พระกริ่งผงขุนแผน สุดยอดเสน่หาเมตตาดูดลาภผลเงินทอง พ่อครูพระอาจารย์ศิริพงศ์ ครุพันธ์กิจ หน้า96

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย ariyachot, 13 ธันวาคม 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. วรัท

วรัท เป็นที่รู้จักกันดี

29 พฤศจิกายน 2008
    แจ้งโอนเงิน

วันนี้ได้โอนเงินทาง ATM จำนวน 2,709.- เป็นค่าสีผึ้งเทียนมัทรี และตะกรุดเมตตาคู่จาร “นะรับเอา” แช่ในน้ำมัน เรียบร้อยแล้ว ที่อยู่ทาง PM

ไฟล์ที่แนบมา:

2. ariyachot

ariyachot เป็นที่รู้จักกันดี

20 ธันวาคม 2006
    มีคนถามถึง ตะกรุดเมตตาคู่จาร “นะรับเอา” สายศิลปิน แช่ในน้ำมัน ผูกรัดมัดสวาทบาดจิตผสมน้ำมัน นะ ด. ดัน ดี นะ ปะ ฉะ ดะ ดัน โดน ว่าเสน่ห์เมตตาเป็นอย่างไร
    ผมก็ไม่รู้จะเล่าอย่างไรดี ก็เล่าประสบการณ์ของผู้ที่นำไปใช้ให้ฟังว่า บางท่านจากเป็นคนใจร้อนนำไปใช้ก็อารมณ์ดีขึ้น คนค้าขายก็ซื้อง่ายขายคล่องขึ้น ผู้รับเหมาบางท่านนำไปใช้ก็สามารถจบประมูลได้แบบง่ายดายได้งานที่ได้กำไรมากกว่าผู้รับเหมาที่มาร่วมประมูลด้วยกัน ผู้ที่เป็นราชการพนักงานประจำก็มีผู้ใหญ่เอ็นดู อีกเรื่องที่ถามกันมากคือเรื่องเพศตรงข้าม อันนี้ต้องเรียกว่าหัวกระไดไม่แห้ง ติดหนับจริงๆ สำหรับเรื่องนี้ต้องขอร้องกันเลยนะครับว่าอย่าแกะน้ำมันออกมาใช้ในเรื่องนี้ หากได้แล้วต้องดูแลเลี้ยงดูห้ามทอดทิ้งไม่ง้นจะเป็นบาปกบคนที่ทำ
    เนื่องจากหญิงนั้นไม่เคยทำกรรมร่วมกับผู้ที่ป้ายแต่ต้องมาทนใช้ชีวิตร่วมด้วย ถือว่าเป็นการฝืนวิถีแห่งกรรมเพราะผู้หญิงฅนนั้นอาจจะทำกรรมร่วมกับฅนอื่นไว้ก็ได้ แต่ชีวิตของเขาต้องหักเหเปลี่ยนเส้นทางดำเนินชีวิตตามวิถี ของการกระทำที่ได้ กระทำไว้ ตรงนี้แหละคือบาป

ตะกรุดเมตตาคู่จาร “นะรับเอา” สายศิลปิน แช่ในน้ำมัน ผูกรัดมัดสวาทบาดจิตผสมน้ำมัน นะ ด. ดัน ดี นะ ปะ ฉะ ดะ ดัน โดน ประสาทพรประกอบ “นะหน้าทองสายศิลปิน” ฤ ฤๅ ขึ้นชื่อให้ฤๅชา

[​IMG][​IMG]

ตะกรุด เมตตาคู่จาร “นะรับเอา” สายศิลปิน แช่ในน้ำมัน ผูกรัดมัดสวาทบาดจิตผสมน้ำมัน นะ ด. ดัน ดี นะ ปะ ฉะ ดะ ดัน โดน ประสาทพรประกอบ “นะหน้าทองสายศิลปิน” ฤ ฤๅ ขึ้นชื่อให้ฤๅชา

ให้บูชา ๒,๑๔๐ บาท + ค่าส่ง ๖๐ บาท

ตะกรุดเมตตาคู่แช่น้ำมัน อยู่ในรูปทรงกระบอก สูงประมาณ ๕ เซนติเมตร กว้าง ๑.๕ เซนติเมตร ด้านนอกถูกเลี่ยมไว้อย่างประณีตสวยงาม ด้านบนหัวท้ายเป็นพลาสติกสีม่วง(สีม่วงทุกชิ้น) ใส่ห่วงไว้สำหรับพกติดตัวได้เลย ด้านในรองไว้ด้วยแผ่นรองกันกระแทกขวดสีแดงป้องกันการกระทบกระเทือน ตัวขวดเป็นขวดใสแปะด้วยยันต์ นะหน้าทองสายศิลปิน ฤ ฤๅ ขึ้นชื่อให้ฤๅชา สมบูรณ์พูนสุข (ชิ้นใดที่ยันต์ดูลบเลือนไม่ต้องกังวลใจ เนื่องจากพลังงานอยูที่แผ่นสติกเกอร์ ไม่ได้ขึ้นอยู่กับสิ่งที่ตาท่านมองเห็น ) ด้านในขวดบรรจุตะกรุดเมตตาคู่จาร “นะรับเอา” สายศิลปิน แช่ในน้ำมันสุดยอดเมตตาผูกจิต สายศิลปิน ผสมน้ำมัน นะ ด. ดัน ดี นะ ปะ ฉะ ดะ ดัน โดน และทองคำเปลว เลียมเรียบร้อยอยู่ในรูปแบบพร้อมใช้

ตัวตะกรุดเมตตาคู่นี้ทำจาก ตะกั่วเถื่อนบริสุทธิ์ขนาด ๑ นิ้ว คูณ ๑ นิ้ว โดยนำเข้าอุโบสถสังฆกรรมปาฏิโมกข์ประชุมสงฆ์ ๓๒ รูป เพื่อขออำนาจบารมีคณะสงฆ์และพลังงานบริสุทธิ์แห่งการสำรวจศีล เสร็จแล้วทำวัตรสวดมนต์ ๑๒ ตำนาน และ ธัมจักรกัปปวัตนสูตร ขณะสงฆ์สาธยายพระปริต พ่อครูพระอาจารย์ศิริพงศ์ จาร "นะรับเอา" สายศิลปินซึ่งดีทางเมตตามหานิยมให้มีฅนอุปถัมภ์ค้ำชู เป็น นะรับเอาซึ่งสิ่งดีๆทุกสิ่ง เรียกโชคลาภเงินทอง ความผูกพันให้มีผู้ฅนมาอุปถัมภ์ค้ำชูเกื้อหนุนตัวเราให้ก้าวหน้า สู่ความเจริญรุ่งเรือง เป็นนะฝ่ายเมตตาล้วนๆ
    เมื่อจารเสร็จ จึงแช่ในน้ำมันสุดยอดเมตตาผูกจิต สายศิลปิน ผสมน้ำมัน นะ ด. ดัน ดี นะ ปะ ฉะ ดะ ดัน โดน น้ำมัน นะ ด. ดัน ดี นะ ปะ ฉะ ดะ นี้ เกิดจากยันต์คู่ ๒ ตัว คือ ยันต์ นะ ด. ดัน ดี (ยันต์ตัวผู้) และยันต์ นะ ปะ ฉะ ดะ (ยันต์ตัวเมีย) เป็นเมตตามหานิยมชนิดสุดยอดที่สุด ยันต์คู่ ๒ ตัวนี้เรียกได้ว่าเป็นสุดยอดของเมตตา ผูกจิตผูกใจดึงดูด โชคลาภ อย่างคาดไม่ถึง เมื่อบรรจุตระกรุดและน้ำมัน เรียบร้อย จึงลงผสมคละเคล้าลงทองคำเปลวบริสุทธิ์เพื่อเพิ่มธาตุแห่งความสำเร็จนำเงิน ทองมาแก่ผู้บูชา เสร็จแล้วจึงอุดด้วยเทียนปากหงส์ ซึ่งได้จากพระราชพิธีตรียัมปวาย ผู้ทีรู้จะทราบกันดีว่าเด่นเรื่องเจรจามาก สุดท้ายจึงปิดขวด แล้วพ่อครูจึงประสาทพรประกอบ “นะหน้าทองสายศิลปิน” ฤ ฤๅ ขึ้นชื่อให้ฤๅชา ด้วยตนเองทุกขวด เมื่อประกอบพิธีการบรรจุเรียบร้อย จึงนำไปบริกรรมคาถา กว่าครึ่งเดือนจึงนำมาทำพิธี ศุกร์ที่ ๒๔ กุมภาพันธ์ พ.ศ.๒๕๕๕ ขึ้น ๓ ค่ำ เดือน ๔ ปีเถาะ
    เวลา ๐๐.๓๐ น. – ๐๒.๓๐ น. ปลอด – อธิบดี – ราชาฤกษ์ ศุกร์เสน่หาเคล้าอังคาร อาทิตย์คู่เสาร์ พุธพฤหัสสัมพันธ์เดชขึ้นเด่นเป็นประธาน

ตั้งพิธีฮินดูพราหมณ์ สาธยายมนต์ พลีต่อองค์อรรธนารีศวรเพื่อประสิทธิมหามงคล สมปรารถนากับผู้พกพาใช้

เรียกได้ว่าตระกรุดนี้นั้นครบทุกด้านทั้งเรื่องเมตตา เจรจา โชคลาภ ชื่อเสียง เงินทอง ซึ่งท่านตั้งใจมอบให้แก่ผู้บูชาได้นำไปใช้ให้เป็นมหามงคล ดำเนินชีวิตในสภาวะปัจจุบันอย่างสำเร็จและสมปรารถนา

นาย วีระ อริยโชติ
    โทร 0819089996

ค่าส่ง 50 บาทครับ
    รับประกันแท้ 100%

3. ariyachot

บางท่านถามว่าทำไมวัตถุรูปเคารพของพ่อครูพระอาจารย์ศิริพงศ์ ถึงราคาสูงกว่าของที่อื่น จึงขอนำบทความที่ท่านเคยพูดไว้ให้ทุกท่านได้อ่านกันครับ

ทำไมหัวโขน บางแห่ง ถึงมีราคา 60,000.-บาท
    หัวโขนวัดราชนัดดา 2,500.-บาท คนไม่ซื้อ
    อยากได้หัวโขน 60,000.-บาท
    สมมุติเธออยากทำหัวโขนสักหัว ไปไว้ในบ้าน
    เธอต้องเอา วัน เดือน ปีเกิด ชื่อ นามสกุล และบ้านเลขที่
    มาให้ แล้วก็จะต้องตั้งเครื่องสังเวย พร้อมเครื่อง....
    บอกกล่าวเทพยดา ว่า บัดนี้ บุคคลชื่อนี้ นามสกุลนี้
    ต้องการสร้างศีรษะพ่อครู ไปประดิษฐาน ณ บ้านนี้
    เพื่อเป็นขวัญและกำลังใจ ให้ผู้อยู่อาศัย ในบ้านเลขที่นี้
    ให้สิ่งศักดิ์สิทธิ์ท่านพิจารณาว่า
    คนๆนี้ควรจะได้ ลักษณะรูปลักษณ์ ของพระฤๅษีพระองค์ใดอยู่ที่บ้าน
    ด้วยการแฝงมือก็ตาม ด้วยการแฝงความคิด ก็ตาม แฝงจิตวิญญาณก็ตาม
    แล้วกำหนดจิตถึงพระฤๅษีองค์นี้ ที่เหมาะกับคนดวงนี้ บ้านหลังนี้
    จากนั้นจึงจะเอาดิน ซึ่งปราศจากซากสัตว์ มาปั้น เสร็จแล้ว ก็เอากระดาษ
    สีน้ำตาลมาลงอักขระ ๙ ตัว เกี่ยวกับเมตตา มหานิยมและคุ้มครองป้องกัน
    แล้วเอาไปสวดมนต์ นำมาปิดที่หุ่นพระฤๅษี จนครบขั้นตอนที่จะปิดเสร็จ
    รอเวลาให้แห้ง แล้วตั้งเครื่องสังเวย บอกกล่าว ขอขมา
    เพราะต้องผ่าท้ายทอย เปิดออก เมื่อเชิญจิตวิญญาณแล้ว
    ไม่ขอขมา จะผ่าได้อย่างไร
    พอเย็บหุ่นเสร็จ เตรียมจะปั้นหน้า เน้นลาย จมูก คิ้ว คาง ตา ปาก หู
    ก็ต้องตั้งเครื่องบอก สวดอาการ ๓๒
    ผงที่จะใช้ปั้น คือไม้จันทน์หอม ไม้จันทน์หอม คือไม้กฤษณา
    ที่เขาใช้แกะหีบศพเผาพระราชชนนี ซื้อมาเป็นกิโล แล้วจ้างเขาบด
    เป็นไม้หอม ไม่ใช่เศษดินธุลีปั้น
    ปั้นเสร็จ ขัดแต่งเรียบร้อย จะปิดทองเขียนลาย
    ตั้งเครื่องสังเวย บอก อีก แล้วพอเขียนลายเสร็จ
    จะเขียนแววตา ตั้งเครื่อง อีกหน
    เมื่อทำเสร็จแล้ว ตั้งเครื่องอีกครั้งหนึ่ง
    เพื่อประสิทธิ์ประสาทให้เธอ ผู้ที่จะรับไปเป็นกรรมสิทธิ์
    มันแพง แต่บรรจุไปด้วยพลังงาน

4. ariyachot

จากบทความข้างต้นจะพูดถึงการทำศรีษะโขน การทำวตถุมงคลของท่านแต่ละชิ้นแต่ละรุ่นก็จักเป็นเช่นกัน "มันแพง แต่บรรจุไปด้วยพลังงาน"

5. dragon one

dragon one สมาชิก

2 มิถุนายน 2012
    คุณวีระ
    ขอทราบราคา "ชูชกรุ่นเศรษฐีเสพสมบรมสุข" ด้วยครับ มีรูปมั้ยครับ

6. jaroenkun

jaroenkun เป็นที่รู้จักกันดี

13 พฤษภาคม 2012
    ขอทราบ ค่าบูชา ชูชกรุ่นเศรษฐีเสพสมบรมสุข ด้วยครับ ขอบคุณครับ

7. วรัท

ได้รับวัตถุมงคลครบถ้วนแล้วครับ...ขอบคุณครับ

8. ariyachot

jaroenkun dragon one ส่งข้อมูลไปที่ข้อความส่วนตัวเรียบร้อยครับ

9. player_korn

player_korn Active Member

18 พฤศจิกายน 2011
    ขอ พี่ ariyachot ช่วยแนะนำด้วยครับ ถ้าผมจะบูชา ชุดดังต่อไปนี้
    1.พระพิราพ เนื้อโลหะพิเศษ หลังศรีษะพ่อแก่ฤๅษีพระภรตมุนี
    2.เหรียญหล่อพ่อครูฤๅษีหันข้างหลังตะโพนเนื้อนวโลหะพิเศษ
    3.พระพิราพรุ่นสมบูรณ์พูนสุข + ตะกรุดเมตตาคู่จาร “นะรับเอา” + ลอคเกตย่านาค + ตะกรุดยันต์ยุค8

ชุดใดชุดหนี่งเพียงชุดเดียว เลยอยากให้พี่วีระ ช่วยแนะนำหน่อยครับ ว่าุชุดไหนผมควรบูชามากกว่า อยากได้ที่ กันของด้วย ไล่ผีด้วย โชคลาภ เมตตา เสน์ การเงิน การงาน

*ตอนนี้ยังเก็บตังได้ไม่เท่าไหร่ รายการที่ 1 หรือ รายการที่ 2 คงยังไม่มีปัญญาบูชา ถ้าจะบูชาคาดว่าน่าจะเก็บได้เมื่อถึงปลายเดือนสิงหา ส่วนรายการที่ 3 สิ้นเดือนนี้ก็คงจะบูชามาก่อนบางส่วน

แก้ไขครั้งล่าสุด: 21 มิถุนายน 2012
  10. ariyachot

หากดูทั้ง 3 ชุด ก็จะดีเหมือนกันหมด แต่หากให้แนะนำชุดใดชุดหนึ่งเอาแบบครบเครื่องและสะดวกในการพกพาสำหรับผู้ที่ไม่ชอบพกพาวัตถุมงคลที่ขนาดใหญ่ ผมแนะนำรายการที่3 ครับ
    พระพิราพรุ่นสมบูรณ์พูนสุข + ตะกรุดเมตตาคู่จาร “นะรับเอา” + ลอคเกตย่านาค + ตะกรุดยันต์ยุค8

อธิบายรายละเอียดตามนี้ครับ
    - ตะกรุดยันต์ยุค8 อันนี้พ่อครูบอกเองเลยว่าให้พกติดตัวเอาไว้อย่าให้ขาด สำหรับเอาไว้ปกป้องคุ้มครองป้องกันสิ่งที่ไม่ดีหรือเหตุการณ์ที่ไม่ดีรวมถึงอื่นๆแล้วแต่อธิษฐานได้ครับ นอกจากนี้แล้วตระกรุดนี้ยังเล็กและพกติดตัวง่ายด้วยสำหรับผู้ที่ไม่ชอบพกพาวัตถุมงคลที่ขนาดใหญ่
    -ตะกรุดเมตตาคู่จาร “นะรับเอา” มาทางด้านเสน่ห์เมตตาไม่ว่าจะเป็นเรื่องเมตตาจากผู้ใหญ่ ผู้ร่วมงานและคู่ค้าจากธุรกิจ รวมถึงเสน่ห์จากเพศตรงข้าม จากน้ำมันนะด ดันดี นะปะฉะดะ แถมยังมีเรื่องเกี่ยวกับโชคลาภการงานการเงิน จากยันต์นะรับเอาและยันต์นะฤาชามที่ให้คุณทางด้านชื่อเสียงในกิจการการงานที่เราทำอีกด้วย
    -ลอคเกตย่านาคและพระพิราพรุ่นสมบูรณ์พูนสุข นับว่า วัตถุมงคล2รุ่นนี้ มีประสบการณ์สูงและดีมากๆจากการคุ้มครองขององค์พระพิราพ และ คุณย่านาค ได้นำความปราถนามาสู่ผู้บูชามานักต่อนักแล้ว

11. Vetsuwan

Vetsuwan สมาชิก

19 พฤษภาคม 2012
    ราคาเส้นละเท่าไหร่ครับ ขอรายละเอียดด้วยครับ ที่เห็นในรูปมีเส้นที่คอพระพิราพเป็นเส้นสั้น และที่ไหล่เป็นเส้นยาว ขอบคุณครับ

12. ariyachot

ไม่มีให้บูชาแล้วครับ ถ้ามีจะแจ้งอีกครั้งนะครับ

13. ariyachot

จากที่หลายท่านได้บูชากันไปแล้วกับสีผึ้งเทียนมทรีหรือน้ำมันผูกรัดมัดสวาทบาดจิตและวัตถุมงคลเมตตาอื่นๆ เตรียมพบกับ
    สุดยอดเสน่ห์เมตตาน้ำมันสายศิลปิน น้ำมันนะหน้าทองมัดสวาทบาดจิตสมบูรณ์พูนสุข พรุ่งนี้สามทุ่ม มีจำนวนจำกัด

14. ลูกยักษ์

ลูกยักษ์ Active Member

จองล่วงหน้าครับ หนึ่งชิ้น

15. ฅนละคร

ฅนละคร สมาชิก

รอติดตามชมอย่างใจจดใจจ่อครับคุณวีระ
    :cool::cool:

16. ariyachot

สุดยอดเสน่ห์เมตตาน้ำมันสายศิลปิน รุ่นสมบูรณ์พูนสุข น้ำมันผูกรัดมัดสวาทบาดจิต+นะหน้าทองสายศิลปิน
    พ่อครูพระอาจารย์ศิริพงศ์ ครุพันธ์กิจ

[​IMG][​IMG][​IMG]

หลังจากที่ไม่ได้นำเสนอวัตถุมงคลทางด้านเมตตามาระยะหนึ่ง วันนี้ได้นำน้ำมันเมตตาสายศิลปินมาเสนอ น้ำมันนี้ทุกท่านที่มี
    น้ำมันผูกรัดมัดสวาทบาดจิต อยู่แล้วคงดูคุ้นๆกัน ใช่แล้วครับนั่นก็คือน้ำมันผูกรัดมัดสวาทบาดจิตนั่นเอง แต่นอกจากน้ำมันเมตตาที่ทุกท่านได้มีประสบการณ์มาแล้วนั้น ยังเพิ่มประจุพลังงานเสน่หเมตตาโชคลาภของ นะหน้าทองสายศิลปิน เข้าไปอีกด้วย โ ดย นะหน้าทองสายศิลปิน นี้จะเป็นเมตตามหานิยมแก่ผู้บูชาให้บุคคลทั้งหลาย เป็นที่รักแก่ผู้ใหญ่เข้าหาเจ้านาย ได้รับความอุปถัมภ์ค้ำชู ช่วยทำมาค้าขายดีคล่องตัวการงานเจริญรุ่งเรืองประสบความสำเร็จในอาชีพของตนผูกจิตผูกใจคนนำมาซึ่งเงินทองและโชคลาภ และ ยังเป็นเสน่ห์เมตตาแก่เพศตรงข้ามอีกด้วย
    นอกจากนี้ที่ขวดยังแปะด้วยยันต์ นะหน้าทองสายศิลปิน ฤ ฤๅ ขึ้นชื่อให้ฤๅชา สมบูรณ์พูนสุข เป็นตบะเดชะทำให้คนเชื่อฟังอยู่ในอำนาจมีสง่าราศรียามเข้าสังคม

ส่วนผสมของน้ำมันนี้มีแต่ว่านที่เป็นมงคลทั้งสิ้นไม่มีชิ้นส่วนผงพลายครับเป็นว่านทางพุทธคุณท้งสิ้น โดยน้ำมันนี้สร้างจาก น้ำมันแช่กาฝากรัก กาฝากมะรุม กาฝากกาหลง กาฝากมะยม ยอดรัก ยอดสวาท ยอดกวางหีแฉะ ดอกทองร้อยชู้ ซึ่งเป็นมวลสารที่ทางพ่อครู เก็บไว้ไม่ต่ำกว่า ๑๐ ปี หลังจากพ่อครูได้ทำการบรรจุน้ำมันใส่ขวดเองทุกขวด และ ได้ทำพิธีบอกกล่าวครูบาอาจารย์แล้ว ผมเชื่อว่าหากใครได้น้ำมันนี้ไปจะสามารถดึงดูด โชคลาภเงินทอง รัดสวาทบาดจิต ผูกพันคนได้ตามที่ต้องการอย่างแน่นอน

สำหรับชายหนุ่มเจ้าสำราญ หากไม่คิดจะเลี้ยงดูขอย้ำว่าอย่านำไปป้ายใครนะครับ เนื่องจากมีผู้ไม่ฟังคำเตือนนำไปทดลองใช้แล้วไม่สามารถถอนตัวได้จริงๆ

ให้บูชาเพียง 800 บาท

นาย วีระ อริยโชติ
    โทร 0819089996

ค่าส่ง 50 บาทครับ
    รับประกันแท้ 100%

มวลสารในน้ำมันที่พ่อครูแช่น้ำมันเก็บไว้ไม่ต่ำกว่า ๑๐ ปี กาฝากมะรุม กาฝากรัก กาฝากมะยม กาฝากกาหลง

แก้ไขครั้งล่าสุด: 24 มิถุนายน 2012
  17. Vetsuwan

น้ำมันนะหน้าทองมัดสวาทบาดจิตสมบูรณ์พูนสุข ราคาเท่าไหร่ครับ

18. Vetsuwan

ขอสั่งจอง 1 ขวดครับ พรุ่งนี้โอนเงินให้ครับ

19. วรัท

จอง 2 ขวด ถ้าโอนเงินแล้ว จะแจ้งหน้ากระทู้ครับ

20. ariyachot

[​IMG][​IMG]
    ขอบารมี องค์ปู่พระพิราพ องค์พ่อแก่ และองค์พระปรฅนธรรพ ให้ผู้นำไปบูชาพบแต่ความสุขสำเร็จตามจิตปราถนา เปิดโชคเปิดลาภให้แก่ผู้บูชาครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้