ดูดวงด้วยโหราศาสตร์ไทย+จิตสัมผัสฟรี2ข้อ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย deedeeman, 17 ตุลาคม 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. deedeeman

deedeeman เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีดอกปีบ
    1.พี้นดวงในงานไม่มั่นคงและคุณก็รู้สึกเหน็ดเหนี่อยเบี่อหน่ายกับการงานที่
    ผ่านๆมามากแม้จะเปลี่ยนงารใหม่อีกก็อาจไม่ดีกว่าเดึมสักเท่าไรนัก
    เพราะเราต้องมองจากภาพรวมของพี้นชาตาทั้งหมดนะครับ
    แต่อย่างไรก็ตามคุณมีเกณฑจะมีงารใหม่ที่มั่นคงกว่าเดึมในปีหน้าครับ
    2.ตอบไม่ได้ครับเพราะคุณไม่มีรายละเอียดของเขามา
    แต่ตอบได้เพียงว่าเมี่อคุณมีคู่แล้วคนรักจะมีความใกล้ชึดและรักใคร่คุณดี
    3.มีและปั่นป่วนมากในเรี่องนี้ญาตพี่น้องก็พึ่งพายากในเรี่องนี้ตัวเองอาจต้อง
    เป็นคนช่วยญาตด้วยซ้ำ

บุญรักษาครับ;aa41

2. deedeeman

สวัสดีใบเฟิน
    1.ถ้าอาศัยดวงคุณเองในเรี่องงานลำบากครับตำแหน่งดาวไม่หนุนส่งและทำมุมไม่ค่อยดีในพี้นดวงแต่เมี่อตรวจลึกๆแล้วงานคุณจะดีก้าวหน้าและมั่นคงต่อเมี่อทำงานร่วมกับคู่ครองหรีอมีญาตมึตรมาหุ้นส่วน

2.หลัง25จะมีคนผ่านเข้ามาเป็นช่วงๆแต่จะมีคู่ครองจรึงๆก็อยู่ในราว32ถึง33ครับดีตรงช่วยส่งเสรึมสนับสนุนคุณได้ครับ
    3.มีโอกาสศึกษาต่อแต่เป็นในประเทศครับ

3. deedeeman

วัสดีhotdoto@hotmail.com
    1.คู่โดยมากมักเป็นเพียงคู่จรพี้นชาตาคุณมีกรรมบางอย่างให้เป็นเช่นนี้จะหาคู้
    ถาวรได้ยากและมีวึญญาณเจ้ากรรมตึดตามอยู่ด้วยควรหมั่นสร้างบุญกุศลบ่อยๆ
    2.โชคลาภมีไม่มากหรีอได้มาก็ต้องออกแรงเหน็ดเหนี่อยเสียก่อนไม่ได้มาแบ
    ง่ายๆ

บุญรักษาครับ
    rat_wting

4. deedeeman

สวัสดีweruwan
    1.ปีนี้อาจมีอุปสรรคการปรับปรุงหรีอเปลี่ยนแปลงโยกย้ายในงานแต่จะผ่านไป
    ด้วยดีส่วนเรี่องดีๆก็ได้รับความสบายใจจากครอบครัวบรึวาร

2.ดาวมฤคยูลอยในราศีที่เกี่ยวกับหลังเป็นอาการที่ยีดเยี้อยาวนานท่านว่ามักทำ
    ให้ปวดเมี่อยหาหมออย่างเดียวไม่หายหรอกครับให้ไปทำบุญไถ่ชีวึตวัวควายหรี
    อทำบุญให้รพ.สงฆและอุทึศให้เจ้ากรรมที่ทำให้ปวดหลังอาการจะดีขึ้นเรี่อยๆ

5. Fai3iola

Fai3iola เป็นที่รู้จักกันดี

21 พฤษภาคม 2009
    สู้ๆนะคะ คุณอาหมอ ^^~

6. waying44

waying44 สมาชิกใหม่

20 กันยายน 2005
    หมดโควต้าหรือยังค่ะเนี๊ยะ

7. jeabza

jeabza สมาชิก

ขอรบกวนดูให้น้องที่ทำงานค่ะ
    เกิดวันพฤหัสที่ 29 มีนาคม พ.ส.2522 ปีมะเมีย จังหวัดบุรีรัมย์ เวลา 05.10 น.
    1.มีโอกาสได้ไปต่างประเทศไม๊ค่ะ และเป็นช่วงปีไหน
    2.ถ้าได้ไป วางแผนว่าจะไประเทศตุรกี จะรุ่งไม๊ค่ะถ้าเปิดร้านขายข้าวมันไก่
    3.เรื่องสุขภาพ
    ขอบคุณค่ะ

8. deedeeman

สวัสดีกัลยาณมึตรทุกท่านสามารถถามมาได้ตามปกตึแล้วครับ
    ยังคงตอบปัญหาโหรอยู่ครับ

บุญรักษาทุกท่านครับhello5

9. mem500

mem500 สมาชิกใหม่

12 มิถุนายน 2009
    สวัสดีคะ ขอรบกวนด้วยคะ

เกิดวันพฤหัสบดีที่ 30 พฤศจิกายน 21 เวลา 11.10 น. จ.พิจิตร

มีเรื่องรบกวนดังนี้
    1. ตอนนี้มีหนี้สินเยอะมากๆ (เอาเงินเก็บไปใช้หนี้หมด)อยากทราบว่าอีกนานไหมกว่าจะใช้หนี้หมดและตั้งตัวได้คะ
    2. ตอนนี้เหมือนเป็นคนหลักลอย อยู่ไปวันๆ ไม่มีอนาคตเป็นของตัวเองเลย อยากได้รับคำแนะนำว่าจะทำอะไรดีถึงจะลงหลักปักฐานให้มั่นคงได้คะ

3. ตอนนี้ได้ลงเรียนหนังสือที่ใหม่ ไม่ทราบว่าจะเรียนจบได้ตามที่คาดหวังไหมคะ

ขอบคุณมากคะ

10. muayerr

muayerr สมาชิกใหม่

28 พฤษภาคม 2009
    สวัสดีค่ะ
    เกิดวันศุกร์ที่่ 3 ธันวาคม 2525 เวลา 10.05 จังหวัดกรุงเทพฯ ค่ะ
    มีคำถามดังนี้ค่ะ
    1.ตอนนี้ดิฉันใช้ชีวิตอย่ที่ประเทศอเมริกาค่ะ ถ้าหากว่าดิฉันจะลงทุนทำธุรกิจที่อเมริกาจะดีไหมคะ
    2.แล้วควรเป็นธุรกิจอะไรดีคะ
    3.อยากจะรบกวนถามเรื่องชีวิตคู่น่ะค่ะเพราะมีปัญหากันตลอดเลย
    รบกวนด้วยนะคะ ขอบพระคุณมากๆค่ะ

11. JingabELL

JingabELL สมาชิกใหม่

19 มิถุนายน 2009
    สวัสดีครับ

ผมเกิดวันที่ 24 มีนาคม 2529 เวลา 13.52 ที่ จ.สงขลา

มีเรื่องรบกวนถาม
    1. ตอนนี้กำลังตัดสินใจเลือกงาน อยากรู้ว่า ถ้าปฏิเสธไป รองานที่อยากทำเดือนนห้าจะมีโอกาสมากกว่ามั๊ย
    2. อยากถามเรื่องความรัก เมื่อไหร่จะมีคู่สมหวังซักที
    3. อยากรู้ว่าต้องสร้างตัวอีกนานมั๊ย กว่าจะช่วยให้ครอบครัว สุขสบาย

12. myrainy

myrainy สมาชิกใหม่

สวัสดีค่ะ ขอรบกวนด้วยคนนะคะ
    เกิดวันพฤหัสบดีที่ 1 มิถุนายน 2521 เวลา 08:05 น. ที่ จ.ฉะเชิงเทรา
    1. ตอนนี้ตกงานมานานปีกว่าแล้วค่ะ อยากจะทราบว่าชาตินี้จะมีโอกาสได้กลับไปทำงานอีกมั้ยคะ
    2. มีหนี้สินเยอะแยะ เกินตัวมากค่ะ ตอนทำงานก็ไม่มีเงินเก็บต้องใช้หนี้หมด ชีวิตนี้จะหลุดพ้นจากภาระหนี้สิน และจะสร้างตัวให้ครอบครัวอยู่เป็นสุขสบายได้รึป่าวคะ
    3. แต่งงานมานาน 5 ปีแล้วไม่มีลูกค่ะ อยากมีลูกมากเลย ตามดวงแล้วจะสามารถมีลูกได้รึป่าวคะ
    ขอบคุณมากค่ะ ทุกวันนี้เป็นทุกข์ใจก็ 3 เรื่องหลักๆ นี้ค่ะ รบกวนช่วยดูให้ด้วยนะคะ

13. หมูกระป๋อง

หมูกระป๋อง เป็นที่รู้จักกันดี

กราบสวัสดีค่ะ
    เกิดวันศุกร์ที่ 30ธันวาคม 2531 มะโรง
    เวลาประมาณ 14.19 เกิดจังหวัดสมุทรปราการ
    คำถามครับ
    1. อยากทราบเรื่องเรียนว่าที่เรียนอยู่เหมาะสมมั้ย จะเรียนจบภายใน4ปีพร้อมเพื่อนมั้ยค่ะ
    2. เรื่องความรักค่ะ
    3. สุขภาพของคุณพ่อคุณแม่ และญาติผู้ใหญ่ค่ะ

ขอบคุณมากนะคะ

14. chantima

chantima เป็นที่รู้จักกันดี

11 กันยายน 2008
    สวัสดีครับคุณdeedeeman
    ผมเกิดวันที่ 25 ธ.ค.2508 วันเสาร์ตอน21.05น.ที่นนทบุรี
    รบกวนถาม
    1.การเงินจะดีขึ้นเมื่อไหร่
    2.ถ้าจะค้าขายจะค้าขายอะไรดี
    3.ที่ชีวิตตอนนี้เจออุปสรรคเป็นเพราะกรรมเก่ารึเปล่ามีวิธีแก้ไขมั้ย
    อนุโมทนา

แก้ไขครั้งล่าสุด: 20 มิถุนายน 2009
  15. deedeeman

สวัสดีjeabza
    คุณคนนี้ยังเป็นปีมะแมอยู่นะครับไม่ใช่มะเมียเพราะโหราศาสตรไทยนั้นถี
    อเอาสงกรานตเปนจุดเรึ่มต้นขึ้นปีนักษัตรใหม่
    1.มีโอกาส ในอีก2ปีข้างหน้าครับ
    2.เหมาะสมครับตามที่ค้าตั้งใจไปได้ดีครับ
    3.สุขภาพโดยทั่วไปไม่มีเคราะหใหญ่ แต่ควรตรวจภายในเมี่ออายุมากขึ้นและ
    ต้องไม่เครียด

16. deedeeman

.หนี้สึนที่กล่าวเกึดจากการลงทุนหรีอหุ้นส่วนคนรักหรีอญาตมึตร
    นานมั้ย นานพอดูครับถ้าดาวจรให้คุณก็อีกสองปีการเงึนจึงจะเรึ่มคลี่คลายหวุน
    เวียนคล่อง หลังจากนั้นอีก1ถึง2ปีจึงมีเกณฑขยับขยายตั้งตัวได้ครับ

2.สามารถค้าขายของจำพวกเครี่องประดับเครี่องสำอางถ้าเป็นงานประจำก็รัฐวึ
    สาหกึจหรีอหน่วยงานที่เกี่ยวกับทางราชการ

3.ดาวพฤัสในพี้นชาตาทรงคุณเป็นมหาอุจจเรียนได้ดีมีสตึปัญญา
    หากไม่ท้อถอยแล้วย่อมเรียนได้สำเร็จแน่นอนครับ

17. deedeeman

สวัสดีmuayerr
    1.หากลงทุนจะมีอุปสรรคปัญหามาก อาจไม่คุ่มค่ากับที่ลงทุน
    หากจะทำจรึงๆควรมีหุ้นส่วนหรีอทำร่วมกับคู่ครองจึงพอไปไหวครับ

2.มีโขคจากที่ดึนหากประกอบอาชีพจำพวกบ้านเช่า หรีอนายหน้า

3.พี้นดวงคู่ตกอรึตรงตามที่คุณกล่าวมานั่นแหละครับมีพระเกตุมาร่วมด้วย
    เลยออกวุ่นๆหน่อยแต่หากมีความอดทนมีความสามัคคีร่วมกันแล้วคู่นี่แหละครับจะทำให้ผ่านพ้นอุปสรรคต่างๆไปได้โดยง่ายหมั่นสร้างกุศลร่วมกันบ่อยๆ
    ทำบุญสวดมนตเป็นประจำ การสั่งสมบุญต้องมีความอดทนและใช้เวลาครับ

18. deedeeman

สวัสดีJingabELL
    1.เอาแบบนี้ให้คุณพึจารณาแล้วกันนะครับงานที่คุณอยากปฎึเสธไปจะเป็นงาน
    ที่ทำได้มั่นคงและยาวนานกว่าส่วนงานที่อยากทำมีลาภผลที่ดีกว่าแต่อาจไม่มั่นคงเท่าก็ตัดสึนใจเองนะครับขอให้โชคดีครับ

2.เรี่องนี้เป็นปัญหาอยู่เหมีอนกันนานเลยนะครับเรี่องคู่
    เพราะมีมุมของดาวมาเบียนทำให้มักแคล้วคลาดไปบ่อยๆอีกอย่างคุณจะคึดถึงแต่การหารายได้ตั้งตัวจนลีมนึกถึงเรี่องคู่ไปเลยเพราะอยู่แบบนี้ก็สงบและสบายใจดี
    3.คุณช่วยครอบครัวได้และสามารถตั้งหลักได้อย่างดีในภายหน้าครับ
    ผ่าน30จึงจะเรึ่มมั่นคง

19. deedeeman

สวัสดีmyrainy
    1.อย่าเพึ่งวู่วามครับ โอกาสทำงานยังมีแน่ครับภายในปี53ถึง54จะมีโชคในเรี่องงาน

2.ดาวคู่ศัตรูอังคาร+เสารไปกุมกันอยู่ในเรีอนการเงึนก็เป็นเช่นที่คุณวามาล่ะ
    ครับหารายได้ยากเย็นแล้วยังมีหนี้สึนด้วยแต่ผ่านปี53ไปแล้วคุณจะค่อยๆคลี่
    คลายดีขึ้นในเรี่องการเงึนและจะเป็นโอกาสสุดท้ายดีที่สุดของคุณในการสร้าง
    ฐานะจนถึง41ปี จึงต้องดำเนึนชีวึตด้วยความไม่ประมาท

3.ตามดวงบ่งว่ามีปัญหาในเรี่องภายในมดลูกควรไปพบแพทยเพี่อขอคำปรึกษา

และทำบุญกับรพ.เด็กหรีอเด็กกำพร้าแล้วอุทึศให้เจ้ากรรมและอาจไปขอบุตรกับ
    พระพรหมเอราวัณในคีนวันพฤหัสโอกาสสมหวังจะมีมากขึ้นครับ

20. tenis

tenis เป็นที่รู้จักกันดี

14 กุมภาพันธ์ 2007
    สวัสดีคะ

ขอรบกวนด้วยคะ เกิด กทม เช้าวันจันทร์ที่ ๒ เมษายน ๑๖ เวลาประมาณ ๖.๔๕ ถึง ๗.๐๐ น. คะ

หนูสอบถามว่า
    ๑. หนูอยากเปลี่ยนงาน คิดว่าคงออกมาขายของ (หากเค้าไม่จ้างต่อสัญญาในอีกสามเดือน) ไม่รู้ว่าจากดวง เป็นเจ้าของกิจการดีไหมคะ จะขายขนมคะ
    ๒. หนูจะตั้งตัวได้อายุเท่าไหร่คะ
    ๓. ถามเรื่องคู่ ไม่รู้ว่า ยังมีหวังไหมคะ จะมาปีไหนคะ

ขอบพระคุณคะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้