ฝันเห็นหลวงพ่อฤาษีลิงดำกับหลวงพ่อปานครับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย นาคาuwเศียs, 18 พฤศจิกายน 2010.

1. นาคาuwเศียs

นาคาuwเศียs เป็นที่รู้จักกันดี

24 สิงหาคม 2010
    หลายวันที่แล้วแล้วก่อนเช้าฝันเห็นหลวงพ่อฤาษีลิงดำถามว่า
    " ลูกจะเอาใบไหนดี" เหมือนท่านให้เลือกเงินมั้ง
    ผมก็ส่ายหัว บอกว่า " ไม่เอาขอรับ " แล้วท่านก็ยิ้ม
    ต่อมารู้สึกจะเป็นหลวงปู่ปานมายืนข้างๆหลวงพ่อฤาษีลิงดำมองมาที่ผมแต่ไม่ได้พูดอะไร
    แล้วหลวงพ่อฤาษีลิงดำก็ให้ผมแบมือมาท่านก็มอบอะไรบางอย่างวางไว้ในมือ
    แต่ไม่ทราบเหมือนกันว่าเป็นอะไรพอแบมือออกก็ไม่เห็นอะไรแล้วก็ตื่น
    พอตื่นร้องไห้เลยครับไม่ได้เสียใจที่ได้อะไรแต่ตื้นตันที่ได้พบท่านทั้งสอง
    ผมไม่เคยเห็นตัวจริงท่านทั้งสองเลยครับ พึ่งรู้จักตอนได้รับสมเด็จองค์ปฐมวัดท่าซุง
    แต่ก็พอจะรู้หน้าตาท่านบ้างว่าเป็นอย่างไร.......อยากรู้ว่าท่านให้อะไรผมกันแน่

2. น้ำดี1

น้ำดี1 เป็นที่รู้จักกันดี

2 พฤศจิกายน 2008
    ฝันดีมากค่ะ...............