ขอรับเพชรพยานาคด้วยครับ

ในห้อง 'ลงประกาศ ซื้อ-ขาย หรือทั่วไป' ตั้งกระทู้โดย tewata, 30 มีนาคม 2012.

1. Sidapha

Sidapha Active Member

ขอรับ 1 องค์นะค่ะ (หากด้วยมีบุญบารมีพอที่จะได้ปฏิบัติบูชา)...สาธุ

ชื่อ...สิดาภา อึ้งขจรกูล
    การประปานครหลวง
    อาคารสำนักงานแพทย์ชั้น 2 (กตธ.ฝตน.)
    400 ถ.ประชาชื่น แขวงทุ่งสองห้อง
    เขตหลักสี่ กทม.10210
    ขอร่วมอนุโมทนาบุญในการครั้งนี้ด้วยนะค่ะ

2. ธาตรี

ธาตรี Active Member

19 สิงหาคม 2012
    กระผมต้องการใครก็ได้ที่ใจบุญ พอจะมีเพชรพญานาคแจกสัก1องค์ .กระผมมีความศัทธาในองค์ท่านมาก ขอความกรุณาส่ง .ธาตรี ธิตินิติวงศ์ .460/1 ซอยเจริญนคร66/1 อำเภอธนบุรี .จังหวัดกรุงเทพฯ10600 .หรือจะให้กระผมใส่ซองติดแสตมป์ ไปรับก็ได้นะครับ .ขออนุโมทนาบญ กับผู้ใจบุญด้วยครับ ขอบคุณมากๆครับ