ท่านใดมอบมวลสาร กรุณาลงชื่อ รับพระฟรี!

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย ลูกพระบุญ, 22 ตุลาคม 2010.

1. ลูกพระบุญ

ลูกพระบุญ เป็นที่รู้จักกันดี

6 มิถุนายน 2010
    สวัสดีครับ

หลังจากที่ห่างหายไปนาน เพราะงานยุ้งมากเลยครับผม. ในวันนี้ว่างก็เลยมาโพสตอบ สำหรับท่านใดที่ได้ส่งมวลสารมาให้ผม ในโครงการ สร้างพระบรรจุกรุนะครับผม.
    กรุณาลงชื่อไว้ พร้อมที่อยู่ในการจัดส่งพระนะครับ
    เพราะจดหมายต่างๆที่ส่งหมาย หายยังไงก็หาไม่เจอนะครับผม.
    ก็เลยขอความกรุณาท่านที่ส่งมวลสารมา กรุณาโพส
    ชื่อ ที่อยู่ไว้ด้วยนะครับแล้ลวจะรีบจัดส่งให้โดยด่้วนครับผม.

หมายเหตุ ผมขอรายชื่อทุกท่านก่อน วันอาทิตย์นี้นะครับผม(๒๔.๑๐.๕๓)
    เพราะว่าจะได้รีบจัดส่ง หากท่านใดลงรายชื่อเกินวันเวลาที่กำหนด ผมขออนุญาติไม่ส่งพระให้นะครับ

พระที่ท่านจะได้รับ.

๑. พระผงมวลสาร ๑๐๘ ว่าน พ่อขุนเม็งรายมหาราช
    (พระสมโภชเมืองเชียงราย ๗๕๐ ปี และ อุทยานประวัติศาสตร์ แกะเสาไม้เล่าเรื่องเมืองเชียงราย)
    ปลุึกเสก ต่อหน้า อนุสาวรีย์พ่อขุนเม็งราย โดยพระครูบาเทือง​

ขอขอบพระคุณครับ

2. paul1234

paul1234 เป็นที่รู้จักกันดี

ส่งผงธูปวัดโสธรและดอกไหว้พระให้แล้วและPM ที่อยู่ให้แล้วครับ
    อนุโมทนาครับ

3. พี่ทิดศิษย์มีครู

พี่ทิดศิษย์มีครู เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2008
    อนุโมทนาจะร่วมส่งมวลสารไปจ้ะ

เจริญในธรรม..........ธ.โชติกะภิกขุ

4. วิรัตน์ ทาสมบูรณ์

วิรัตน์ ทาสมบูรณ์ Active Member

24 พฤศจิกายน 2008
    ขอรับ 1 ชุด
    นายวิรัตน์ ทาสมบูรณ์
    5 หมู่ 6 ต.บางรักพัฒนา
    อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี
    11110