่ะ

เบอร์รอง 8xxx220 ส่งผลให้เป็นคนใจดี ใจอ่อนค่ะ ใครยืมเงินไปไม่กล้าไปทวงคืน และโอกาสที่ไม่ได้คืนก็มีสูงด้วยค่ะ
    อีกเบอร์ 6xxxx83 เบอร์นี้ส่งผลให้เป็นคนมีเสน่ห์ค่ะ ชอบความท้าทาย อารมณ์ร้อน คิดไวทำไว สุขภาพให้ระวังโรคทางช่องท้องและลำไส้ค่ะ

20. Mintpavanrat

Mintpavanrat สมาชิกใหม่