ถอดรหัสฯที่หม่อมปลื้มเล่นรีเปล่า ยังไม่ดูเลยค่ะ คุณบุษดูแล้วถ้าสนุกมาบอกหน่อย จะได้หามาดู เห็นหน้าหม่อมปลื้มแล้วนึกไม่ออกว่าจะเล่นหนังเป็นยังไง อิอิอิ ขำไว้ก่อน หน้าเค้ามันชืดไปหน่อย ขอบคุณสำหรับธรรมะดีๆด้วยนะคะ ไม่เคยเอาอะไรมาฝากคุณบุษ เลย มีแต่เป็นฝ่านรับ อิอิ แต่ยังไงคุณบุษก็ได้บุญแล้วหล่ะ เพราะ ทำให้ผู้รับ(เราและคนอื่นๆ)มีความสุขทุกวันแบบนี้
พี่บุษค่ะ นู๋หาข้าวเหนียวเจอแย้ว สงสัยมันไปโดนสิบล้อเหยียบมาแน่เยย แหลกละเอียดเป็นผุยผงหาซากเกือบมะเจอ วันหลังพี่บุษจะพานู๋ไปเลี้ยงหนมที่ร้านเลยเหรอค่ะ เย้.....ดี.....จาย....จัง.....เยย....... นู๋อยากกินกะท้อนลอยแก้ว กะ สละลอยแก้ว นู๋ชอบบบบ พี่บุษมะต้องกังวลนะ นู๋กินมะเยอะหรอก กินจิ๊ดเดียวเอง กาเพาะนู๋เล็ก อิอิ..........เอิ๊ก.....เอิ๊ก.....55555.....หุ......หุ...... [IMG]