เรื่อง คุณผู้มาใหม่ พฤษภาคม 2554

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย ดช, 7 เมษายน 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ดช

ดช สมาชิกใหม่

จะเกิดแผ่นดินไหวในอิสานตอนบน แล้วมันจะมาศรีสะเกษไหมครับ:'(

2. poon-pan

poon-pan เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    พี่เขาปิดกระทู้ไปแล้วครับ ลองเข้าไปดูที่ห้องภัยพิบัติซีครับ เผื่อจะได้เห็นรายละเอียดที่เค้าลงไว้ครับ

3. PranLarkratai

PranLarkratai สมาชิก

17 กุมภาพันธ์ 2011
    อยากรู้ต้องค้นหา... ข้าวถ้าไม่ได้หุงก็ไม่ได้กิน ถ้าไม่ตักเข้าปากก็ไม่ได้กินอีกแหละนะ

4. ระยับแดด

ระยับแดด เป็นที่รู้จักกันดี

15 กุมภาพันธ์ 2010
    จะว่าไปตรงไหนมีแผ่นดินตรงนั้นสามารถไหวได้หมดครับ ธรรมชาติมีกฏตายตัวและกฏทุกกฏก็มีข้อยกเว้น

5. Plagruy

Plagruy เป็นที่รู้จักกันดี

11 สิงหาคม 2010
    อย่าคิดมากครับ มีเวลาทำความดีเปลี่ยนอนาคตอยู่
    คิดทำดีพูดดี สิ่งต่างๆคงจะดีขึ้นไม่มากก็น้อย

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้