บุญบูชารูปหล่อหลวงพ่อสิริ สิริวัฒฑโน ขนาด5 นิ้ว1นิ้วเหรียญเสมา รายได้สร้างพระP.41

ในห้อง 'พระพุทธรูป - วิหารทาน - สิ่งก่อสร้าง' ตั้งกระทู้โดย guawn, 24 พฤษภาคม 2012.

1. นว

นว เป็นที่รู้จักกันดี

21 สิงหาคม 2006
    ขอร่วมบุญจองพระสมเด็จ อ.ชาญณรงค์ 1 องค์ครับ

2. Tura

Tura เป็นที่รู้จักกันดี

เรียนอ.จเรไม่ทราบว่า ผมจะขอเป็นเจ้าภาพสร้างห้องนำ้ได้ไหมครับ

3. อาณัติ

อาณัติ เป็นที่รู้จักกันดี

ขอโมทนาในบุญกุศลกับ อ จเร คุณกวงและทุกๆท่าน

ขอพระคะแนนเผื่อผมสัก ๑ องค์นะครับ จะให้แม่บ้านติดตัวเช่นกันครับ ขอบคุณครับ

4. Akanant

Akanant เป็นที่รู้จักกันดี

หากมีพระหลวงพ่ออภิชิโต พิมพ์คะแนนและนางพญา ผมขอจองร่วมทำบุญ สามองค์นะครับ ผมจะให้ลูกสาวสองคนและแม่บ้านครับ

ขอบพระคุณครับ
    เอก

แก้ไขครั้งล่าสุด: 21 สิงหาคม 2012
  5. ทีฆา

ทีฆา เป็นที่รู้จักกันดี

ผมโอนเงินแล้วนะครับ จำนวน 2,050บาท
    รายละเอียดตามในรูปเลยครับ
    ส่วนที่อยู่จะ pm ไปครับ

ขออนุโมทนาบุญทุกท่านครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      115 KB
      เปิดดู:
      45
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 21 สิงหาคม 2012
  6. nopsena

nopsena เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤษภาคม 2010
    เหรียญเบญจพิทักษ์และสมเด็จคะแนนให้ร่วมทำบุญ เท่าไรครับ
    ขอบคุณครับ

7. เทพสิริ

เทพสิริ เป็นที่รู้จักกันดี

12 สิงหาคม 2012
    ขอร่วมทําบุญ จองพระสมเด็จหลวงพ่ออภิชิโต 1 องค์ จะโอนเงินวันอาทิตย์ที่ 26 ส.ค นี้ได้ไหม

8. บุญเก่า

บุญเก่า เป็นที่รู้จักกันดี

22 กุมภาพันธ์ 2012
    แจ้งเรื่องพระคะแนนครับ

ผมต้องขอโทษและกราบขออภัยจริง ๆ ครับเรื่องพระคะแนนผมจะเล่าให้ฟังเป็นเพียงแรงอธิฐานที่ผมมีให้คุณเอกกรถ้าผมอธิฐานได้ผมจะให้แต่ผมได้มา 2 องค์ จึงต้องให้คุณเอกกรตามสัจจะที่ให้ไว้สิ่งที่อัศจรรย์ สำหรับเรื่องพระคะแนนครับ ส่วนเรื่องเหรียญบูชา 3200 บาท ครับ( ส่วนเรื่องห้องน้ำห้องส้วมคุณโด่งจะร่วมอนุโมทนาบุญผมขอชื่อครอบครัวของคุณโด่งด้วยครับที่จะร่วมเป็นเจ้าภาพห้องน้ำห้องส้วม จะนำชื่อขึ้นป้ายอนุโมทนาบุญครับ จึงขอขอบพระคุณมา ณ โอกาสนี้ด้วยครับ ) สาธุ เรื่องพระคะแนนถ้าได้มาจะนำมาให้บูชาครับ( คุณโด่งอ่านข้อความแล้วโทรหาผมด้วยครับ
    (081- 991822 ) ( 080 - 4509362)

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 สิงหาคม 2012
  9. ekkorn9

ekkorn9 เป็นที่รู้จักกันดี

เมื่อสักครู่ ผมโอนเงินให้เรียบร้อยแล้วนะครับอาจารย์ กราบขอบพระคุณเป็นอย่างสูง
    ขออำนาจแห่งคุณพระพุทธ อุปสรรคใดที่มี ขอให้กลับร้ายกลายเป็นดี ด้วยเทอญ สาธุ ๆ ๆ

10. บุญเก่า

11. knurack

knurack เป็นที่รู้จักกันดี

แจ้งโอนเงินครับ
    ผมขอร่วมบุญพระสมเด็จหลวงพ่อชาญณรงค์ เพิ่มอีก 1 องค์ รวมเป็น 2 องค์นะครับ
    และได้โอนเงินร่วมทำบุญแล้ว วันนี้ 22/8/55 15:28 น. 2,050.14 บาท

12. kwok

kwok เป็นที่รู้จักกันดี

ร่วมบุญครับขอบูชา พระสมเด็จ อ.ชาญณรงค์ 2องค์

13. อาณัติ

อาณัติ เป็นที่รู้จักกันดี

ขอโมทนา...........

ศรัทธาถึง พระท่านเลือกเจ้าของนะครับ

ถ่ายรูปมาลงให้ชื่นชมด้วยนะครับ แต่ในใจลึกๆของผม คิดว่าพระคะแนนยังเหลือ..

14. ครุฑยุดนาค

ครุฑยุดนาค เป็นที่รู้จักกันดี

25 มิถุนายน 2012
    ขอโทษนะครับ..เพิ่งเข้ามา..ไม่ทราบยังสามารถร่วมทำบุญพระสมเด็จ(แก่มวลสาร)หลวงพ่อชาญณรงค์ทันไหมครับ..ถ้าทันขอจอง 2 องค์ครับ..พรุ่งนี้จะโอนเงินร่วมบุญให้ครับ..ถ้าไม่ทันก้อไม่เป็นไรครับ ยังไงก้อแจ้งเบอร์บัญชีด้วยครับ..จะโอนเงินร่วมทำบุญด้วยครับ

ขอบคุณครับ

15. nopsena

nopsena เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤษภาคม 2010
    ร่วมบุญครับขอบูชา พระสมเด็จ อ.ชาญณรงค์(แก่มวลสาร) 1องค์ครับ

16. บุญเก่า

รับทราบการจองครับ อ.จเร

17. บุญเก่า

รับทราบครับ อ.จเร

18. บุญเก่า

รับทราบครับ อ.จเร

19. บุญเก่า

เรียนผุ้ร่วมบุญครับ

ท่านผู้ที่ได้จองพระของพระอาารย์ชาญณรงค์ อภิชิโต และพระ สมเด็จวังหน้า ไว้นั้นและได้โอนปัจจัยมาแล้วนั้น( คุณโด่งปัจจัยเข้าเรียบร้อยแล้วครับ
    ขออนุโมทนาบุญอย่างสูงครับ) กรุณาแจ้งที่อยู่ด้วยครับตอนนี้กำลังดำเนินการเริ่มจัดส่งครับส่วนเรื่องพระของท่านพระอาจารย์ชาญณรงค์นั้นยังมีให้บูชาแต่ไม่มากพร้อมเหรียญเบญจพิทักษ์ที่ได้มาพร้อมกันและพระสมเด็จวังหน้าที่ผู้มีจิตศรัทธามาร่วมบุญสร้างห้องปฏิบัติธรรมครับ
    ส่วนคุณโด่งขออนุโมทนาบุญเป็นอย่างสูงยิ่งที่ได้เป็นเจ้าภาพสร้างห้องน้ำห้องส้วมให้กับผู้ปฏิบัติธรรมถื่อเป็นบุญยิ่งมหาศาล เพราะได้สร้างห้องน้ำห้องส้วมให้ปลดทุกข์กันและถือเป็นบุญทานมหาศาลจึงขออนุโมทนาบุญมากับท่านด้วยเป็นอย่างสูงยิ่งขอให้ท่านและครอบครัวของท่านจนถึงญาติของท่านบุคคลที่มีบุญคุณกับท่านและบุคคลที่ท่านนับถือนี้จงประสพแต่ความสุขความเจริญก้าวหน้าในชีวิตการทำงานทำอะไรทุกสิ่งทุกอย่างอย่าได้มีอะไรติดขัดจงประสพผลสำเร็จทุกประการกับขอให้ศัตรูหมู่มารของท่านจงแพ้ภัยและขอให้เจ้ากรรมนายเวรของท่านจงรับรู้และรับผลบุญทานบารมีที่ท่านได้กระทำลงไปนี้ทุกเจ้ากรรมนายเวรด้วยและกับส่งผลบุญนี้ให้คุณโด่งและครอบครัวทั้งคุณบิดามารดาครูบาอาจรย์ของท่านพี่น้องของท่านบุตรบริวารของท่านจง เจริญสุข เจริญยิ่ง เจริญดี เจริญเร็ว เจริญรุ่งโรจน์ เจริญในธรรม เหมือนดังได้แก้วสารพัดนึกด้วยเทอญ

20. ครุฑยุดนาค

ครุฑยุดนาค เป็นที่รู้จักกันดี

25 มิถุนายน 2012
    เรียน อ.จเร....

เบอร์บัญชีที่จะโอน ตามที่ หน้า 1 ใช่ไหมครับ..แล้วค่าโอนพระสมเด็จ ลพ.ชาญณรงค์ องค์ละ 1,000 บาท ใช่ไหมครับ

ส่วนที่อยู่..เดี๋ยววันนี้โอนแล้วจะมาโพสต์แจ้งให้ทราบนะครับ..ขอบคุณครับ