พระกริ่งผงขุนแผน สุดยอดเสน่หาเมตตาดูดลาภผลเงินทอง พ่อครูพระอาจารย์ศิริพงศ์ ครุพันธ์กิจ หน้า96

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย ariyachot, 13 ธันวาคม 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ariyachot

ariyachot เป็นที่รู้จักกันดี

20 ธันวาคม 2006
    สำหรับคนที่ถามเรื่องเกี่ยวกับของเมตตาเสน่ห์เป็นที่รักใคร่เมตตาครับ อันนี้ของครูหมอโกเมศครับ

สุดยอดของน้ำมันมหาเสน่ห์

วิชาการทำเสน่ห์เล่ห์กล คุณไสย ใครๆก็ต้องยอมรับเชื่อถือวิชาทางสายใต้สายเขมร ที่เกริ่นมาไม่เกินจริงแน่นอน สำหรับผู้ที่เคยใช้เคยสัมผัส ตัดประเด็นเรื่องการทำไม่ดีต่างๆ ที่เป็นวิชาสายดำทิ้งไปเหลือวิชาที่นำมาใช้แล้วเพศตรงข้ามหลงไหลชนิดใครมาเหนี่ยวมารั้งมายั้งก็ไม่เชื่อ

วิชาการปรุงน้ำมันทาหัวใจเครื่องเพศเขาทำมากันแต่โบร่ำโบราณโดยครูหมอที่คร่ำวิชาจอมขมังเวทย์จะทำน้ำมันนี้ขึ้นใช้ จากประสบการณ์ของที่ครูหมอทำให้ศิษย์ใช้นั้น นำพาผู้ฅนมากมายให้ประสบความสำเร็จนับไม่ถ้วน แต่ท่านไม่เปิดตัว ไม่ให้ใครพบท่าน

น้ำมันสุดพิเศษของท่านคือ น้ำมันสายล่าง ทาทิวาดันดี ทาราตรีทวีมัน เคี่ยวจากมะพร้าวที่ใช้ล้างหน้าศพก่อนเข้าเตาเผา นำผสมเพลิงสวาทเสาร์เคล้าราหู อาทิตย์เป็นชู้คู่ศุกร์ จันทร์สนุกกับพุธ ผูกรัดมัดกระสันต์สัมพันธ์สวาท ใช้น้ำมันนี้ทาดอดันดีหีอุปถัมภ์ ทาหีโดนดันพันเหนี่ยวเกี่ยวทรัพย์ทำพิธีในคืนเดือนแปดสองแปดที่จันทร์ดับและจันทร์เพ็ญ ของปี 2012 ในฤกษ์พระยาเทครัว

น้ำมันของครูหมอโกเมศนี้ในหมู่ลูกศิษย์ลูกหาที่เคารพศรัทธาจะเป็นที่หวงแหนอย่างมาก เพราะในแต่ละครั้งที่ครูหมอท่านทำพิธีเคี่ยวน้ำมันเมื่อเสร็จแล้วจะได้ในปริมาณที่น้อยมากๆ ไม่เพียงพอต่อความต้องการของฅนจำนวนมาก ผู้ฅนที่นำไปใช้ได้ผลแล้วต่างนำไปบอกต่อกันจากปากต่อปากจนเป็นที่ต้องการอย่างเงียบๆ นอกจากนี้ท่านครูหมอยังมีของเด็ดที่พกพาติดตัวแล้ว เรื่องสัมพันธ์สวาทกับเพศตรงข้ามไม่ขาดหายเลย ของลับเฉพาะนั้นคือ ล็อกเก็ตควยหอมดมดอมหี ที่บรรจุผงแสนเสน่หาไว้ด้านหลัง มีจุดสังเกตุที่ไม่เหมือนใคร คือฝังเม็ดมะกล่ำตาหนูดำแดงไว้คู่กันสองเม็ด แฝงนัยยะว่าของครูหมอนั้นดีทั้งกลางวันกลางคืน

ล็อกเก็ต 3500 บาท ,น้ำมันมหาเสน่ห์ 3500 บาท

2. devil_win0

devil_win0 เป็นที่รู้จักกันดี

11 สิงหาคม 2010
    image.jpg พี่วีระครับผมขออนุญาตจองบูชา
    หัวฤๅษี (พ่อแก่)เนื้อโลหะ บรรจุผงอิทธิเจสายศิลปิน
    ขนาด กว้าง 2 เซนครึ่ง สูง เกือบ 3 เซน ครึ่ง
    กับ สีผึ้งเทียนมัทรี
    อย่างละ 1 ครับ
    โอนแล้วจะแจ้งอีกทีครับขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 กุมภาพันธ์ 2013
  3. devil_win0

devil_win0 เป็นที่รู้จักกันดี

11 สิงหาคม 2010
    ได้ทำการโอนเรียบร้อยแล้วนะครับ
    ที่อยู่จัดส่งตาม PM ครับ
    รบกวนขอวิธีบูชาคาถาและข้อห้าม
    ของทั้งสองอย่างด้วยครับพี่วีระ

ขอบคุณครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      1.1 MB
      เปิดดู:
      59
  4. ariyachot

วัตถุรูปเคารพของพ่อครูพระอาจารย์ศิริพงศ์ ครุพันธ์กิจ มีข้อห้ามข้อเดียวครับ คือศีลข้อ 3 ห้ามผิดลูกเมียคนอื่น ถ้าไม่รู้ไม่เป็นไรครับแต่หากรู้ว่าเขามีเจ้าของแล้วต้องเลิกทันทีครับ

5. panuchon

panuchon เป็นที่รู้จักกันดี

10 กันยายน 2007
    บูชาสีผึ้งเทียนมัทรี 1ตลับครับ..
    พรุ่งนี้เช้าโอนเงินแล้วจะแจ้งทางpm ..
    ขอบคุณครับ..

6. รำพึง

รำพึง Active Member

27 มิถุนายน 2012
    คุณวีระ
    เอาล๊อคเก็ตกับน้ำมันครูหมอโกเมศ 2 ชุดครับ
    เดี๋ยวแสกนสลิบส่งให้ทางข้อความส่าวนตัวนะ
    :boo::boo:

7. ลิสเติ้ล

ลิสเติ้ล สมาชิกใหม่

5 กุมภาพันธ์ 2013
    ที่สั่งสีผึ้งเทียนมัทรี

ได้โอนเงินแล้วเมื่อวาน 655 บาท
    ให้ส่งมาที่สริตา แย้มดวง
    หอพักกานต์หทัย (ห้อง 7 )65 หมู่4 ตําบลโพไร่หวาน อำเภอเมือง
    จังหวัด เพชรบุรี 76000
    083-1597421
    ไม่ทราบว่าได้จัดส่งยังครับ แล้วไม่ทราบว่าจะได้ประมาณวันไหนเพราะต้องการด่วน

แก้ไขครั้งล่าสุด: 6 กุมภาพันธ์ 2013
  8. fffman

fffman สมาชิก

25 ธันวาคม 2012
    ผมโอนค่าล๊อคเก็ตครูหมอโกเมศ เรียบร้อยแล้วครับ ส่งsms ยืนยันไป ที่อยู่ที่เคยให้ไว้ครับ ผิดพลาดตรงไหนแจ้งด้วยครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

9. ariyachot

ทำการจัดส่งแล้วน่าจะถึงประมาณวันศุกร์ครับ
    ผิดพลาดอะไรต้องขออภัยด้วยครับ

10. ariyachot

สำหรับล็อกเก็ตของครูหมอโกเมศ และน้ำมันทิวาดันดี ทาราตรีทวีมัน นี้เป็นวิชาที่นำมาใช้แล้วเพศตรงข้ามหลงไหลชนิดใครมาเหนี่ยวมารั้งมายั้งก็ไม่เชื่อ ซึ่งเป็นวิชาที่ไม่เกี่ยวข้องกับพวกเสน่ห์เล่ห์กลอันใดใช้หรือบูชาแล้วไม่เป็นผลเสีย หากพกพาบูชาตามปกติก็เป็นเสน่หาเมตตาแก่เพศตรงข้ามหรือเพศที่เราใฝ่ถึง(ในกรณีที่เป็นเพศที่สามหรือสี่) ซึ่งจะทำให้เป็นที่สะดุดตาเป็นเสน่หเมตตาแก้คนรอบข้าง

หากปราถนาต้องการให้ใครหลงไหลก็จักเป็นที่หลงไหลรักใครเกี่ยวพันโดนดันพันเหนี่ยวเกี่ยวทรัพย์มาให้แก่ผู้บูชา ถามว่าเพศที่สามใช้ได้ไหมมีผู้นำไปใช้แล้วได้ผลจริงหลายท่านแล้วครับ สำหรับล็อกเก็ต และน้ำมันทิวาดันดี ทาราตรีทวีมัน ของครูหมอโกเมศ

11. jaroenkun

jaroenkun เป็นที่รู้จักกันดี

13 พฤษภาคม 2012
    ได้รับแล้วครับเมื่อ 6กพ56 ขอบคุณสำหรับ"หลวงพ่อมหาราช เจ้ากรุงธนบุรี๑"ที่ให้มาด้วยครับ
    ขอวิธีใช้(บูชา) ล็อกเก็ต และ น้ำมันมหาเสน่์ห์ ครูหมอโกเมศ ด้วยครับ
    ขอบคุณครับ

12. ariyachot

ล็อกเก็ตของครูหมอโกเมศนั้น สำหรับการเลี่ยมหรือใส่กรอบต้องทำการเลี่ยมเปิดเพื่อให้พลังของเราและธรรมชาติไหลผ่านเข้าสู่ล็อกเก็ต รวมถึงเพื่อให้พลังงานแห่งเสน่หเมตตาไปสู่ผู้คนรอบข้างหรือผู้ที่หมายปองได้ดียิ่งขึ้นครับ การใช้งานพกติดตัวเพื่เป็นเสน่ห์เมตตาพกพาติดตัวแล้ว เรื่องสัมพันธ์สวาทกับเพศตรงข้ามไม่ขาดหายเลย หรืออธิษฐานตามจิตต้องการให้เป็นเสน่หเมตตาผู้คนนำเงินนำทองหรืออื่นๆ...มาสู่ตัวผู้บูชา

แก้ไขครั้งล่าสุด: 7 กุมภาพันธ์ 2013
  13. ariyachot

วัตถุมงคลทางด้านเสน่หเมตตาของพ่อครูพระอาจารย์ศิริพงศ์ หรือ ของครูหมอโกเมศนั้น มีหลายท่านที่นำไปบูชาแล้วค้าขายกิจการดีขึ้นทำให้มีเงินทอง มีโชคลาภ หรือทางด้านความรักจากเพศตรงข้ามหรือความเมตตาจากผู้ใหญ่ ครอบครัวหรือ ผู้อุปถัมภ์ค้ำชู
    จากหลายเหตุการณ์ทั้งหมดโดยรวมคือทำให้ชีวิตของผู้บูชานั้นดีขึ้น ผมก็ดีใจที่ทุกท่านได้ของแท้และมีประสบการณ์ของการใช้วัตถุมงคลจริงๆ จากที่แสวงหามาหลายที่

แต่ยังมีข้อสงสัยอยู่บ้างคือ มีคนถามว่าเป็นเพศที่3 แล้วจะใช้ได้ผลไหมเพราะเห็นเขียนว่าเป็นเมตตาเสน่หกับเพศตรงข้าม อันนี้ผมเข้าใจความรู้สึกของทุกท่านที่เป็นเพศที่3 ในเรื่องนี้ครับ เสน่หกับเพศตรงข้ามที่ว่ามานั้นไม่เกี่ยวข้องกับเรื่องกายภาพอย่างเดียว แต่เป็นเรื่องของความรู้สึกของใจที่เป็นด้วย อ่านไปอ่านมาหาว่าโม้ เดี่ยวผมเล่าประสบการณ์ที่หลายๆท่านที่เป็นเพศที่สามใช้แล้วมีประสบการณ์ให้อ่านกันครับ....

14. papawich

papawich เป็นที่รู้จักกันดี

11 มิถุนายน 2009
    ขอข้อมูลด้วยจร้า

15. pinrat

pinrat เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับข้อมูลแล้วครับ อยากจะเห็น หน้าตา ล็อคเก็ต จะได้มั้ยครับ

16. ลิสเติ้ล

ลิสเติ้ล สมาชิกใหม่

5 กุมภาพันธ์ 2013
    พี่ได้รับสีผึ้งเทียนมัทรีแล้ว ขอคาถาและวิธีการใช้ด้วยครับ

17. ariyachot

ส่งไปทางข้อความส่วนตัวเรียบร้อยครับ

18. master_special

master_special เป็นที่รู้จักกันดี

29 พฤศจิกายน 2012
    ได้รับล๊อคเก็ตแล้วครับ มีคาถาหรือมีวิธีบูชาอะไรเป็นพิเศษมั้ยครับ ถ้าเลี่ยมเปิดแล้วกลัวว่าผงที่ติดอยู่ข้างหลัง แล้วก็เม็ดมะกล่ำจะหลุดหายอ่ะครับ แล้วใช้ร่วมกับของพ่อครูศิริพงศ์ ได้หรือป่าวครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 กุมภาพันธ์ 2013
  19. ariyachot

พกใส่กระเป๋ากางเกงได้ไม่เป็นไรครับ

20. เอกกมล

เอกกมล เป็นที่รู้จักกันดี

25 กุมภาพันธ์ 2010
    ขอจองล็อคเก็ต และขอฟังประสบการณ์ด้วยครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้