รบกวนทำนายฝันให้หน่อยน่ะครับ 2 ความฝันครับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย จื๊ออิง, 18 เมษายน 2012.

1. จื๊ออิง

จื๊ออิง เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2008
    ฝันว่ามีลมพายุแรงมากเลยครับ ทั้งลมทั้งฝน พัดกำแพงบ้านผม ถล่มลงมา ในฝันตอนนั้นตกใจมาก เพราะว่า หมาที่เลี้ยงไว้ 3 -4 ตัว หลุดออกไป ที่กลัวเพราะว่ากลัวว่ามันจะออกไปกัดคน แต่มันก็หายกันไปเลย มองดูกำแพงบ้านก็งง ว่าลม และ ฝนอะไร ถึงได้รุนแรงขนาดนี้ รบกวนผู้รู้ช่วยทำนายให้หน่อยน่ะครับ ขอบคุณครับ