ดูดวงและแนะนำวิธีทำบุญเพื่อปูทางชีวิตในปี 2012 ฟรีค่ะ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย OneLostSoul, 28 ธันวาคม 2011.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. wanakonth

wanakonth เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2009
    แวะมาขอดูบ้างครับ แบบว่าเหนื่อยใจกับคนรักเก่า จะมีคนใหม่เข้ามาไหมครับต้นปีนี้อะ

2. cahwee

cahwee เป็นที่รู้จักกันดี

HAPPY NEW YEAR 2012
    สวัสดีปีใหม่ 2555

ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลาย โปรดดลบันดาลให้ทุกท่าน จงประสบแต่ความสุข ความสำเร็จ สมบูรณ์ พูลลาภ ในสิ่งอันพึงปรารถนา ตลอดไป

สาธุ สาธุ

☆ ★ ☆¸.•°*”˜˜”*°•.¸☆
    ╔╗╔╦══╦═╦═╦╗╔╗ ★ ★ ★
    ║╚╝║══║═║═║╚╝║ ☆¸.•°*”˜˜”*°•.¸☆
    ║╔╗║╔╗║╔╣╔╩╗╔╝ ★ NEW YEAR ☆ 2012 !!
    ╚╝╚╩╝╚╩╝╚╝═╚╝ ♥¥☆★☆★☆¥♥ ★☆

3. OneLostSoul

OneLostSoul เป็นที่รู้จักกันดี

25 กรกฎาคม 2010

อืมมม...
    ถ้ามีคนใหม่เข้ามาจะทิ้งคนเก่าเลยเหรอ??
    ถ้าไม่มีก็ไม่ทิ้งเหรอ??
    ถ้าเข้ากันไม่ได้ ไปกันไม่ไหว.. ไม่คิดจะคุยกันหรือตกลงแยกทางกันด้วยดีเหรอ?
    รอคนใหม่เข้ามาแล้วค่อยทิ้งคนเก่า.. แฟร์กะคนเก่าเหรอ?
    ถ้าเป็นตัวคุณเอง.. โดนแบบนี้บ้าง.. จะโอเหรอ?

ปีนี้ต่อให้มีเข้ามาคุณก็คบกันไม่ได้อยู่ดีค่ะ

4. OneLostSoul

OneLostSoul เป็นที่รู้จักกันดี

สาธุจ้า
    ขอทุกคำอวยพรคืนกลับสู่น้องร้อยเท่าพันทวีเลยนะจ๊ะ ^^

5. OneLostSoul

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้