((((ปิดแจกชั่วคราวปู่ไม่อยู่ไปฝั่งลาว))))เเจกตระกุดผงสุดยอดมวลสารโดยปู่อ้วนผีกองกอย

ในห้อง 'แจกฟรี แต่มีค่าส่ง' ตั้งกระทู้โดย ผีกองกอย, 5 ตุลาคม 2011.

1. ไร้หนทาง

ไร้หนทาง เป็นที่รู้จักกันดี

21 ธันวาคม 2012
    ส่วนในภาพผมจะเเจ้งอีกทีว่าจะเเจกเมื่อไร ผมกำลังเดินทางไปอันเชิญท่านมานะครับจะนำมาเเจกกันนะครับ เอาไว้บูชาสักกระกันในบ้านครับผม
    ทีบ้านผมมีเยอะมากเเล้วเเต่พระท่านขอไปลงองค์พระเเล้ว กำลังจะไปเอามาใหมครับ
    ประมาณน่าจะ1-2อาทิตย์ครับ ทีจะกลับมานะครับ มันเดินเข้าไปไกลครับ ในป่าลึกถ้ำ มรกต ครับ ไปกับฤษีสอง ท่านเเละพระอาจารย์อีกหกท่านด้วยกันครับ ผมเอากล้องโทรศัพท์
    ถ่ายไม่ค่อยชัดเท่าไร

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 23 ธันวาคม 2012
  2. ติงติง

ติงติง เป็นที่รู้จักกันดี

คิดถึงท่านปู่ตลอดค่ะ
    เมื่อทราบว่าท่านอุปสมบทแล้วก็รู้สึกปิติไปกับท่านด้วยค่ะ
    สาธุ สาธุ สาธุ

3. ไร้หนทาง

ไร้หนทาง เป็นที่รู้จักกันดี

21 ธันวาคม 2012
    ใครจะเอาว่าน ผีเสือเหลืองกับขาวไปปลูกกันบ้างใหมครับ
    มันมีชื่อหลายอย่างนะครับ ว่านอีแปะ โยนี ผีเสือ ว่านเมตตา เเล้วเเต่จะเรียกกันนะครับ
    พอดีผมได้เอาลงมาจากวัดสวนหินผานางคอยนะครับ เอามาเยอะทีเดียว มาบดเเล้วผสมสร้างเป็นนางกวัก ให้หลวงปู่ทีอยุธยาปลุกเสกเเล้วเเจกในวัดท่านนะครับผมเลยเอามาเยอะจัด ไปหน่อย ใครชอบแบ่งๆๆๆกันไปปลูกได้นะครับ หัวว่านมันอยู่ทนครับนานครับไม่ตายง่ายๆๆ เเอบๆๆมาเเจกในกระทู้หลวงปู่นี้เเละครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

4. kang_som

kang_som เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุโมทนาครับ ผมเองก็ติดตามคุณปู่ ซึ่งตอนนี้ต้องเรียกว่าหลวงปู่แล้ว ขออนุโมทนากับหลวงปู่ด้วยครับ และขอขอบคุณ ท่านไร้หนทาง ที่นำข่าวมาบอกครับ

5. Palilai

Palilai เป็นที่รู้จักกันดี

รับทราบค่ะ อนุโมทนาด้วยนะคะ

6. ในนภา

ในนภา เป็นที่รู้จักกันดี

30 สิงหาคม 2011
    คิดถึงหลวงปู่จังครับ ขออนุโมทนาในธรรมของท่านด้วย สาธุ