ฝันเห็นปลาและกินปลา ช่วยทำนายหน่อยค่ะ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย migi1234, 12 สิงหาคม 2014.

1. migi1234

migi1234 Active Member

18 กุมภาพันธ์ 2009
    สวัสดีค่ะ วันนี้ตื่นตอนประมาณ11โมงกว่าๆ ฝันว่านอนดูทีวีอยู่ในห้องนอนและบนเตียงมีปลา เราก็หยิบมาขึ้นมาและกินเนื้อใกล้ๆส่วนหาง ลักษณะเหมือนปลาสดนะคะ แต่เนื้อที่กินเป็นเนื้อสีขาวเหมือนสุกแล้ว เราเข้าใจว่ามันตายแล้วกินได้ จากนั้นเราวางไว้ข้างล่างข้างๆเตียง ต่อมาเพื่อนเราเดินเข้ามาในห้องและนั่งบนเตียงเรา เพื่อนเราก็ตกใจที่บนเตียงเรามีปลา(คนละตัวกับตัวแรก)จึงหยิบขึ้นมาดู เพื่อนเราพูดว่าเอ้าปลายังไม่ตายทั้งสองตัว เราตอบกลับไปว่า เอ้า ยังไม่ตายหรอเรากินมันไปแล้วนะ เพื่อนบอกว่าให้เอาไปปล่อยที่บ่อปลาหน้าบ้านนะ ในฝันเราขี้เกียจนอนดูทีวีอยู่ไม่ได้สนใจปลา จนเพื่อนเรามาอีกทีบอกว่า ปลามันตายแล้วนะ เราร้องไห้เสียใจมากที่ลืมเอาปลาไปปล่อยจนมันตาย ร้องไห้แบบเสียใจสุดพลัง จากนั้นก็ตื่นค่ะ
    ช่วยทำนายด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ

2. teww

teww เป็นที่รู้จักกันดี

ของที่หายจะได้คืนและมีโชคลาภได้เงินตามมาค่ะ

3. migi1234

แล้วพอจะสื่อถึงเรื่องความรักได้บ้างไหมคะ

4. teww

teww เป็นที่รู้จักกันดี

ต้องฝันเห็นงูค่ะ
    ฝันเห็นปลานี่เกี่ยวกับโชคลาภค่ะ

5. migi1234

ขอบคุณมากๆค่ะ