มีสมาชิกคนไหนประสบกับภัยแล้งบ้างครับ

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย Keenu, 20 มีนาคม 2005.

1. Keenu

Keenu Active Member

8 พฤศจิกายน 2004
    มีสมาชิกคนใดบ้างครับ ที่ทางบ้านเจอกับภัยแล้ง ลองบอกเล่าให้ฟังกันหน่อยซิครับ ช่วงนี้ประเทศเราเจอกับภัยแล้งเกือบค่อนประเทศแล้วครับ

2. skyboy

skyboy เป็นที่รู้จักกันดี

(b-deejai) แถว ๆ ภาคอีสานตอนบนยัง สบาย ๆ ครับ
    <O:p</O:p

แก้ไขครั้งล่าสุด: 21 มีนาคม 2005
  3. Keenu

Keenu Active Member

8 พฤศจิกายน 2004
    แถวเชียงใหม่ เชียงราย ช่วงนี้ฝนตกครับ

4. ดาวหางสีเงิน

ดาวหางสีเงิน เป็นที่รู้จักกันดี

จะเล่นมุขแล้งน้ำใจคงจะไม่ได้นะครับ
    เพราะเว็บนี้มีแต่ผู้มีน้ำใจ เนอะๆ

เอาเป็น ... แล้งรัก ละกันครับ

5. DevilBitch

DevilBitch เป็นที่รู้จักกันดี

เจอจังๆค่ะก่อนที่จะเข้ามาเสวนาที่บ้านหลังนี้น่ะ เมื่อก่อนเจอจนสุดทน เพราะ*ภัยแล้งน้ำใจ*นี่มีทุกหย่อมสังคม ยกเว้นพวกสมาชิกบางกลุ่มของบ้านหลังนี้ เพราะพวกเค้าไม่เคยแล้งน้ำใจ ไม่ว่าจะเป็นมิตร หรือคนที่ไม่ชอบขี้หน้ากัน พวกเค้าก้อพอมีน้ำใจแบ่งปันให้อย่างสม่ำเสมอ ลองไปเติมน้ำใจจากพวกเค้าสิคะโดยเฉพาะที่ห้อง *ตามหาคุณยายที่รัก*

6. ดาวหางสีเงิน

ดาวหางสีเงิน เป็นที่รู้จักกันดี

555+ เดี๋ยวจะพาคุณตาที่รักไปฝากครับ

7. wit

wit บุคคลทั่วไป

ให้รู้สึกตัวทั่วพร้อมแล้วเข้าสมาธิแผ่เมตตาออกไปรอบทิศทางหลายๆคนคงจะพอช่วยได้นะครับ (สำหรับคนในพื้นที่ที่ประสบภัยแล้งอยู่)