พี่ terson ตะวันยามราตรี ฝากขออภัยถึงทุกๆท่านผ่านมาทางผมครับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย thanatpongl, 6 ธันวาคม 2009.

1. MeeMejanG

MeeMejanG สมาชิก

ขออนุโมทนากับสิ่งที่คุณ terson ได้ทำ
    ขอขอบคุณคุณ terson กับคำแนะนำดีๆ ที่ท่านหยิบยื่นให้จากใจจริง
    หวังว่า จะมีโอกาสได้ติดต่อพูดคุยกันอีกในวันหน้านะคะ

2. นิพ_พาน

นิพ_พาน เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2009
    ไปซะแล้วแบทแมนชายในดวงใจเลยนะเนี่ย.....
    คล่องแคล่วว่องไวปานกามนิตหนุ่ม .....
    เฮ้อเสียดาย...เสียดายจัง.....

ขอให้เจริญมในธรรมค่ะ
    รู้อะไรก็ไม่สู้...รู้หน้าไม่รู้ใจ