ช่วยทำนายฝันให้ทีครับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย assadin, 19 มิถุนายน 2011.

1. assadin

assadin เป็นที่รู้จักกันดี

ฝันตอนเช้ามืดวันอาทิตย์ที่ 19 มิ.ย.54 ฝันเห็นดวงจันทร์ แปดดวง มาพร้อมกับภัยพิบัติครับ หมายความว่าอะไรครับ

2. jj85

jj85 เป็นที่รู้จักกันดี

27 พฤษภาคม 2009
    อยากแนะนำโดยการสวดมนต์ดีที่สุดครับ
    จุดธูปสัก3ดอกแล้วกล่าวอธิษฐานว่าหากความฝันของข้าพเจ้าเป้นเรื่องร้ายที่กำลังจะเกิดขึ้นก็ขอพระบามรีของพระรัตนตรัยช่วยเบาเทาเบาลงไปและสลายไปน่ะบัดเดี๋ยวนี้เถดแต่ถ้าเป็นเรื่องดีก็ให้ดียิ่งๆขึ้นไปเถิด สาธุ

ขอบคุณครับ