กระผมขอแจ้งรายชื่อผู้ที่ร่วมทำบุญนะครับเพราะจะปิดกระทู้ครับ

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย มารพรหม, 20 พฤษภาคม 2008.

1. มารพรหม

มารพรหม สมาชิก

เนื่องจากกระผม ได้มาตั้งกระทู้บอกบุเพื่อสมทบทุนร่วมสร้างพระประธานและวิหารหอไตร ผลปรากฎว่าไม่ค่อยเป็นที่นิยมกันนัก แต่ก็รวมปัจจัยที่ได้จากท่าเพื่อนธรรม ก็ตก เป็นเงิน 4,550 บาทครับผม แต่มีท่านที่แจ้งรายชื่อและที่อยู่เอาไว้เพียงไม่กี่ท่านครับ กระผมจะจัดส่งหลวงพ่อทันใจไปให้ภายใน อาทิตย์นี้นะครับ หากท่านได้รับแล้ว กรุณาช่วยมาแจ้งบอกกระผมในกระทู้นี้หน่อยนะขอรับ เพื่อยืนยันความบริสุทธิ์ใจนะครับ ส่วนการรับบริจาคนั้น ยังเปิดรับนะครับผม เข้า อ่านรายละเอียดได้ใน เว็บด้านล่างนะครบผม ช่วยหน่อยนะครับผม

http://www.watpasirisombon.th.gs/web-w/atpasirisombon/index001.html

กระทู้แจ้งความคืบหน้า สืบเนื่องจากกระทู้เดิม ffice:eek:ffice" /><O:p></O:p>
    รายนามผู้ร่วมบริจาค ที่ได้แจ้งชื่อที่อยู่เอาไว้<O:p></O:p>
    ผู้ที่ได้บริจาคเอาไว้กระผมจะส่งหลวงพ่อทันใจกับใบอนุโมทนาบัตรให้นะครับ <O:p></O:p>
    คุณพี่อนุภัทร จำเริญรัตนากรได้โอนเงินทาง ATM จำนวน 450 บาทไปที่ธนาคารกรุงไทยบัญชีของหลวงพ่อเรียบร้อยแล้วในวันนี้วันที่ 5 พฤษภาคม 2551 เวลา 11.23 น.

ที่อยู่ของผู้ร่วมบุญ135/10 จามเทวีซอย 9
    ตำบลในเมือง
    อำเภอเมืองลำพูน
    จังหวัดลำพูน
    51000
    ผมโอนเงินเพื่อร่วมสร้างบุญ ๕๐๐ บาทครับ เมื่อวานนี้ ที่บัญชี
    ธนาคารกรุงไทย สาขานางรอง
    เลขที่บัญชี 373-0-11953-2<O:p></O:p>
    ลีลาวดี ขอร่วมบุญด้วยครับ 20 บาท
    โอนเมื่อวานนี้ครับ เข้าบัญชี ธ.กรุงไทย ครับ<O:p></O:p>
    สายน้ำโอนเงินเพื่อร่วมสร้างบุญ 220 บาทค่ะ วันที่ 12/05/08 เวลา 12.33ที่บัญชีธนาคารกรุงไทยนางราง
    ที่อยู่ในการของผู้ร่วมบุญ
    วรรณกร กุลทอง
    บจก.อินโดรามา ปิโตรเคม
    36/81 อาคารพีเอส ทาวเวอร์ ชั้น 23 ถ.อโศก คลองเตยเหนือ
    วัฒนา กทม 10240
    ขอบคุณค่ะ<O:p></O:p>
    วันนี้ 9 พฤษภาคม 2551 ผม นายffice:smarttags" /><?xml:namespace prefix = st1 ns = "urn:schemas-microsoft-com[​IMG]เสรี วงษ์ทองเหลือ</st1:personName> และครอบครัวได้โอนเงินจำนวน 500 บาทเข้าบัญชี พระพรมมา ปภสสาโร ธนาคารกรุงไทย สาขานางรอง เลขที่บัญชี 373-0-11953-2 เพื่อร่วมทำบุญสร้างหอไตรและห้องกรรมฐานเป็นที่เรียบร้อยแล้วนะครับ<O:p></O:p>
    <O:p> </O:p>

แก้ไขครั้งล่าสุด: 21 พฤษภาคม 2008