ไม่เจอะกันนาน คิดถึง [IMG] จังเลย งานยุ่งมากมาย ไม่มีเวลา นะเอย นะเอย มีเเต่เวลา ฟัดกะ งาน อย่างเดียว อ่ะ ค้าบ คิดถึง [IMG] รู้ป่าว
ดีค่ะ สู้ๆ นะคะ หมายถึงโทรฯต่อไปน่ะ ส่วนคุณพ่อบอกท่านสิคะว่า ยังไม่ถึงคิว นะรอก่อน คิกๆๆๆ [IMG] [IMG]
หวัดดีค่ะ พี่บุษ ขอบคุณนะคะสำหรับพวงมาลัยไปฝากแม่นู๋ พี่บุษไปหารูปพวงมาลัยจาก web ไหนคะ สวยดีนู๋หาไม่เจอ นู๋เอาดอกนี้มาฝากพี่บุษแทนแล้วกันนะคะ [IMG]