พระกริ่งผงขุนแผน สุดยอดเสน่หาเมตตาดูดลาภผลเงินทอง พ่อครูพระอาจารย์ศิริพงศ์ ครุพันธ์กิจ หน้า96

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย ariyachot, 13 ธันวาคม 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. augusta

augusta Active Member

ขอบูชาพีระมิดแห่งความสำเร็จ 1ชุดครับ โอนเงินแล้วจะแจ้งให้ทราบครับ

2. poenarak

poenarak เป็นที่รู้จักกันดี

23 ธันวาคม 2008
    ขอบูชาพีระมิดแห่งความสำเร็จ 1ชุดครับ โอนเงินแล้วนะครับ แจ้งการโอนเงินผ่านมือถือคุณวีระเมื่อสักครู่ ยอด 1,359 บาท โอนจากเบอร์ 089-xxx8620

แจ้งที่อยู่จัดส่งทาง PM แล้วนะครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 24 กรกฎาคม 2012
  3. ariyachot

ariyachot เป็นที่รู้จักกันดี

20 ธันวาคม 2006
    อนุโมทนากับทุกท่านด้วยครับที่บูชาพีระมิดแห่งความสำเร็จ ศิวะอุมาเทวี เมตตาเสน่หาพาร่ำรวย เงินที่ได้ทั้งหมดนำไปไถ่ชีวิตโคกระบือ เพื่อสร้างเหรียญพระพิราพเต็มองค์ครับ เหมือนกับทุกท่านได้ทั้งไถ่ชีวิตโคกระบือและเผยแพร่องค์พระพิราพด้วยครับ

พีระมิดแห่งความสำเร็จ ศิวะอุมาเทวี เมตตาเสน่หาพาร่ำรวย

พีระมิดแห่งความสำเร็จ ศิวะอุมาเทวี นี้เป็น ภาพสัญลักษณ์แห่งพระอิศวรผู้สร้าง และพระศรีมหาอุมาเทวี ผู้ประทานความอุดมสมบูรณ์

วัน เสาร์ที่ ๒๑ กรกฎาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ ขึ้น ๓ ค่ำ เดือน ๘, ๘ ปีมะโรง ๐๗.๑๗ นาฬิกา ปลอด-ธงชัย-ศุภะฤกษ์มงคล ดลโชคลาภความสำเร็จพบความสมบูรณ์พูนสุขยั่งยืนถาวร

พ่อครูพระอาจารย์ศิริพงศ์ ครุพันธ์กิจ บวงสรวงสร้างพีระมิดแห่งความสำเร็จจำนวน ๓๓๘ ชิ้น ประทับอักษรประสาทพรด้วยลายมือพ่อครูเป็นสัญลักษณ์แห่งพระอิศวรผู้สร้าง และพระศรีมหาอุมาเทวีผู้ประทานความอุดมสมบูรณ์ องค์พ่อครูได้บวงสรวงขอบารมีปู่องค์พระพิราพ ให้ผู้นำไปบูชา ได้บูชาพกพาติดกระเป๋าสตางค์ ติดลิ้นชักที่ทำงาน ใส่ในหีบเงินหีบทองเก็บนำทรัพย์สมบัติเพื่อความงอกงามเพิ่มพูนทรัพย์ ลาภ และบริวาร
    นอกจากนี้แล้ว ผมได้เข้ารับประสิทธิในฤกษ์ สิทธิโชค จันทร์คู่ชู้แสนเสน่หาพาผูกพัน และได้ขอบารมีปู่องค์พระพิราพ ครูบาอาจารย์ สิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลาย ให้แก่ผู้ที่ได้บูชานำไป เปิดดวงเปิดโชคเปิดลาภ นำพาแต่ความสำเร็จ ใครปราถนาโชคลาภเงินทอง ก็ให้ได้โชคลาภเงินทอง ใครปราถนาเรื่องการงานความสำเร็จก็ให้ประสบพบเจอแต่ความสำเร็จในหน้าที่ กิจการ การงาน ใครใคร่ขอเรื่องความรักก็ประสบความสำเร็จเรื่องความรัก โดยเฉพาะเรื่องเมตตาเสน่ห์นั้นถือได้ว่าดีเยี่ยมเลยทีเดียวเนื่องจาก ฤกษ์ การสร้างและมอบประสิทธินี้หาได้ยากยิ่ง ถือว่าพีระมิดแห่งความสำเร็จชุดนี้นอกจากเรื่องความสำเร็จและเงินทองแล้ว นั้นยังมีเรื่องเสน่เมตตาผูกจิตผูกใจแก่ผู้พบเห็นอีกด้วย

๑ ชุด มี ๓ ชิ้น ผู้บูชาต้องบูชาเป็นชุดห้ามแยกชุดเด็ดขาด แล้วจักพบเจอแแต่สิ่งดีๆและเสน่ห์เมตตาแก่ผู้บูชาแน่นอน

นอกจากจะได้บูชาพีระมิดแห่งความสำเร็จแล้วยังท่านได้อีก ๒ เด้งคือ
    ๑.ท่านได้ปล่อยโคกระบือ ค่าบูชาที่ได้นี้นำไปปล่อยโคกระบือ เพื่อสร้างเหรียญพระพิราพเต็มองค์เนื้อทองทิพย์หลังฅนวังหน้าทรงฤทธิ์ ผูกจิตสนิทสนม มหานิยมร่ำรวย ลาภยศบริวาร นาฏศิลป ๒๕๑๐

๒.สามารถนำพีระมิดครบ ๑ ชุด ๓ รูปแบบนี้ เป็นหลักฐานสำคัญเข้าขอรับเหรียญพระพิราพเต็มองค์เนื้อทองทิพย์หลังฅนวัง หน้าทรงฤทธิ์ ผูกจิตสนิทสนม มหานิยมร่ำรวย ลาภยศบริวาร นาฏศิลป ๒๕๑๐ ได้อีกเมื่อถึงวันอันเป็นมหามงคล เมื่อจัดสร้างเสร็จแล้ว

๑ ชุด ให้บูชา ๑,๒๙๙ บาท

มีจำนวน ๖๙ ชุดเท่านั้นไม่ทำเพิ่มเนื่องจากฤกษ์เช่นนี้หายากมาก
    รับประกันแท้ล้านเปอร์เซ็นต์หากไม่แท้ยินดีคืนเงิน

นาย วีระ อริยโชติ
    โทร 0819089996

ชื่อบัญชี นาย วีระ อริยโชติ
    เลขที่บัญชี 403-304160-5
    ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาเทอร์มินอล 21

4. บอส ดินแดง

บอส ดินแดง สมาชิก

1 พฤศจิกายน 2010

ขอรับไว้ 1 ชุดครับพี่วีระ

:cool::cool::cool::cool::cool::cool:

5. MojiiMojii

MojiiMojii สมาชิก

24 กรกฎาคม 2012
    เพิ่งส่งข้อความไปถามคุณวีระว่าสีผึ้งจะมาทันก่อนวันศุกร์ไหม จะได้พกไปสมัครงานด้วย ตอนบ่ายพนักงานของอพาร์ทเม้นโทรขึ้นมาบอกว่ามี EMS มาส่ง เพิ่งจะระเงินไปเมื่อวาน วันนี้ของมาถึงแล้ว รวดเร็วทันใจมากๆค่ะ ขอวิธีใช้และคาถาด้วยนะคะ มีประสบการณ์ดีๆเข้ามาเมื่อไหร่จะมาโพสบอกกล่าวคุณครูบาอาจารย์ค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ

6. tapple

tapple สมาชิกใหม่

25 กรกฎาคม 2012
    อยากขอบูชาสีผึ้งและรูปเคารพค่ะ

คุณวีระคะ อยากขอบูชาสีผึ้งน่ะค่ะ ไม่ทราบยังมีสัก 2 ตลับมั้ยคะ

7. tleza

tleza สมาชิก

25 กุมภาพันธ์ 2012
    น้ำมันสายศิลปิน รุ่นสมบูรณ์พูนสุข น้ำมันผูกรัดมัดสวาทบาดจิต+นะหน้าทองสายศิลปิน และรูปเคารพยังพอมีอยู่ไหมครับ รวมราคาพร้อมส่งแล้วเท่าไหร่ครับ

8. ariyachot

ยังมีอยู่ครับ
    น้ำมันสายศิลปิน รุ่นสมบูรณ์พูนสุข น้ำมันผูกรัดมัดสวาทบาดจิต+นะหน้าทองสายศิลปิน 800 บาท
    รูปเคารพหมายถึงรูปพ่อครูเมื่อสมัย40ปีที่แล้วรึเปล่าครับ ถ้าใช่ 400 บาท ครับ
    ค่าส่ง 60 บาท ครับ
    รวม 1260

9. tleza

ครับถูกต้องครับ
    ขอจองอย่างล่ะ1ครับ
    โอนแล้วจะpmไปครับ
    ขอบคุณ

10. MojiiMojii

MojiiMojii สมาชิก

24 กรกฎาคม 2012
    ได้รับวิธีใช้และคาถาแล้วค่ะคุณวีระ ขอบคุณมากๆค่ะ ^^

11. tleza

ส่งpm ที่อยู่ไปให้แล้วครับ ขอบคุณครับ

12. ่juijuijui

่juijuijui สมาชิก

พี่ครับผมจะขอจอง
    รูปพ่อครูศิริพงศ์ 1 ใบ 400
    พีระมิดแห่งความสำเร็จ ศิวะอุมาเทวี เมตตาเสน่หาพาร่ำรวย 1 ชุด 1300
    ค่าส่ง 50 บาท
    รวมเป็นเงิน 1750 บาท ผมจะสดวกโอนให้ ประมาณสินเดือนน้ะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 25 กรกฎาคม 2012
  13. สวนบัว

สวนบัว เป็นที่รู้จักกันดี

ร่วมบุญไถ่ชีวิตโคระบือ1ชุดค่ะ^^

14. player_korn

player_korn Active Member

18 พฤศจิกายน 2011
    ขอจอง พีระมิดแห่งความสำเร็จ ศิวะอุมาเทวี 1 ชุด ครับ(สิ้นเดือนโอน)

15. สวนบัว

สวนบัว เป็นที่รู้จักกันดี

แจ้งโอนPMค่ะ

16. untra7

untra7 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอร่วมทำบุญไถ่ชีวิตโค กระบือด้วยครับ
    วันเสาร์โอนครับ

17. ศิษย์โลกอุดร

ศิษย์โลกอุดร เป็นที่รู้จักกันดี

ต่อคิวครับ

ถ้าท่านใดสละสิทธิ์ ผมขอบูชาต่อนะครับ:cool:

18. happymet

happymet สมาชิก

29 พฤษภาคม 2008
    ถ้ามีสละสิทธิ์ ขอจองด้วยครับ

19. untra7

untra7 เป็นที่รู้จักกันดี

โอนไป1350.10 เวลาประมาณ 16.55
    ค่าไถ่ชีวิตโคกระบือ

20. ariyachot

รบกวนขอที่อยู่ในการจัดส่งด้วยครับ

ขออนุโมทนากับทุกท่านด้วยครับ โดยเงินนี้ทุกบาททุกสตางค์จะนำไปไถ่ชีวิตโคกระบือ จำนวนสี่คู่แปดตัว ครับ

สำหรับใครที่ได้ไปด้วยผลบุญและพลังงานจากแผ่นยันต์ที่ได้รับพลังงานจากปู่องค์พระพิราพและครูบาอาจารย์ทั้งหลายนี้จะน้อมนำให้ประสบความสำเร็จในทุกเรื่องตามที่ปราถนาอย่างแน่นอนครับ

เข้าไปอ่านได้ครับตามที่ผมได้ส่งมอบเิงนเพื่อทำบูญไถ่ชืวิตโคกระบือไปแล้วโดยยังขาดสี่หมื่นกว่าบาท จะได้จำนวนโคสี่คู่แปดตัว ครับ
    สร้างได้ครั้งเดียวเพราะฤกษ์นี้หายากมาก

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้