การรักษาความเสถียรของ Nuclear Fusion

ในห้อง 'Black Hole' ตั้งกระทู้โดย Suryar, 12 กันยายน 2023.

1. Suryar

Suryar ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่าน

23 พฤษภาคม 2018
    สามารถทำได้ด้วยการปลุก กุณฑาลิณีนะคะ
    ยกตัวอย่างเช่น ในขณะที่กำลังควบคุมปฏิกิริยา Cold fusion อยู่นั้น ร่างกายจะหนาวสั่น เย็นยะเยือกประดุจอยู่ขั้วโลกเหนือ กรามจะสั่น ฟันกระทบกัน หงึกๆ เลยค่ะ

2. Suryar

Suryar ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่าน

ต้องหาสิ่งที่กระตุ้น Root Chakra ใกล้ๆ ตัวค่ะ เช่น พวงกุญแจ กลีบดอกไม้ เป็นต้น
    วิธีกระตุ้นนั้น กระตุ้นอย่างไร ขออุบไว้นะคะ
    ต้องอาศัย จินตนาการและการฝึกฝนนะคะ
    เพราะไม่สามารถใช้อุปกรณ์กำเนิดความร้อนใดๆ ได้เลย
    เช่น ไม่สามารถใช้ heater หรือสิ่งต่างๆได้เลยเนื่องจากเป็นการรบกวนระบบของ Cold fusion
    ฉะนั้น จินตนาการในหัวสมอง เป็นเรื่องสำคัญมาก ต้องปลุก root chakra ให้ขึ้นค่ะ

3. Suryar

เมื่อปลุก Root chakra ขึ้น ก็ไล่ตั้งแต่จักระที่ 1 ถึงจักระที่ 7 นะคะ
    สังเกตว่า ร่างกายจะอบอุ่นขึ้นเรื่อยๆ นะคะ
    เป็นอันว่ามาถูกทาง
    จากนั้นเข้าสมาธิ
    จนกระทั่งลมหายใจ หายไปนะคะ
    อย่าตกใจนะคะ
    ค่อยๆ สงบ แล้วหากเกิดปรากฏการณ์เช่น เกิดมีการเหยียบเบรค หรือ เครื่องสะดุด กระทันหัน ให้ค่อยๆ ใช้ Engine brake นะคะ
    ค่อยๆ ลดเกียร์ลงมา
    เกียร์ 5 4 3 2 1
    จนกระทั่ง เครื่อง สมู้ท ค่ะ

4. Suryar

ทำเช่นนี้ไปเรื่อยๆ
    จนกระทั่ง เบา สบาย สงบ มีสันติสุขนะคะ
    อันแปลว่า
    เกิดความเสถียรในปฏิกิริยาลูกโซ่ หรือ chained reaction ค่ะ
    ส่วนอาการตัวเล็กลง หรือไซส์เล็กลงนั้น
    เรายังไปไม่ถึง
    รออาจารย์มาต่อยอดให้ค่ะ
    เราบันทึกเอาไว้ในนี้
    เพื่อแบ่งปันประสบการณ์
    เผื่อว่า เราเกิดเป็นอะไรไป
    ความรู้ทั้งมวล จะได้ไม่หายไป ค่ะ

5. Suryar

ท้ายสุดขอขอบคุณ inner intuition และอาจารย์ทั้งหลาย ที่ช่วยประสิทธิ์ประศาสน์วิชาให้ข้าพเจ้า
    เพื่อสร้างสรรค์สิ่งดีๆ ให้มวลมนุษยชาติและทุกสรรพสิ่ง
    ทั้งอนันตจักรวาลนี้
    ขอสันติสุขจงมีแด่ทุกท่านเทอญ
    เนเฟอตารี่ บำรุงผล

6. Suryar

7. Suryar

คำเตือน
    ระยะที่เริ่มฝึกใหม่ๆนี่ กรุณาหลีกเลี่ยงการใช้ ไมโครเวฟ แอร์ฟลาย ต่างๆ นะคะ
    ส่วนการออกกำลังกาย อย่าเล่นโยคะ นะคะ
    ลืมบอกไปค่ะ
    รักเพื่อนๆนะคะ
    จุ๊บ จุ๊บ
    May the force be with you.

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 กันยายน 2023