เว็บไซต์ธรรมะใหม่ รวบรวมหลากหลายครูบาอาจารย์

ในห้อง 'งานบุญอื่นๆ' ตั้งกระทู้โดย สุดทางคือสว่าง, 16 พฤษภาคม 2021.

1. สุดทางคือสว่าง

สุดทางคือสว่าง เป็นที่รู้จักกันดี

29 มิถุนายน 2008
    สวัสดีครับ

ผมได้จัดทำเวปไซต์รวมรวบสื่อธรรมะต่างๆทั้ง ซีดี, MP3, ดีวีดี และสื่อวีดีโอ จากครูบาอาจารย์ต่างๆทั่วประเทศ ที่เป็นที่ยอมรับกันว่าปฏิบัติดีปฏิบัติชอบ มีทั้งที่เป็นพระสงฆ์และฆราวาส ใช้เวลาทำอยู่นานเหมือนกันครับ และจะอัพเดตเพิ่มรายการไปเรื่อยๆครับ

สื่อธรรมะต่างๆสามารถกดฟังจากในเวปได้เลย ใช้ได้ทั้งบนคอม มือถือ และแท็บเล็ต สามารถดาวน์โหลดมาเก็บไว้ฟังทีหลังก็ได้ โดยสามารถเลือกโหลดเฉพาะไฟล์ที่ต้องการหรือจะโหลดทั้งชุดเลยก็ได้ครับ

ขอเชิญลองแวะชมได้ที่เว็บ “ซีดีธรรมะดอตเน็ต” ได้เลยครับ

www.cddhamma.net

ท่านใดมีข้อแนะนำหรือมีสื่อธรรมะที่อยากให้ช่วยเผยแพร่ สามารถติดต่อผู้จัดทำได้ที่ cddhamma@hotmail.com

ฝากเพื่อนๆช่วยแชร์ใน social ต่างๆด้วยนะครับ เพื่อจะได้เป็นประโยชน์กับคนที่สนใจครับ

ขอบคุณมากครับ