ช่วยทำนายฝันให้ทีจ๊ะ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Loogkaew, 20 กรกฎาคม 2014.

1. Loogkaew

Loogkaew สมาชิก

เมื่อคืนฝันว่า เข้าไปในป่าเจอกุฎิพระธุดงค์ลักษณะเหมือนบ้านไม้เก่าๆ แล้วก็เจอพระท่านกับคนอีกหลายคนตอนนั้นจุดเทียนกันหมด พระท่านเรียกชื่อเราให้ออกไปนั่งสมาธิจุดเทียนไว้คนเดียวกลางป่าแต่ตอนนั้นเรากลัวผีมากมันมีเสียงแปลกๆตลอดเวลา เราเลยไม่ยอมออกไปทำยังไงก็ไม่ยอมออก สักพักคนที่นั่งข้างๆเขาเอาเทียนของเขามาจี้ใส่ตัวเราจนไฟลุกท้วมตัวร้อนมาก ตกใจตื่นเลย ช่วยทำนายฝันให้ทีจ๊ะ ขอบคุณมากจ๊ะ

2. teww

teww เป็นที่รู้จักกันดี

สวดยันทุนซิคะ แก้นิมิตร้ายฝันร้ายให้กลายเป็นดี ทำลายสิ่งอัปมงคลทั้งปวงที่กำลังจะเกิดให้มลายสิ้น

วิธีการคือนำน้ำมาขันนึง แล้วสวดยันทุน แล้วนำน้ำนั้นไปล้างหน้าตอนตื่นนอนวันที่ฝันค่ะ

ยันทุนนิมิตตัง อะวะมังคะลัญจะ โยจามะนาโป สะกุณัสสะ สัทโธ ปาปัคคะโห ทุสสุปินัง อะกันตัง พุทธานุภาเวนะ วินาสะเมนตุฯ

ยันทุนนิมิตตัง อะวะมังคะลัญจะ โยจามะนาโป สะกุณัสสะ สัทโธ ปาปัคคะโห ทุสสุปินัง อะกันตัง ธัมมานุภาเวนะ วินาสะเมนตุฯ

ยันทุนนิมิตตัง อะวะมังคะลัญจะ โยจามะนาโป สะกุณัสสะ สัทโธ ปาปัคคะโห ทุสสุปินัง อะกันตัง สังฆานุภาเวนะ วินาสะเมนตุฯ

3. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    เคยเป็นผีไปสิงชาวบ้าน

4. Loogkaew

Loogkaew สมาชิก

จิงเหรอพี่ 555 ขำอ่ะ