+++++ใครมีประสบการณ์หลวงปู่ชื่นบ้างครับ-เห็นเค้าว่าแรงดีครับ+++++

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย บอยโคราช, 5 พฤษภาคม 2010.

1. บอยโคราช

บอยโคราช เป็นที่รู้จักกันดี

เพิ่งเริ่มศึกษาและตามเก็บวัตถุมงคลหลวงปู่ชื่น วัดตาอีครับ ใครมีประสบการณ์ช่วยเผยแพร่ทีครับ ศึกษาประวัติหลวงปู่แล้วผมสงสารหลวงปู่และเคารพมากครับ
    ศิษย์ปลายแถว

2. Specialized

Specialized ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

21 กุมภาพันธ์ 2006
    กระทู้เรื่องเด่น:
    23
    หลวงปู่ชื่นถือเป็นพระเกจิองค์แรกที่ผมรู้จักเมื่อเข้ามาเล่นเวบพลังจิตเลยครับ

ประสบการณ์พระของท่านเคยเจอแบบจังๆคือ เคยใส่ไปจีบสาวที่เชียงใหม่วันเดียวติดครับ หุหุ

3. เพพัง

เพพัง เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2007
    ขยายความหน่อยครับ "วันเดียวติด" เดี๋ยวคิดเตลิดจ้า...ฮิ ฮิ

4. บอยโคราช

ตอนนี้ผมมีขุนแผนชมตลาดครับ เพิ่งได้มา ยังไม่ได้ลองเลยครับ ไม่ทราบว่าใครเคยใช้แล้วเป็นยังไงบ้าง ทางไหนครับ

5. rang551

rang551 เป็นที่รู้จักกันดี

3 มิถุนายน 2009
    หูย!!! อิจฉาจังผมอยากได้มานานแล้วขุนแผนชมตลาด ของหลวงปู่ แต่ คลาดกันทุกที เพราะมีพี่ๆเพื่อนหลายท่านนำมาให้บูชา แต่ผมไม่เคยทันเลย

6. Specialized

Specialized ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

21 กุมภาพันธ์ 2006
    กระทู้เรื่องเด่น:
    23
    แหม่ อย่าคิดไปไกลท่านพี่ ติดคือสาวสนใจน่ะครับ แฮ่ๆ

ตอนนั้นผมแขวน ขุนแผนชมตลาด, ขุนแผนพรายกุมาร กับ ขุนแผน 3 อาถรรพ์ ครับ

7. fujyjo

fujyjo เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤษภาคม 2008
    ผมก็พึ่งเก็บของหลวงปู่ได้ไม่นานนี้เองครับ ตอนนี้ มี ขุนแผนนาคเกี้ยว ขุนแผนสะกดทัพ
    ขุนแผนชมตลาดพึ่งได้มาวันนี้เองสดๆร้อนๆเลี่ยมขึ้นคอเลย อิอิ ตุ๊กตามหาเสน่ห์เนื้อดำ
    แม่กาลีเนื้อดำครับ
    ประสบการณ์ผมมีกับขุนแผนนาคเกี้ยวครับไม่ใช้เรื่องสาวๆนะครับ แต่ตอนใส่ผมจะรู้สึกใจเย็นมากเลย ขนาดวันนั้นทะเลาะกันผมยังเฉยได้เลย เป็นปกติสวนไปแล้วครับ อิอิ

8. วีรวัช

วีรวัช เป็นที่รู้จักกันดี

13 ธันวาคม 2009
    พระรุ่นดังๆของหลวงปู่ ผมเก็บไม่ไหวราคาไปไกลแล้ว :z12

9. zunwu

zunwu เป็นที่รู้จักกันดี

รู้สึกว่าจะเน้นด้านหนุนตัวเองให้ดูเด่นขึ้นนะครับ ต้องรอสายตรงมาอีกที

ปล.ตอนนี้ของหลวงปู่ชื่นที่มีก็เป็นสมเด็จจักรพรรดิ์เนื้อผงอาถรรพ์(องค์นี้ขึ้นคอครับ),ขุนแผนหลังม้า,ขุนแผนนาคเกี้ยว,ล็อคเก็ตปลดหนี้บูชาครู,ลูกอมมหาสเน่ห์,พระผงรูปเหมือนอาถรรพณ์ธม,พระยอดขุนพลพิมพ์ใหญ่+เล็ก,พระนาคปรกหล่อ 5 พลัง และพระขรรค์คู่ชีวิต ส่วนของหลักๆตามไม่ไหวครับ งบม่ายพอ หุหุหุ

10. laoongfong

laoongfong เป็นที่รู้จักกันดี

10 พฤษภาคม 2009
    ขุนแผนหลวงปู่ชื่น แนะเลยครับยังเก็บและหาพอได้ ขุนแผนพรายกุมารครับผม ราคาที่พันต้นๆ แต่พุทธคุณไปแสนแปด ว่ากันว่า ใช้แทนของหลวงปู่ทิม ได้เลยทีเดียวครับพี่น้องทุกท่าน

11. บอยโคราช

ขอบคุณครับคุณละอองฟอง ผมคือคนที่โทรไปขอบูชาขุนแผนชมตลาดจากคุณ แต่ไม่ทันมีคนจองแล้ว เลยไปได้จากเว็บจอมพระครับ ต่อไปคงเป็นขุนแผนพรายกุมารครับ (หาให้ผมก็ได้นะครับ)

12. konkoh

konkoh เป็นที่รู้จักกันดี

ขุนแผนชมตลาด ใครอยากมีเสน่ห์ ในหมู่ชน ต้ององค์ นี้

มีคำว่า เป็นผู้ชนะ หากไม่ชนะ ก็ไม่แพ้ ต้อง ขุนแผนสะกดทัพ (ประสบการณ์ส่วนตัว)

13. วีรวัช

วีรวัช เป็นที่รู้จักกันดี

13 ธันวาคม 2009
    ขุนแผนชมตลาด เป็นรูปขุนแผนถือดาบ เตรียมพร้อม อิอิ

14. vickomal77

vickomal77 สมาชิก

ถ้าใช้เรื่องงาน ขุนแผนสะกดทัพดีจริงครับ ผมใช้มาหลายปี ทำงานทุกวันเจ้านายเกรงใจ และมอบหมายหน้าที่สำคัญๆให้เสมอครับ

15. hmoomoo

hmoomoo เป็นที่รู้จักกันดี

ขุนแผนชมตลาดเมื่อก่อน 300 บอกแพง เด่วนี้ 2000ไม่ยังไม่รู้จะหาได้หรือเปล่า

มีของแล้วไม่รู้แท้หรือเปล่าอีก เหนื่อย