คุณ นารี ดูดวงแบบจิตสัมผัส สื่อกับองค์เทพ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย yeain, 18 มิถุนายน 2010.

1. pong_ping

pong_ping เป็นที่รู้จักกันดี

ถ้าใครที่ดูมาหลายที่ยังไม่เคยเจอของจริง อยากให้ลองโทรไปเลยค่ะ...ดูแล้วจะอึ้ง

....โครตแม่นเลย....

2. อิธิบาท

อิธิบาท เป็นที่รู้จักกันดี

28 กันยายน 2009
    เราจะได้ดูศุกร์นี้

3. bobopink

bobopink เป็นที่รู้จักกันดี

21 มิถุนายน 2010
    ลองโทรไปเมื่อกี้ค่ะ

ถ้าคิวดูฟรี ยาวไปจนถึง ส.ค. แล้วค่ะ

4. googgle

googgle เป็นที่รู้จักกันดี

เป็นเหมือนกันค่ะ ยิ่งคิดหนักเข้าไปใหญ่ เพราะดูหลายคน แต่ละคน บอกอนาคตไม่เหมือนกันค่ะ ก็เลยสับสน กลายเป็นคิดมากปวดหัวเข้าไปอีก เฮ้อ

5. googgle

googgle เป็นที่รู้จักกันดี

จะได้ดูวันนี้แหละ ก็รอดูว่าอาจารย์จะทำนายอนาคต ว่ายังไง เหมือนคนอื่นไหม บางคนบอกว่า รู้แต่บอกไม่ได้ บางอย่างไม่เกี่ยวกับเรา บอกไม่ได้ อย่างนี้เราก็ไม่กระจ่างอยู่ดี เพราะนั่นคือสิ่งที่เราอยากรู้แต่เขาปิดบังเราไว้ แต่อาจารย์ที่ดูให้ ดันไม่บอก สรุปเราก็ได้แค่พื้นๆ แต่สิ่งที่อยากรู้จริงๆ ก็ไม่รู้อยุ่ดี

6. winner_liver

winner_liver สมาชิก

19 สิงหาคม 2009
    หลังจากอ่านกระทู้นี้แล้ว มีปัญหาไม่สบายใจก็ได้ดูดวงกับคุณนารีคะ ตอนแรกคุณนารีก็ให้ตั้งจิตและให้พูดตาม คล้ายๆขออธิฐานจิตขอสิ่งศักดิ์สิทธิให้ดูเราได้ ไม่ให้เจ้ากรรมนายเวรบังอะไรประมาณนั้น คำพูดแรกพูดมาเลยมีปัญหาเรื่องเงินใช่ไหม เราอึ้งไปเลย เพราะเราตกงานมานานแล้ว บอกได้อีกว่า เราหางานมาได้นานเท่าไหร่แล้ว และไปสัมภาษณ์งานมากี่ที่แล้ว เราถึงกับอึ้งไปเลยค่ะ แล้วก็พูดถึงที่เราเจ็บป่วย เราชอบปวดขา กับ ปวดบ่าบ่อยๆก็บอกกรรมได้เป็นสิ่งที่เราทำผิดไว้ตอนเด็กๆ ก็บอกถูกอีกว่าเราไปทำอะไรมา และอาทิตย์หน้าก็จะทำบุญ สังฆทานตามที่คุณนารีแนะนำค่ะ
    อนุโมทนาสาธุ และขอขอบคุณคนที่แนะนำคุณนารีในเวปนี้ด้วยค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 30 มิถุนายน 2010
  7. BBfoxy

BBfoxy เป็นที่รู้จักกันดี

20 กรกฎาคม 2010
    อยากดูบ้างจังเลย จะมีหวังมั๊ยน๊า

8. กุนเชียง

กุนเชียง เป็นที่รู้จักกันดี

10 สิงหาคม 2006
    ตอนนี้ดูฟรีไหมครับ พี่?

9. fay10

fay10 เป็นที่รู้จักกันดี

17 ธันวาคม 2009
    โทรไม่ติดอ่ะสงสัยเปลี่ยนเบอร์แล้วมั้งค่ะเนีย

10. chsu

chsu สมาชิกใหม่

24 ธันวาคม 2010
    อยากดูเหมือนกันค่ะ แต่โทรไปบอกว่าให้ฝากข้อความไว้ จะทำไงดีค่ะ รบกวนผู้รู้ช่วยแจ้งทีที่ chsu@thaimail.com จะเป็นพระคุณมากค่ะ

11. ปรกติสุข

ปรกติสุข เป็นที่รู้จักกันดี

21 มิถุนายน 2010
    คุณรักไร้พ่าย เว็บญาณทิพย์ แจ้งว่า คุณนาีรีเลิกดูดวงแล้วค่ะ เพราะไปทำธุรกิจที่เวียงจันทน์แล้วค่ะ
    แจ้งเพื่อทราบนะคะ ทุกท่าน

12. Bhutan

Bhutan เป็นที่รู้จักกันดี

28 มิถุนายน 2008
    ขอให้งานสำเร็จ เจริญรุ่งเรืองนะครับ
    แต่แอบเสียดาย แบบว่าแม่นมากๆ ไม่เตยเจอที่ใหนมาก่อนเลย

13. nukit

nukit สมาชิกใหม่

อยากทราบเบอร์คุณนารีครับ

เพื่อนๆครับ ผมเพิ่งเข้ามาในบอรด์นี้ และได้รับทราบเรื่องราวของคุณนาีรี อ่านแล้วอยากให้คุณนารีตรวจดวงชะตาให้ครับ เพราะตอนนี้มีเรื่องเดือดร้อนมากครับ ลองโทรไปเบอร์ที่ได้ลงไว้แล้ว แต่โทรไม่ได้ ไม่มีสัญญาญด้วยครับ เพื่อนๆคนไหนติดต่อได้รบกวนบอกเบอร์ หรืออีเมล์ก็ได้ครับ อีเมล์ผมครับ janukit26@gmail.com ขอบคุณมากครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 เมษายน 2011
  14. buasawan

buasawan Active Member

24 มิถุนายน 2010
    สนใจที่จะขอดูดวงคะ

และค่าดูเท่าไรคะ และต้องทำอย่างไรบ้างคะ
    และต้องไปดูที่ไหน วิธีที่จะขอดูต้องทำอย่างไรบ้างคะ ขอบคุณคะ

15. yummysushi

yummysushi สมาชิก

เพื่อนๆ โปรดทราบข้อความข้างบนค่ะ ทราบแล้ว เปลี่ยน