มาเล่นเกมส์อ่านจิตกันดีกว่า

ในห้อง 'จิตวิทยา & สุขภาพ' ตั้งกระทู้โดย The Third Eyes, 10 สิงหาคม 2008.

1. walaphako

walaphako ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

6 มิถุนายน 2008
    เล่นเป็นอีแอบ..นั่นน่ะ..ดีแล้ว..คอยอ่านแล้วเทียบเมื่อได้ ความ..แจมมาก็ได้
    อย่าง คุณ วิษณุ..แจม ของ คุณBaby Par ที่เอารูปชึ้นมา.เน้นว่าคนในรูป รักเพื่อนมากกว่า แฟน...ใครก็ตามรักเพื่อน มากกว่า แฟน..เสี่ยงภัยมหาศาล...ศัตรูที่ร้ายแรง คือ ชักโครก กับ เป็ด ปากกว้างๆๆ คำเดียวหมด

แล้วก็..ที่โผล่ออกมาแจม จนมาถึงหน้า 12 กระทู้ข้อความที่ 224...นี่..ไม่เรียกว่า ..เล่น อยู่ เร่อะ???
    แม่ปลาไหล..ใส่สะเก็ต 10 ล้อชอบอันนี้จัง555

2. coolz

coolz เป็นที่รู้จักกันดี

"แม่ปลาไหล ใส่สะเก็ต 10 ล้อ" โห!! อาจารย์เค้ารู้กันหมดเลยอ่า

3. azalia

azalia เป็นที่รู้จักกันดี

31 พฤษภาคม 2008
    ตื่นเช้ากันจังเลยครับท่าน...
    สงสารคุณ coolz เนอะ...หาคู่เทียบไม่ได้สักคน
    (สงสัยเขากลัวคุณ coolz พากันหนีหมดเลย...)

มุมน้ำเงิน ...ใครเอ่ยกล้าเล่นกับคุณ coolz

4. จิตต์ปภัสสร

จิตต์ปภัสสร เป็นที่รู้จักกันดี

อาจารย์น้องเค้าไม่ต้องใส่ล้อ เพียงมีหยดน้ำน้องเค้าก้อไปด้ายอยู่แล้ว

5. จิตต์ปภัสสร

จิตต์ปภัสสร เป็นที่รู้จักกันดี

ขอขอบพระคุณอาจารย์ที่มองเห็นแวว
    แต่ช่วงนี้มีกิจที่ต้องกระทำจึงไม่มีเวลาเข้ามาอ่าน
    ขอนั่งมองคลื่นลูกใหม่ที่กำลังสาดกระทบเข้าหาฝั่งจาดีกว่า
    วาระจัดสรรแล้วจิตต์ปภัสสรจะเข้าไปขอคำแนะนำจากอาจารย์ค่ะ

6. raquaz

raquaz เป็นที่รู้จักกันดี

22 มิถุนายน 2007
    อะ อาจารย์ มาแอบอยู่ที่นี่เองเหรอครับผม
    เดี๋ยวผมจะได้มาแจมบ้าง
    แต่ห่างหายไปเยอะ จะทำได้เท่าไรก็ไม่ทราบนะครับ

มีใครอยากดูผมไหมครับ หุหุหุ

7. raquaz

raquaz เป็นที่รู้จักกันดี

22 มิถุนายน 2007
    ดูแล้ว
    ....................
    ..................................
    ......................................จะอ๊วกอ่ะ.... ทำไมหว่า
    ก่อนพักกลางวันพอดี กินข้าวไม่อร่อยแน่ตรู หุหุหุ

8. azalia

deeja
    จึงหรือเปล่าเอ่ย ?
    คุณ coolz ไงครับท่าน ...เธอหาคู่เล่นเกมส์อยู่
    ไม่มีใครกล้าเล่นกับเธอเลย ... ถ้าทานอยากเล่นจริงๆ
    เล่นกับ คุณ coolz ข้าพเจ้าตามดูและตามเชียร์มาหลายวันแล้วคร๊าบ

(บอกก่อนว่า...ข้าพเจ้าลงเวทีแล้ว...ไม่เกี่ยวนะครับ)

9. อมรศิกานต์

อมรศิกานต์ เป็นที่รู้จักกันดี

อยากให้คนดูให้จังอะ ฮี่ๆ

10. azalia

ว้า...ไม่สนุกเลย มีแต่คนอยากให้ดูตัวเอง
    ทีตัวเองไม่เห็นยอมดูคนอื่นมั่งเลย ... คนดูเริ่มเซ็งละ
    คุณ อมรศิกานต์ ...ผู้ปรารถนาดวงตาที่สาม และมีพลังจะเปิดได้ในอนาคต
    ไม่ลองเล่นดูคนอื่นก่อนล่ะ ... คนใหม่ๆที่เขายังหาคู่เล่นไม่ได้มีเยอะ
    เช่น ชื่อมุมน้ำเงินที่อาจารย์ตาที่สามดูไว้ไง...แล้วก็ คุณ coolz ที่ยังหาคู่เล่นไม่ได้อีก
    ฝึกฝนใช้ตาที่สามหน่อยคร๊าบ...ไม่ฝึก...ก็เปิดไม่ได้นะ...จะบอกให้

11. กระติ๊บ

กระติ๊บ เป็นที่รู้จักกันดี

30 พฤศจิกายน 2007
    มาแอบอ่านอยู่นานแล้วจ้า ว่าแต่มีใครแอบอ่านจิตเราอยู่ป่าว ตั้งแต่เปิดกระทู้นี้ขึ้นมารู้สึกมึนหัวชอบกล

12. อมรศิกานต์

dencee ฮี่ๆ ก็ส่วนใหญ่ดูนิสัยไม่เป็นอะค่ะ ดูเป็นแต่ออร่านิดหน่อยเอง

ฝึกอยู๊...นะจะบอกให้ ฮี่ๆ ขอบคุณค่ะ เดี๋ยวลองๆไปหาคู่ดูค่ะ เอิ้กๆ (คู่เล่นเด้อ บ่แม่นคู้รัก)

13. THE_TOP

THE_TOP เป็นที่รู้จักกันดี

21 สิงหาคม 2008

ดีค๊าบบบบบบบบบทุกคน อิอิdencee

denceeเราแค่มองผ่าน หุหุ เราก็ปวดหว่างคิ้วเหมือนกาน มึนทั้งหัวตั้งแต่นั่งสมาธิแระ ใครแอบส่งไรมาป่าวเนี่ยdencee

แก้ไขครั้งล่าสุด: 22 สิงหาคม 2008
  14. อมรศิกานต์

เอ่ ลืมถามค่ะ แล้วจะดูยังไงอะ

15. เดวี

เดวี Active Member

17 กรกฎาคม 2008
    ขอมาแอบอ่าน (จิต) ด้วยคนนะคะ
    อ่านแล้วน่าสนุกดีค่ะ

16. ต้นสักใหญ่

ต้นสักใหญ่ เป็นที่รู้จักกันดี

5 มิถุนายน 2008
    [​IMG] [size=x-small]ของตกแต่งโดนๆคลิกเลย[/size]
    สวัสดีอ. สามตา และทุกๆคน ตามอ่านมานานได้อะไรเยอะดีจัง...ไม่รู้ว่าตัวเองพอจะมีแววบ้างรึป่าว อ.ช่วยดูให้หน่อยน้าจ๊ะ ขอบคุณจ้า

17. Baby_par

Baby_par เป็นที่รู้จักกันดี

ข้อความนี้อ่านแล้ว รู้สึกกลัวๆไงบอกไม่ถูก >.<

18. เมืองแก้ว

เมืองแก้ว เป็นที่รู้จักกันดี

24 มิถุนายน 2006
    ตามมาอ่านด้วยคนครับ

19. TriKun

TriKun เป็นที่รู้จักกันดี

12 มิถุนายน 2007

สวัสดีครับ คุณพี่รีเควสท์
    ไม่ได้้เจอกันซะนานเลยนะครับ ฝึกพลังไปถึงไหนแล้วล่ะครับ
    กระผมไม่ได้ฝึกหรอกครับ ทำแต่สวดมนต์เจริญสมาธิครับ
    ทำให้จิตใจสงบดีนะ่ครับ
    ไว้มีโอกาสคงจะได้ประลองพลังกันอีกนะครับ
    deeja

20. กระติ๊บ

กระติ๊บ เป็นที่รู้จักกันดี

30 พฤศจิกายน 2007
    ให้อภัย