UFO San Jose California 10-30-2011

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย Ronrit, 3 พฤศจิกายน 2011.

1. Ronrit

Ronrit เป็นที่รู้จักกันดี

เห็นด้วยตาเปล่าเยอะมากนะครับ แต่ถ่ายมาได้ไฟล์เดียว เพราะกล้องโฟกัสไม่ได้ แล้วจะพยายามหามาชัดๆกว่านี้นะครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

• M4V07927.MP4
      ขนาดไฟล์:
      19.1 MB
      เปิดดู:
      715
  2. Numtrn

Numtrn เป็นที่รู้จักกันดี

30 มิถุนายน 2010
    ขยับหมุนตามกล้อง และแสงแดด ครับ

........ UFO เลนส์กล้องครับ

3. microtab

microtab สมาชิก

18 กันยายน 2011
    ถ้าไม่รู้จริงๆว่ามันไม่ใช่UFO ก็ไม่เป็นไรครับ
    แต่ถ้าคิดจะเอามาหลอกคนอื่น คุณผิดแล้วที่คิดจะหลอกคนห้องนี้
    ทั้งที่มองด้วยตาเปล่าก็รู้ว่ามันไม่ใช่ แต่ก็พยายามขยับกล้องให้เลนส์เฟลร์ขยับเหมือนกับมันเป็น
    UFOจริงๆอยู่นั่น

เล่นไปเรื่อย ดีนะที่ตาไม่บอดเข้าให้น่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 3 พฤศจิกายน 2011