รับดูดวงจากชื่อ-สกุล และ เบอร์โทรศัพท์ 7 ตัวหลัง!!!

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย Parintip, 29 กรกฎาคม 2012.

1. Parintip

Parintip Active Member

29 กรกฎาคม 2012
    ชื่อ+นามสกุล ตามตำราบอกไว้ว่า ความสำเร็จต้องผ่านอุปสรรค์ต่อสู้ ซึ่งอาจจะต้องใช้ความพยายามมากกว่าคนอื่น และต้องฟันฝ่าอุปสรรคต่างๆ ด้วยลำแข้งของตัวเอง ถึงจะสำเร็จค่ะ ให้ระวังเรื่องของวาจา และความขี้น้อยใจ สักนิดนะคะ

เบอร์โทรศัพท์ ดู 7 ตัวหลังค่ะ บ่งบอกว่า เป็นคนคารมเชือดเฉียน พูดจริงทำจริง ชอบลุย ทุ่มเทกับงาน แนะนำว่า เรื่องความจริงจัง เคร่งเครียด ให้ผ่อนคลายปล่อยวาง หยวนๆ บ้างก็ดีนะคะ ส่วนเรื่องโรคภัย ก็ให้ระวังเรื่องของ เบาหวาน กะ ความทรงจำ หรือ สมอง ค่ะ

2. หมี่โฟ

หมี่โฟ Active Member

30 มิถุนายน 2012
    ส่งรายละเอียดให้ทาง pm ค่ะ รบกวนด้วยนะคะ
    ขอบคุณค่ะ

3. Parintip

ใช้เบอร์แรกดีกว่าค่ะ เบอร์หลัง ทิ้งถังขยะได้เลยค่ะ แล้วห้ามเสียดาย เก็บไว้นะคะ เพราะมันทำให้ตัวเองมีปัญหาเรื่องโรคภัยค่ะ อีกทั้งมีปัญหาบางอย่าง อุปสรรคบางอย่างที่แก้ไม่ได้

ส่วนเบอร์ใหม่ ก็มีออกแนวห้าวๆ นะคะ แต่เป็นคนใจดีค่ะ

**เบอร์โทรศัพท์ทั้ง 2 ไม่ได้ส่งเสริมด้านการเงิน และ ความรักเลยนะคะ ส่งผลเรื่องของสิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครองมากว่าค่ะ

4. Parintip

ชื่อ+นามสกุล เรียกได้ว่า ดีมากแล้วค่ะ ตรงตามหลักเลขศาสตร์และหลักอายตนะ 6 ค่ะ ส่งผลให้อาจจะต้องเหนื่อยบ้างแต่ก็ สุขใจค่ะ สามารถดูแลคนในครอบครัวได้ เป็นคนเรียนรู้ไว เข้าใจอะไรง่าย ได้รับความวางใจจากผู้ใหญ่ค่ะ

สำหรับเบอร์โทรศัพท์นี้ สิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครอง มีสัมผัสที่หกแม่นยำค่ะ เชื่อลางสังหรณ์ตัวเองได้เลยค่ะ เบอร์นี้ส่งผลให้เป็นคน ดื้อค่ะ ไม่ค่อยฟังใคร เชื่อตัวเองมากกว่า ใจนักเลง ดุดัน มั่นใจตนเองมากไปนิดนะคะ

ปล.เบอร์ของคุณต้นคูณและพี่สาว เหมาะสำหรับให้ผู้ชายใช้มากกว่านะคะ ^^

แก้ไขครั้งล่าสุด: 1 สิงหาคม 2012
  5. Parintip

ตอบคุณ rapeepat

ชื่อ+นามสกุล ถือว่าดีมากเลยทีเดียวค่ะ มีโอกาสได้เป็นเจ้าคนนายคน ได้เป็นหัวหน้า เป็นผู้จัดการค่ะ

เบอร์โทรศัพท์ บ่งบอกว่า เป็นคนอารมณ์ร้อน ตัดสินใจไว ชอบเสี่ยง กล้าได้กล้าเสีย พูดเร็ว ชอบการแข่งขัน ชอบความท้าทาย มีอุปสรรคให้ต้องแก้ ให้คอยเก็บมาคิดตลอด ระวังเรื่องอุบัติเหตุนะคะ มีโอกาสขับรถเฉี่ยวชนบ่อยครั้ง หาที่จอดรถยากด้วย (เพราะในเบอร์ไม่ได้สนับสนุนเรื่องโชคดีแบบฟลุ๊คๆ) ระวังปัญหาด้านความรักซ้อน รักสามเศร้านะคะ
    *** ถ้าไม่ติดขัดอะไรมาก แนะนำให้เปลี่ยนเบอร์ดีกว่าค่ะ เพราะผลเสียมากกว่าผลดี ***

แก้ไขครั้งล่าสุด: 1 สิงหาคม 2012
  6. nooahn

nooahn สมาชิกใหม่

28 พฤศจิกายน 2011
    ปุณิชา ปุณะภาภิรมย์ วันอังคารคะ
    xxx7921163 เบอร์หลัก
    xxx9631695 เบอร์สำรอง

7. rapeepat

rapeepat เป็นที่รู้จักกันดี

11 มิถุนายน 2012
    ตอบคุณ rapeepat

ชื่อ+นามสกุล ถือว่าดีมากเลยทีเดียวค่ะ มีโอกาสได้เป็นเจ้าคนนายคน ได้เป็นหัวหน้า เป็นผู้จัดการค่ะ

เบอร์โทรศัพท์ บ่งบอกว่า เป็นคนอารมณ์ร้อน ตัดสินใจไว ชอบเสี่ยง กล้าได้กล้าเสีย พูดเร็ว ชอบการแข่งขัน ชอบความท้าทาย มีอุปสรรคให้ต้องแก้ ให้คอยเก็บมาคิดตลอด ระวังเรื่องอุบัติเหตุนะคะ มีโอกาสขับรถเฉี่ยวชนบ่อยครั้ง หาที่จอดรถยากด้วย (เพราะในเบอร์ไม่ได้สนับสนุนเรื่องโชคดีแบบฟลุ๊คๆ) ระวังปัญหาด้านความรักซ้อน รักสามเศร้านะคะ
    *** ถ้าไม่ติดขัดอะไรมาก แนะนำให้เปลี่ยนเบอร์ดีกว่าค่ะ เพราะผลเสียมากกว่าผลดี ***<!-- google_ad_section_end -->

ขอบคุณครับ คุณ Parintip

ตอนนี้ ผมเป็นผู้จัดการโรงงานแห่งหนึ่ง แต่ช่วงนี้รู้สึกเบื่อมากๆๆ

rapeepat

8. boonlon

boonlon Active Member

28 กันยายน 2010
    ขอความเมตตาช่วยดูให้ด้วยนะคะ
    ขออนุญาตส่งข้อมูลทาง PM ให้แล้วค่ะ
    ขอขอบพระคุณล่วงหน้ามา ณ ที่นี้ด้วยนะคะ

9. Parintip

เล่าสู่กันฟังจ้า
    ** อาทิตย์ก่อนเปลี่ยนเบอร์ให้คุณแม่ไป เมื่อกี้ แม่โทรมาบอกว่า ถูกหวย 3 ตัวตรง o_O
    หลังจากที่ก่อนหน้านี้ เฉียดซ้าย เฉียดขวามานาน ^^ **

10. Pubeth

Pubeth เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนด้วยครับ

ชื่อ ภูเบศ พิชญเดชาโชติกุล วันศุกร์ครับ

เบอร์โทร xxx-4411263

11. boradcard186

boradcard186 เป็นที่รู้จักกันดี

10 กรกฎาคม 2009
    ขออนุญาติส่งทาง pm นะครับ

12. Parintip

ชื่อ+นามสกุล ถือว่าดีมากเลยทีเดียวค่ะ เป็นคนมีเมตตา รักใคร่ห่วงใยคนรอบข้างเสมอ ทำอะไรก็ประสบความสำเร็จดีค่ะ

เบอร์โทรศัพท์บ่งบอกว่า ความรักไม่ค่อยสมหวัง มีปัญหาตลอด มีเพื่อนมาก อิทธิพลดี เป็นคนใจกว้าง ถึงไหนถึงกัน ให้ระวังนิดนึง เรื่องของโรคปวดเข่า ปวดข้อ นะคะ

13. Parintip

ชื่อ+สกุล นี้เคยเปลี่ยนมาแล้วใช่มั้ยคะ ถือว่า ดีมากเลยค่ะ ตรงตามหลักเลขศาสตร์และ อายตนะ 6 เป็นที่ยำเกรงของคนทั่วไป ชีวิตประสบความสำเร็จดีค่ะ

ส่วนเบอร์โทรศัพท์ ก็ถือว่าดีเช่นกันค่ะ ฉลาดหลักแหลม มีเมตตา ประสานงานเก่ง ผู้ใหญ่เอ็นดู เบอร์โทรถือว่าดีมาเบอร์นึงเลยทีเดียวค่ะ ^^ ขอให้ชีวิตประสบความสำเร็จยิ่งๆขึ้นไปนะคะ

14. Parintip

ตอบคุณ Pinya

ชื่อ+นามสกุล เป็นเลขศาสตร์ที่ดีค่ะ แต่อายตนะ 6 ยังไม่ดีเท่าไหร่ ซึ่งอาจจะส่งผลให้ใจดำบ้าง ในบางครั้ง เชื่อมั่นในตัวเองค่อนข้างสูง

เบอร์โทรศัพท์ ให้ระวังเรื่องอารมณ์แปรปรวน รักซ้อน รักซ้ำ มักจะไปแอบรักคนที่มีเจ้าของอยู่บ่อยครั้ง ส่วนเรื่องสุขภาพ ให้ระวังเรื่องความดัน

15. Parintip

ตอบคุณ หมี่โฟ
    ชื่อ+นามสกุล ถือว่าดีมากแล้วค่ะ แต่ให้ระวังโรคอ้วนนะคะ

เบอร์โทรศัพท์ทั้ง 3 เบอร์ ชัดเจนคือ ช้ำรักค่ะ รักซ้อน รักสามเศร้า คนที่เค้ารักเรา เรามักจะไม่มอง
    เบอร์แรก x6072xx เก็บเงินไม่อยู่ค่ะ มีเท่าไหร่ก็รั่วค่ะ ด้านความรัก มีปัญหารักซ้อนรักซ้ำค่ะ หาเงินได้ แต่มีเรื่องให้จ่ายตลอด เก็บเงินยาก ข้อดีคือ อ่อนโยน มีเมตตาค่ะ
    เบอร์ที่สอง 7xx68x7 เบอร์นี้ก็บอกว่า ช้ำรัก ส่วนใหญ่ที่รู้ มักจะไม่ค่อยสมหวังอะค่ะ ไม่เป็นน้อย ก็แอบรักเค้าข้างเดียว เบอร์นี้ แสดงให้เห็นถึงความเหนื่อยค่ะ เหนื่อยจังกะการหาเงิน หาแล้วก็หาย เก็บเงินไม่ได้ มักมีคนมาเบียดเบียนเรื่องเงินบ่อยครั้ง
    เบอร์สุดท้าย ระวังเรื่องสุขภาพ โรคเครียด ปวดหัวบ่อย ระวังโรคความดัน เบอร์นี้ส่งผลให้เป็นคนมีความอดทนค่ะ เป็นคนขยัน แต่อาจจะเจ้าอารมณ์ วู่วาม หงุดหงิดง่ายไปหน่อย อีกทั้งระวังเรื่องของการมีปากเสียงกับคนรอบข้างด้วยนะคะ

16. Oresama

Oresama Active Member

รบกวนด้วยครับ ส่งข้อมูลทาง PM ครับ

17. นาคะวงศ์

นาคะวงศ์ เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนดูด้วยนะคับ ข้อมูลส่งทาง พีเอ็ม ขอบคุณคับ

18. parichattom

parichattom เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2011
    . ปาริฉัตร์ กาญจนเกตุ เกิดวันพฤหัสบดีค่ะ xxx2305574 รบกวนด้วยค่ะ

19. Parintip

ชื่อ+นามสกุลดีแล้วค่ะ มีเมตตา ฉลาดหลักแหลม มีโอกาสได้เป็นหัวหน้า ผู้จัดการค่ะ

เบอร์โทรศัพท์ เบอร์หลัก มีปัญหาปวดเมื่อย โรคเครียด ระวังโรคภัยไข้เจ็บเบียดเบียนบ่อย หรือไม่ก็คนใกล้ชิดในครอบครัวจะเจ็บอยู่บ่อยๆ ค่ะ เบอร์นี้ส่งผลให้ชีวิต ขึ้นง่าย ลงง่าย
    เบอร์รอง ระวังเรื่องความขัดแข้ง ระวังเรื่องอุบัติเหตุในการขับขี่พาหนะ การผ่าตัด โรคเกี่ยวกับดวงตา และผิวหนัง กล้ามเนื้อ แต่ก็มีข้อดีคือ มีสิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครอง มีลางสังหรณ์ดีเยี่ยมค่ะ

20. Parintip

ชื่อ+นามสกุล บ่งบอกว่า เป็นคนห่วงใยคนรอบข้างเสมอ แต่ส่วนตัวแล้วเป็นคนดื้อรั้น ภายนอกเหมือนคนอ่อนแอ แต่จริงๆแล้วเป็นคนเข้มแข็งค่ะ ระวังเรื่องความพลิกผัน มักเกิดสิ่งไม่คาดคิดเฉียบพลันบ่อยๆ

เบอร์โทรศัพท์ถือว่าดีค่ะ มีสิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครอง ลางสังหรณ์ดีเยี่ยม ให้ระวังอุบัติเหตุที่เกิดขึ้นจากความประมาทของตัวเองนะคะ เบอร์นี้ส่งเสริมเรื่องของลางสังหรณ์ เรื่องของความเมตตา แต่ในเบอร์ไม่มีเลขส่งเสริมด้านความรักนะคะ