ผมเสียใจมากกับการกระทำของผู้ดูแลบร์อด

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย วิถีคนจร, 3 พฤศจิกายน 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. วิถีคนจร

วิถีคนจร เป็นที่รู้จักกันดี

อันดับแรกอยากบอกว่าเสียใจมากครับ
    ผมไม่ใช่ นาย ขจรศักดิ์ นะครับ

ผมชื่อ นาย ภาคภูมิ ปิจดี

อันนี้ หน้า Facebook ของผมนะครับ
    Freedom Freeman | Facebook

ส่วนเรื่องข้อความถ้าเสียดสีบ้างก็ขออภัยครับ
    ไม่ได้ก่อกวนนะครับผมเจตนาเสียดสี แต่ไม่ได้มุ่งร้ายนะครับเป็นสีสันเฉยๆ

ผมมองว่าการแบนกันเลยแรงไปรึเปล่าครับ ใบเหลืองก็ไม่เตือนก่อน
    ผมแค่สงสัยถึงหลักเกณท์การพิจรณานะครับ

ขอเรียนเพื่อทราบ ขอบคุณมากครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      156.6 KB
      เปิดดู:
      1,491
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 3 พฤศจิกายน 2011
  2. ยมยักษ์

ยมยักษ์ Active Member

28 กันยายน 2011
    อย่าคิดมากเลยท่าน คุมอารมณ์ได้เดี๋ยวก็ดีเองเขาเพียงทำตามหน้าที่ ท่านก็ไปตั้งชื่อใหม่ นางตะเคียน นางไม้ หรือนางอะไรก็ได้อีกแยะอย่าคิดมากเลยสหาย เราทำดีสะอย่างใครก็ทำอะไรเรามิได้ แต่คราวนี้เราพลาดแต่ยังมีโอกาศอีกแยะนิ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 3 พฤศจิกายน 2011
  3. แจ๊กซ์69

แจ๊กซ์69 ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

สิ่งที่ควรลบก็ไม่ลบ สิ่งที่น่าลบกลับไม่ลบ

ทุกวันนี้ผมทำใจแล้วครับ เมื่อก่อนเสียความรู้สึกมากกว่านี้อีกครับ

4. หนึ่งจิต

หนึ่งจิต เป็นที่รู้จักกันดี

21 สิงหาคม 2010
    ทุกอารมณ์..เมื่อเกิดขึ้นแล้ว..เดี๋ยวก็ผ่านไป..นานหรือไม่เราเป็นผู้กำหนดเอง..

การกระทำของผู้อื่น..หากไปกำหนดกฎเกณฑ์ไว้ด้วยความเป็นเรา..หากไปตัดสินด้วยตัวเรา..
    นั่นคือ..เราไปยึดเค้าเป็น สะระณะ ในขณะนั้น..ที่พึ่งในใจเราเอง มีสิ่งนี้อยู่เต็มหัวใจ..
    ยึดสิ่งที่ถูก..ย่อมทำให้เราสบาย..เป็นสุข..
    ยึดสิ่งที่ไม่เหมาะไม่ควร เป็น สะระณะ ในใจ ย่อมทำให้ทุกข์..ด้วยตัวเราเองค่ะ..

สัมผัสด้วยใจ...

5. ผงธุลี

ผงธุลี เป็นที่รู้จักกันดี

ขอถามแบบสงสัยนะครับ ทำไมต้องมีหลายๆlog in ด้วยครับ ด้วยจุดประสงค์อะไรครับ

คือผมอยากรู้ครับ ขอท่านที่พอทราบตอบหายสงสัยหน่อยนะครับ ขอขอบคุณ

6. ติงติง

ติงติง เป็นที่รู้จักกันดี

บางท่านก็ลืมรหัสผ่าน
    บางท่านก็เข้ามาใช้งานในชื่อเดิมไม่ได้ เลยต้องตั้งชื่อใหม่
    บางท่านก็มีไว้ใช้งานคล้ายๆนามปากกาของนักเขียน
    บางท่านใช้เพื่อดันประทู้ตนเอง
    สารพัดเหตุผลค่ะ

7. หนึ่งจิต

หนึ่งจิต เป็นที่รู้จักกันดี

21 สิงหาคม 2010
    คงเป็นเจตนาของผู้ใช้น่ะค่ะ..
    เค้าคงรู้ตนเองว่าเค้าทำทำไม ทำเพื่ออะไร หนี หรือไม่ยอมรับตัวตนของตัวเองหรือไม่...
    มีหลายยูสเซอร์ ไม่แปลก..แต่ใช้หลาย ยูสเซอร์เพื่อปิดบังอำพราง..อันนี้ก็อยู่ที่การยอมรับของใจแต่ละคน..

อิสระเสรีค่ะ..ยอมรับตนเองได้..ตนเองก็เป็นอิสระ..

8. ไอ้นอกโลก

ไอ้นอกโลก Active Member

ทุกคนมีเหตุผลเป็นของตัวเอง.... ไม่ทำให้ใครเดือดร้อนเป็นใช้ได้..
    (รู้สึกเห็นใจนางสาว ตานี ฮะ ผมก็เคยโดนเตือนครับ 555+ ใแง่ของการใช้คำแรงงส์ ไปหน่อย)

9. น้องตานี

น้องตานี สมาชิกใหม่

3 พฤศจิกายน 2011
    ตอนนี้ ใช้ IE เข้าไม่ได้เลยค่ะ เล่นแบน IP เลทีเดียว หนูก็ไม่ใช่ นายขจรศักดิ์สักหน่อย
    หนูก็เล่นเว็ปนี้ตั้งแต่ก่อตั้ง ตั้งแต่มีสมาชิกแค่ 2000 กว่าคน ตอนนี้กำลังหาทางแก้อยู้

มันขึ้นว่า You have been banned for the following reason:
    ขจรศักดิ์หลายชื่อก่อกวนสมาชิกและทีมงาน แบนทุกชื่อ

Date the ban will be lifted: ไม่เคย

เดือดร้อนจริงๆ

User หนูไว้นำเสนอในรูปแบบที่ต่างกัน ในบาง User ใช้นำเสนอธรรมมะ บางอันใช้เรื่อง สมาธิ บางอันใช้คลายเครียด

เพราะ User เราไม่ใช่ตัวเรา ตัวเราคือบรรณธิการของทุก User นะจ๊ะ พี่ ขาาาาาาาาา
    โปรดเข้าใจด้วย นะค่ะ ^^

10. น้องตานี

11. มหิธา

มหิธา Active Member

อย่าคิดมากค่ะ... ทุกข์จากการยึดติด ทำให้พลาดโอกาสดีๆ นะคะ...^^

ของน้องตานี อาจจะถูกเข้าใจว่าเป็น ร่างแฝงของนายขจรศักดิ์ รึเปล่า ...หุหุ แสดงว่าลีลาคล้ายกันมั้ง... อย่าคิดมากค่ะ...น้องขาาาาาา

12. testykhun

testykhun Active Member

10 พฤษภาคม 2011
    หลายคนลืมรหัสผ่านครับ แล้วปุ่ม "ลืมรหัสผ่าน" บางทีมันก็ใช้ไม่ได้ด้วย

อย่างผมนี่ ID เก่าผมคือ เอก6820 แล้วลืมรหัสผ่าน จึงเปลี่ยนมาเป็น เอกลืมรหัสครับ

13. sorakran2007

sorakran2007 เป็นที่รู้จักกันดี

แหม๋ คุณเอกลืมรหัสเล่นเอาผมขำเลยครับ

14. comfx22

comfx22 เป็นที่รู้จักกันดี

เห็นใจจริงๆครับน้าค่อมฯ ไม่น่ายื่นขาออกไปเลย..คลายเคลียด [​IMG]
    [ame=http://www.youtube.com/watch?v=oZvPODjAb6w]น้าค่อม4 - YouTube[/ame]

15. gasnaka

gasnaka เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤษภาคม 2008

ถูกใจค่ะ คุณน้องขาาาาา
    เราก็ไม่เคยรู้จักกันมาก่อน เพียงแต่แสดงภาพถูกใจ ขอกอปหน่อยนะคะ
    เอ..เราเป็นร่างทรงของใครป่าวหนอ อิอิ

16. allfornine

allfornine Active Member

10 พฤษภาคม 2009
    กรรม - -* ไม่กล้าพูดไรเลย ..
    ใจเย็นๆกันหน่อยก้ดีนะครับ ช่วงนี้บ้านเมือง โดนภัยร้ายแรง
    แต่หัวใจเราคือคนไทยนะครับอย่าลืมๆ ทุกคนคือคนไทย
    คนในบอร์ด คือมิตร

17. น้องตานี

หนูมะได้เป็นร่างทรงนะค่ะพี่ ขาาาาาาาา
    เวลาอาจารย์หนู ทำพิธี บางทีเขาจะเรียกหนูไปช่วยนู่นนี่ ค่ะพี่ขาาาาาา
    เลยมียูนิฟรอมค่ะพี่ ขาาาาาาาาาาา ^^

18. Kama-Manas

Kama-Manas เป็นที่รู้จักกันดี

สีสรรจริงๆนะ ดูทีแรกก็ขำๆ.. (รู้ตั้งแต่ออกมาแล้วว่า ไม่น่าจะใช่ ตานี..555+)

19. กุญแจไขปริศนา

กุญแจไขปริศนา เป็นที่รู้จักกันดี

แต่จริงๆแล้วคนเราไม่ควรสมัครหลายๆuserมาเล่นอยู่แล้ว ที่นี่เค้าต้องเสียเงินเช่าพื้นที่เยอะนะ เล่นuserเดียวจะเป็นไรไป ยกเว้นเฉพาะคนที่มีเหตุจำเป็นเท่านั้นแบบนั้นอ่ะได้

20. Kama-Manas

Kama-Manas เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณที่เข้าใจ...............

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้