ตามหาคุณยายที่รักคะ

ในห้อง 'จักรวาลคู่ขนาน' ตั้งกระทู้โดย PPPP, 9 มกราคม 2005.

1. paang

paang เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    อ้าว ......เข้ามาก็เจอคาถาลงคานพอดีเลย
    อึ้ง................
    อันนี้คงไม่เหมาะกับเรามั้งงงง....อ้นว่าป่ะ

2. Kamen rider

Kamen rider เป็นที่รู้จักกันดี

21 กันยายน 2004
    3

<embed language="-1" src="http://palungjit.org/attachment.php?attachmentid=22247>ศุ บุญเลี้ยง - กางปีก.mp3" width="310" height="64" autostart="1" showcontrols="true" showstatusbar="true">

HTML:

<embed language="-1" src="http://palungjit.org/attachment.php?attachmentid=22247>ศุ บุญเลี้ยง - กางปีก.mp3" width="310" height="64" autostart="1" showcontrols="true"  showstatusbar="true">

แก้ไขครั้งล่าสุด: 13 กรกฎาคม 2005
  3. Kamen rider

Kamen rider เป็นที่รู้จักกันดี

3
    (bb-flower ............รู้นะ ว่า ใคร อิ อิ อิ

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR><TD class=tcat colSpan=2>Currently Active Users Viewing This Thread: 2 (1 members and 1 guests) </TD></TR><TR><TD class=alt1 colSpan=2>Kamen rider </TD></TR></TBODY></TABLE>

4. paang

1
    <TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR><TD class=tcat colSpan=2>Currently Active Users Viewing This Thread: 3 (1 members and 2 guests) </TD></TR><TR><TD class=alt1 colSpan=2>paang </TD></TR></TBODY></TABLE>

ไม่รู้ว่าใคร??? แต่ก็ดีใจค่ะ ที่มีเพื่อนมาด้วย
    ไม่เหงาดี ...ชอบฟังเพลงค่ะ เพลงเพราะดี...
    ตอนนี้อากาศดีมากเลย เหมือนฝนกำลังจะตก
    ท้องฟ้ามองแล้วเศร้า ๆ ยังไงไม่รู้
    คิดถึงยายเอื้อมจังเลย..

5. zipper

zipper เป็นที่รู้จักกันดี

24 กันยายน 2004
    หุหุ ที่ที่แป้งอยู่ฟ้าครึ้ม ที่นี่ฝนตกอย่างแรง ตอนมาทำงานเสื้อกางเกงเปียก กำๆ

6. paang

1
    <TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR><TD class=tcat colSpan=2>Currently Active Users Viewing This Thread: 2 (2 members and 0 guests) </TD></TR><TR><TD class=alt1 colSpan=2>paang, แพร </TD></TR></TBODY></TABLE>

ที่แป้งตอนนี้ฝนกำลังตก รู้สึกดีจังนั่งมองฝน
    คุณซิปโดนฝนบ้างก็ดีนะคะ สดชื่นดี
    แต่อย่างนั่งตากแอร์นะคะ ดื่มน้ำร้อน ๆ ด้วย
    อย่าดื่มน้ำเย็น เดี๋ยวจะเป็นหวัดนะจะบอกให้

7. DevilBitch

DevilBitch เป็นที่รู้จักกันดี

ร้อนมากที่สวีเดนเมื่อคืนเหงื่อแตกเรย เวบอืดไหม มันส่งผ่านบ้างไม่ผ่านบ้าง

ชินไหม? ชินแระ...

8. ไอ้ใบ้

ไอ้ใบ้ เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีครับ

9. DevilBitch

สวัสดีค่ะ วันนี้ไม่มีคนมาสวัสดีแทน...555... ไปคนเมืองบัวมาค่ะ ลบของมดตะนอยต่อยเจ็บหมดแล้วค่ะที่นั่นน่ะ ยายผีป่าก้อคุยไว้ออกดี้ดี อิอิ ซะบ่มีเรย...

10. ไอ้ใบ้

ผมยอมใจพระราหูแล้วครับ คนอะไรใจเย็นจริงๆ (สำหรับผมนะ).... สวัสดีทุกๆคนด้วยครับ แก๊งส์ตามยาย จริตใครจริตมัน ช่างเถิดครับ รักดีหามจั่วรักชั่วหามเสา ใครคิดอย่างไรช่างเขาครับ ดูที่เจตนาก็พอ...รักษาสุขภาพนะครับ ก่อนเดินทางไปทำมาหากิน เอาใจช่วยยายกับครอบครับที่น่ารักนะครับ...

11. KomAon11

KomAon11 เป็นที่รู้จักกันดี

เย้ย..ปล่อยตามธรรมชาติดีกั่ว...

12. KomAon11

KomAon11 เป็นที่รู้จักกันดี

อยู่ที่หอผมนะ..เย็นสบาย จนถึง หนาว..

13. prarahu

prarahu เป็นที่รู้จักกันดี

คุณหนุ่มเหลือน้อยผมใจเย็นเรื่องอะไรหรือครับ คุณไม่เคยพบผมคุณไม่รู้หรอกว่าผมเป็นยังไง อย่ามองผมด้วยเปลือกที่คุณเห็นเลย ในโลกแห่งเนตมันจอมปลอมครับ ใครดีกับผมๆก็ดีด้วยคุณถามทุกคนในพลังจิตดีกว่าว่าผมไปทำให้ใครเดือดร้อนบ้าง ผมเองไม่ใช่คนที่จะตัดสินคนอื่นด้วยกิเลสของตัวเองหรอกครับ คุณพูดออกมาให้ชัดเลยครับว่าผมไปทำอะไรให้คุณคนอื่นมาอ่านไม่รู้เบื้องหน้าเบื้องหลังจะเข้าใจผิด ผมอายุไม่ใช่น้อยมีครอบครัวมีลูกมีธุรกิจที่ต้องทำไม่มีเวลาเข้ามาในบอร์ดแล้วไล่จีบคนนั้นคนนี้สนุกไปวันๆนะครับ ผมมีลูกเมียไม่คิดเรื่องชั่วๆในสมองหรอกครับ คุณไม่สบายใจที่ผมอยู่ในบอร์ดนี้ผมก็โอเค ผมก็ขอลาตามอาจารย์อำนาจไปอีกคน
    สุดท้ายพระพุทธองค์ทรงสอนให้เราอยู่กับปัจจุบันครับไม่ใช่มาหลงภพหลงชาติถึงขนาดคิดจะทำผิดศีลธรรม ไปคิดเอาก็แล้วกันว่ามันผิดหรือมันถูก

14. zipper

zipper เป็นที่รู้จักกันดี

24 กันยายน 2004
    กลัวว่าโดนฝนแล้วจะป่วยหน่ะสิ เค้าว่าละอองฝนเนี่ยตัวดีเลย โดนแล้วจะเป็นหวัดเอา
    แต่อย่านั่งตากแอร์นี่คงลำบากทำงานในห้องแอร์ซะด้วย เนี่ยนั่งซดน้ำแป็ปซี่อยู่ หุหุ ตั้งทิ้งไว้นานจนหายเย็นแระ

15. ไอ้ใบ้

ไปกันใหญ่ ผมหมายถึงคุณชอบมาแซวผมเล่นตอน ผมมาสวัสดีคุณยายครับ แค่นี้เอง เหนื่อยเลย

16. ไอ้ใบ้

ไปกันใหญ่....ผมหมายถึงคุณชอบมาแซวผมเล่นตอน ผมมาสวัสดีคุณยายครับ แค่นี้เอง เหนื่อยเลย

17. DevilBitch

อ้าว ทะเลาะกันเสียแระ อย่าคิดมากนะคะ รักษาน้ำใจกันสิคะ มาคุยกันแบบพี่แบบน้องเหมือนเคยดีกว่านะคะ อย่าคุยแบบกึ่งๆมันจะทำให้เข้าใจกันผิดไปใหญ่ ยายเรื่อมล้าแระ ยิ่งคุยยิ่งเครียด เอาแบบพอหอมปากหอมคอได้ไหมจ๊ะพี่ๆน้องๆเพื่อนๆขา เออ พี่นายหายไปไหนนี่ ขานี้รักยายทะลุมิติเรย อิอิ

18. Kamen rider

3
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

19. ไอ้ใบ้

อย่าคิดมากซิพี่ท่าน ผมเป็นเด็ก ผมต้องรู้จักน้อบน้อมผู้ใหญ่ เห็นพี่ท่านชอบแซวผมเล่น ผมก็หยอกคืนบ้าง แต่ถ้าพี่ท่านโกรธ ผมหนุ่มเหลือน้อยต้อง ขออภัยด้วยความจริงใจ ครับพี่ราหู (bb-flower

20. DevilBitch

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR><TD class=tcat colSpan=2>Currently Active Users Viewing This Thread: 2 (2 members and 0 guests) </TD></TR><TR><TD class=alt1 colSpan=2>DevilBitch, NiNe </TD></TR></TBODY></TABLE>

พี่นายเจ้าขาเขมรขำมดตะนอยต่อยเจ็บหรือขำยายผีป่าเค๊อะ พี่นายไปตามเด็กขี่แมวมาเร้ว ขึ้งงอนไปไหนแระ...