ข้อความจากต่างมิติ - ทำไมช่วงนี้จึงเกิดแผ่นดินไหวบ่อยๆ ข้อความจากมหาเทพ Metatron

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย Chayutt, 3 เมษายน 2011.

1. Chayutt

Chayutt รูปเดิมไม่เคยเปลี่ยนเลยครับ

ด้วยความยินดี และขอขอบพระคุณทุกๆท่านด้วยเช่นกันครับ

:VO:VO:VO

...................................................................

2. TiMaGiFT

TiMaGiFT Active Member

อยากจะขอบคุณ คุณChayutt และทุกๆคนที่ค่อยแปลบทความดีๆให้อ่านด้วยคนนะค่ะ
    แอบอ่านมาเรื่อยๆอย่างเงียบๆมานานแล้ว ยังไม่เคยมีโอกาสได้ขอบคุณเลย :d

-ขอบคุณมากๆนะค่ะ-

3. tiplachmann

tiplachmann สมาชิก

21 ธันวาคม 2011
    ขอบคุณ คุณChayutt และทุกๆคนที่คอยแปลบทความดีๆให้อ่านด้วยคนนะค่ะ