ยิปซีพยากรณ์ การกุศล สมทบทุนไถ่ชีวิตโคกระบือ ตามแต่ศรัทธา

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย master_traisit, 19 เมษายน 2013.

1. ต้นพุทธ

ต้นพุทธ เป็นที่รู้จักกันดี

14 กันยายน 2012
    มาส่งข่าวค่ะ

เพื่อนๆคนไหนรอคำพยากรณ์ของอ.ไตรสิทธิ์อยู่หละก็ อ.ฝากมาขออภัยในความล่าช้านะค่ะ เพราะเมื่อคืน คุณพ่อของอ.ไตรสิทธิ์ ป่วยเข้าโรงพยาบาลกระทันหัน และส่งผลให้มีการผ่าตัดเกิดขึ้นค่ะ ตอนนี้ก็ปลอดภัยแล้วแต่ัยังคงต้องนอนพักรักษาตัวอยู่ต่อค่ะ
    อ.ไตรสิทธิ์ ฝันดี บอกว่ามีผุ้หญิงแก่ใจดีเอาถ้วยทองมาให้ 9 ถ้วยแต่อ.ขอรับไว้แค่ 4 ถ้วย ผู้หญิงท่านนั้นก็มองอย่างเอ็นดูถึงความมักน้อยของอ.
    แถมอ.ยังคิดว่าเอามา สี่แล้วจะแบ่งกับน้องสาวอีกคนละ 2 ถ้วย ก็ลองตีความกันดูนะจ้า
    อ.ไตรสิทธิ์ ลูกกตัญญู มักน้อย เป็นคนดีที่ 1 ในใจพี่พุทธจ้า สู้ๆนะน้องนะ

ปล.ตัวเลขมีเท่าที่เห็นค่ะ นอกนั้นเดากันเอาเอง

2. สร้อยเงิน

สร้อยเงิน เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดี คุณหมอไตร และคุณต้นพุทธ ค่ะ

3. ดีพอเพียง

ดีพอเพียง Active Member

ได้รับคำพยากรณ์แล้วและได้โอนเงินร่วมไถ่โคกระบือแล้วขออนุโมทนากับเจ้าของกระทู้ด้วยค่ะ