ช่วยดูหน่อยครับ ใครพอมีความรู้เรื่องเหรียญหลวงปู่ศุข กรมหลวงชุมพรบ้าง

ในห้อง 'วิธีดูพระเครื่อง-เครื่องรางของขลัง' ตั้งกระทู้โดย แสงเทียนเล่มน้อย, 23 มกราคม 2013.

1. แสงเทียนเล่มน้อย

แสงเทียนเล่มน้อย เป็นที่รู้จักกันดี

ผมมีเหรียญหลวงปู่ศุข หลังกรมหลวงชุมพร มีใครถนัดด้านนี้ รบกวนช่วยดูให้ผมหน่อยครับว่า แท้หรือไม่ ถ้าแท้ราคาตอนนี้ประมาณเท่าไหร่ครับ ขอบพระคุณล่วงหน้าสำหรับผู้ตอบโพส
    เหรียญนี้อยู่กับผมที่บ้านมาประมาณ 30 ปีได้ครับ เป็นของพ่อ

ไฟล์ที่แนบมา:

2. ศนิวาร

ศนิวาร เป็นที่รู้จักกันดี

เหรียญนี้เป็นเหรียญปลอม มีมาตั้งแต่ยุคคุณปู่แล้วครับ

3. Kugolffy

Kugolffy เป็นที่รู้จักกันดี

21 กันยายน 2012
    ตามพี่ศนิวาร ครับ ไม่มีในตำรา ครับ