ขอรับบริจาควีซีดีภาพและเสียงของหลวงพ่อพระราชพรหมยานฯครับ

ในห้อง 'ลงประกาศ ซื้อ-ขาย หรือทั่วไป' ตั้งกระทู้โดย apinya-6, 11 กรกฎาคม 2010.

1. apinya-6

apinya-6 Active Member

ท่านใดที่มีวีซีดีคำสอนหลวงพ่อแบบภาพและเสียงแล้วไม่ได้ฟังแล้ว
    ผมขอรับบริจาคด้วยนะครับ เพื่อผลการปฏิบัติของผมต่อไป
    อีเมลล์ของผมครับ jompon_chain@hotmail.com
    ขอขอบพระคุณท่านที่มีอุปการครั้งนี้ด้วยนะครับ
    นี่ที่อยู่ของผมครับ
    ๒/๘๖๙ as ๑๑๐๖ อาคารลุมพินีวิลล์ รามอินทรา-หลักสี่ แขวงอนุสาวรีย์
    เขตบางเขน กรุงเทพฯ ๑๐๒๒๐
    โทร.๐๘๗ ๓๑๖๗๗๐๖
    ชื่อ จ.ต.อภินันท์ ถาวโรฤทธิ์<!-- google_ad_section_end -->

2. nong_cm

nong_cm เป็นที่รู้จักกันดี

เจริญในธรรมค่ะ สาธุ..จะจัดส่งดีวีดีรวมคำสอนหลวงพ่อพระราชพรหมยาน จำนวน 2 แผ่น ไปให้ตามที่อยู่ค่ะ ซึ่งก็เคยได้รับแจกมาจากกัลยาณมิตรมาเหมือนกันค่ะ เห็นว่าส่งต่อจะมีประโยชน์สำหรับคุณมากกว่าเก็บไว้เองค่ะ^_^