กลางปี 2553 เกิดสึนามิโดนไทยเต็มๆ

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย aimron_pinkpanther, 24 กุมภาพันธ์ 2010.

1. Nirvana

Nirvana เป็นที่รู้จักกันดี

9 กุมภาพันธ์ 2005
    ใจเย็นๆครับ....ได้เจอแน่ ทั้งสองอย่างที่บอกมานั่นแหละ

ว่าแต่ว่าเตรียมตัวเตรียมใจรับเหตุการณ์ที่ว่านี้หรือยัง ล่ะครับ....อิอิอิอิ :d

2. Army56

Army56 เป็นที่รู้จักกันดี

7 มิถุนายน 2008
    อ่าว มันผ่านมาแล้วนี่เนาะ

กลางปี 2553 ก็แล้ว

ปลายปี 2553 ก็แล้ว

3. GOTHICIA

GOTHICIA สมาชิก

เเล้วเคยคิดไหมค่ะ ว่าพระสงฆ์องค์เจ้าและผู้ปรารถนาดีหลายท่าน
    เขาพยายามช่วยไว้ขนาดไหน ทั้งภาวนา ทั้งส่งพลังไปช่วยบรรเทา

ทุกครั้งที่จะมีเหตุการณ์ร้ายเเรงเกิดขึ้น ต้องมีพระอาพาธเสมอ

สุภาษิต "กั้นไว้ดีกว่าแก้" มันก็มีอยู่น่ะ