ยาสมุนไพรแก้คุณไสย

ในห้อง 'จิตวิทยา & สุขภาพ' ตั้งกระทู้โดย ศีเลนะ, 14 กรกฎาคม 2012.

1. MonkeyAstro

MonkeyAstro เป็นที่รู้จักกันดี

บทความดีมากครับ ขอบคุณมาก

2. sroader17

sroader17 สมาชิกใหม่

ข้อมูลมีประโยชน์เก็บไว้วันหลังครับ

3. buakwun

buakwun เป็นที่รู้จักกันดี

4 กุมภาพันธ์ 2012
    ได้ความรู้เพิ่มเติมดีจริง ๆ อนุโมทนาสาธุด้วยค่ะ

4. darkmany

darkmany สมาชิกใหม่

20 กุมภาพันธ์ 2013
    จะลองทำให้หลายกินค่ะ ดูอาการเหมือนจะโดน

5. tong25

tong25 เป็นที่รู้จักกันดี

ว่านหางช้่าง นำมาต้มกินรักษาได้ครับ

6. สิ้นหนทาง

สิ้นหนทาง สมาชิกใหม่

มีหมอที่ไหนแก้คุณไสยชั้นสูงสายเขมรแท้ๆไหมคะ ซึ่งเป็นผีที่เป็นหมอเขมรชั้นสูง มาสิงเกาะร่าง รักษาที่ไหนก็ดีซักพัก. แล้วก้อกลับมาเป็นเหมือนเดิม. ตอนนี้ทำงานการอะไรไม่ได้เลย. ไปพบผู้คนก็ยาก มีอาการสามวันดีสี่วันไข้. นึกอยากร้องก็ร้องออกมา ใครพอจะรู้จักหมอเก่งๆที่มีวิชาเขมรชั้นสูงแก้คุณไสยนี้ได้ไหมคะ.

7. rachotp

rachotp เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

กระทู้เรื่องเด่น:
    251
    ผมไม่แน่ใจว่าคุณ @สิ้นหนทาง ได้เคยลอง ยาวาสนาจินดามณี ของครูบาอาจารย์ที่เชื่อถือได้แล้วหรือยังครับ? สำหรับตำหรับยาสมุนไพรที่แก้คุณไสยได้เท่าที่ผมนึกออกก็ ยาวาสนาจินดามณี ของครูบาอาจารย์ที่เชื่อถือได้นะครับ แต่ต้องเป็นของแท้ๆเท่านั้นนะครับ ผมไม่แน่ใจว่าคุณ @สิ้นหนทาง ได้เคยลองวิธีอื่นๆที่น่าเชื่อถือมาบ้างแล้วหรือยังครับ? เช่นการเข้าพิธีในงานเป่ายันต์เกราะเพชรวัดท่าขนุนนะครับ… เวลาที่เรามีปัญหา หรือ ความทุกข์หนักๆสิ่งสำคัญที่สุดที่เราควรจะต้องมีคือ สติ ครับ… ตั้งสติพิจารณาทบทวนให้ดีๆครับ อย่าได้หลงเชื่ออะไรง่ายๆครับ… ฝากไว้ให้คุณ @สิ้นหนทาง ได้พิจารณานะครับ _/\_ … บุญรักษาครับ _/|\_