เชิญท่องเที่ยวยอดเขาพะเนินทุ่งเมืองเพชร

ในห้อง 'ท่องเที่ยว - อาหารการกิน' ตั้งกระทู้โดย คนธรรมดา44, 4 พฤศจิกายน 2008.

1. คนธรรมดา44

คนธรรมดา44 สมาชิก

16 กรกฎาคม 2008
    ตอนนี้ที่อุทยานแห่งชาติแก่งกระจานเปิดให้นักท่องเที่ยวเข้าชม ทะเลหมอกที่ยอดเขาพะเนินทุ่งแล้ว..ใครยังไม่เคยเห็นทะเลหมอกเมืองเพชร ก็รีบๆๆนะครับ แต่ถ้าให้ดี โทรไปจองกับทางอุทยานก่อน เพราะตอนนี้จำกัด จำนวน นักท่องเที่ยวแล้ว..........รับรองสวยไม่แพ้ทางภาคเหนือเลย...โอกาศหน้าจะเอารูปมาลงให้ดูครับ....ใครไปมาแล้ว..เข้า;aa20มาคุยหน่อยครับผม