ใครพอตอบผมได้บ้าง เรื่องแพร่ภาพสดในเฟสบุค...

ในห้อง 'คอมพิวเตอร์ & อินเตอร์เน็ต' ตั้งกระทู้โดย dewpepsi, 24 กรกฎาคม 2016.

1. dewpepsi

dewpepsi เป็นที่รู้จักกันดี

ด้วยความเคารพครับ ใครพอจะตอบผมได้ไหมว่า มือถือผมอะคือ ถ้าเข้าเฟสคนอื่นๆ ทุกคนเลย มันแพร่ภาพสดได้ตามปกติ แต่พอเฟสตัวเองกับแพร่ภาพสดไม่ได้คืองงมาก ทั้งที่ล็อกอินมือถือเครื่องเดียวกัน ทำไมมันเป็นแบบนี้ เฟสบุคคุณทำอะไรอยู่ ผมเล่นเฟสคุณมา 5 ปี คนอื่นทำได้ แล้วทำไมผมทำไม่ได้มันหมายความว่ายังไง

แก้ไขครั้งล่าสุด: 24 กรกฎาคม 2016