ขอบคุณค่ะ คุณบุษ วันเสาร์นี้จะเดินทางไปทำบุญลงแรง สร้างศาลาปฏิบัติธรรม ที่หัวหิน เห็นรูปแล้วอยากจะไปชายหาด แต่คงไม่ได้เล่นน้ำทะเล กว่าจะกลับอีกหลายวันค่ะ บุญใดที่จิตต์ปภัสสรได้สร้าง สำเร็จเป็นบารมีแล้ว ขอเป็นกำลังใจให้คุณบุษ ทำหน้าที่ทุกสิ่งสมบูรณ์แบบ ท้อแท้แต่ไม่ท้อถอย ท้อกายแต่ไม่ท้อใจ ไม่มีสิ่งใดที่ไม่เคยทำ แล้วทำไม่ได้ เพราะเรานั้นยังมิได้ลงมือกระทำ
นอนยังไม่ได้ครับ...งานต้องส่งพรุ่งนี้เช้า คุณบุษ ฯ จะไปนอนหรือยัง...ง่วงก็นอนก่อนนะครับ นอนนี้สงสัย ตีสาม แน่ ๆ