ขอเชิญร่วมบริจาคซากมือถือซากแท็ปเลตซากโน๊ตบุ๊คที่เสียแล้วให้พระท่านเพื่อนำไปใช้ประโยชน์ต่อไป

ในห้อง 'งานบุญอื่นๆ' ตั้งกระทู้โดย chayatammo, 2 มิถุนายน 2024.

1. chayatammo

chayatammo สมาชิกใหม่

ขออนุญาติ บอกบุญ ครับ ช่วยแชร์ด้วยนะครับ
    พี่พี่ ท่านใด มี
    ี ซากโทรศัพท์มือถือ ที่เสียแล้ว
    ซากโน๊ตบุ๊ค ที่เสียแล้ว
    ซากแท็ปเลต ที่เสียแล้ว

เก็บใว้ไม่ได้ ขอเชิญส่งมาบริจาคได้ครับ พระท่านจะได้นำไปใช้ประโยชน์ ต่อไปครับ

ส่งไปบริจาคได้ที่ตามที่อยู่ด้านล่างครับ

ส่งไปบริจาคได้ที่
    พระอาจารย์ นิติพนธ์
    โทร 0986782431
    วัดป่าช้านากลาง บ.นากลาง ต.นาตาล จ.อุบลราชธานี

ขอขอบคุณพี่พี่ ทุกท่าน ล่วงหน้าด้วยครับ
    และ ขออนุโมทนาบุญ ให้พี่พี่ ทุกๆท่าน มีแต่ความสุข ความเจริญ ตลอดไปครับ
    สาธุ Screenshot_20240602_053212.jpg

2. chayatammo

3. chayatammo

ขอเชิญร่วมบริจาคซากมือถือซากแท็ปเลตซากโน๊ตบุ๊คที่เสียแล้วให้พระท่านเพื่อนำไปใช้ประโยชน์ต่อไป

4. chayatammo

ขออนุญาติ บอกบุญ ครับ ช่วยแชร์ด้วยนะครับ
    พี่พี่ ท่านใด มี
    ี ซากโทรศัพท์มือถือ ที่เสียแล้ว
    ซากโน๊ตบุ๊ค ที่เสียแล้ว
    ซากแท็ปเลต ที่เสียแล้ว

เก็บใว้ไม่ได้ ขอเชิญส่งมาบริจาคได้ครับ พระท่านจะได้นำไปใช้ประโยชน์ ต่อไปครับ

ส่งไปบริจาคได้ที่ตามที่อยู่ด้านล่างครับ
    ส่งไปบริจาคได้ที่
    พระอาจารย์ นิติพนธ์
    โทร 0986782431
    วัดป่าช้านากลาง บ.นากลาง ต.นาตาล จ.อุบลราชธานี 34170
    ขอขอบคุณพี่พี่ ทุกท่าน ล่วงหน้าด้วยครับ
    และ ขออนุโมทนาบุญ ให้พี่พี่ ทุกๆท่าน มีแต่ความสุข ความเจริญ ตลอดไปครับ
    สาธุ